Thảo luận game Hack Pokémon

Cửa hàng game Nintendo nShop

Pokemon Hack nào hoàn chỉnh nhất

• Shinny Gold

Bình chọn: 11 35.5%
  • Crytal Shard

Bình chọn: 12 38.7%
  • Chaos Black

Bình chọn: 1 3.2%
  • Quartz

Bình chọn: 0 0.0%
  • Sea Blue

Bình chọn: 3 9.7%
  • Psychic

Bình chọn: 4 12.9%

• Số thành viên bình chọn
    31
SHINYGOLD miÌnh di toi cho thanh pho co ngon hai dang roi dung luon. o do ngon hai dang thi bi khoa con cho di tau ke ben thi ko di duoc. ai biet di chi gium minh nha (nho la SHINYGOLD chu ko phai la GOLD binh thuong nha)

Bản này là bản hack mà, nên có thể có lỗi gì đó.

Kinh nghiệm chơi GBA nè :
+ Nói chuyện với tất cả những ai có thể nói được
+ Kẹt đường có thể quay lại những nơi đã đi qua
+ Có thể có những vật dụng rất quan trọng nào đó bạn bỏ sót và hãy cố tìm lại
+ Cố gắng tìm kiếm những bản hướng dẫn chơi game
+ Cố gắng dịch những lời nói của nhân vật (rất có ích ^^)
+ Hỏi những ng` đã chơi game này

Có lẽ bạn phải tự chơi thui
Tui tìm không thấy trò nào tên là Shinygold cả :| Sory

cái này nếu vậy thì hơi kẹt,nhưng tui nghĩ nó cũng giống phần nào bản GOLD thôi,bạn có HM SURF chưa?có rồi thì như cốt truyện fải bởi tới thành fố ngoài biển lấy thuốc cho con pokemon ở trong cái hải đăng rồi thì chủ Gym mới ra ngoài đánh với mình

bạn có thử vậy chưa?chưa thì thử đi,thử rồi mà vẫn ko được thì cảm fiền post link lên để mọi người down về tham khảo rồi hỗ trợ lẫn nhau:D

bản đó thí chỉ chơi đến cái hang để twis thành phố thứ 8 thì kẹt rùi, ko chơi được nữa đâu. Chơi cho mất công[-( :))

tuanluoi

Nấm nhỏ
Tui ko biết làm sao bơi ra ngoài TP ở giữa biển như trong bản GOLD chính thức luôn
Bản này ko có đường bơi ra đó ! Làm sao ra dc thế?

Kawaii

Super Princess Peach
minh củng chán thật đợi cái bản này lâu lắm rồi.
vì lúc trước có nghe tin là bản này do fan hâm mộ làm nên củng chờ đợi.
đến cuối cùng thù ko chơi được buồn quá

what the h**l are you saying (hơi bị shock nhưng cũng bùn thịt)

zậy bạn mua ở MIMI hả hay GAMEZONE ??? mà chưa chắc gì là ko wa được có gì đợi mấy bạn khác chơi tới đó mà ko bít cách wa thì lúc đó mới chắc chắn là tụi mình mất tiền hi`hi` :))
có bạn nào khác chơi tới đó chưa zậy trùi ??? chắc mình thăng thiên wá :))

tuanluoi

Nấm nhỏ
Tui mua ở Mimi ,140k
Giờ chơi giữa chừng chán wá nên bỏ ko luôn cái băng đó roài
Đang để dành tiền đợi mua cái băng Pokémon mystery luôn thể

mới mua PURLA , FIRGO BACK toàn là bản hack mới nhưng tất cả đều bị "khùng" tốn tiền zô mấy cái băng này thiệt mình thề là sẽ ko bao giờ mua bản hack nữa hehe:))

Kawaii

Super Princess Peach
uh mấy cái bảng hack sạo sạo có qua bên liên đoàn orảnge nửa chứ.
làm cho cố chơi ko được tốn tìn dả man.

ùh nhất là cái naranja nhảm ơi là nhảm đi tới chỗ biển thì bị cái cây chặn chết đứng lun :))
mà mình mua SHINYGOLD củng lợi chứ bộ chuyển được mấy con pokemon beginers dô mấy bản khác mà khỏi cần chơi EMERALD bắt đủ 200 con hehe zua có lợi mà zua có hại hehe:))

ùh nhờ SHINYGOLD mà mình có được tất cả 378 pkm gòi đó haha:))

có bạn nào bít đây là đâu ko nhỉ???:-??

ùh ùh crytal hack nhiều pokemon ghê mình bắt được LUGIA zới HO-OH (cả SUICUNE nữa) rồi làm sao để bắt 2 con chó còn lại ???(SUICUNE thì nguyên 1 đàn ở phía dưới GYM cuối) mình cũng lấy hết GYMBADGES rồi nhưng trừ GYM 3 làm sao để đánh zậy??? mở đưởc cửa rồi nói zới thằng chủ GYM mà nó chẳng chịu đấu tí zì hết:((

Kawaii

Super Princess Peach
bảng này ko giống như gold năm xưa đâu mà ngẩu nhiên.

còn phải tìm giải phong ấn cho ba con chó huyền thoại đó mới tìm và bắt ngẫu nhiên được.

cái bản này làm nhức đầu thật mất hết thời gian với diamond lại gặp cái này.
kawaii >,<

thì biết rồi nhưng SUICUNE có nguyên 1 đàn ở bãi cỏ phía dưới GYM cuối còn 2 con dogy kia thì ko biết ở đâu cả hình như ko phải là ngẫu nhiên đâu hehe:)

chơi bản hack được cái là bắt được nhiều pokemon hơn mà thôi, không thik lắm mà ông kawaii nì, mốt ông chơi pokemon emmeral đi có gì trade wa pal park, ông có băng pokemon đó muh phải không

Kawaii

Super Princess Peach
uh vậy bửa nào ông wa tui đi tui trade vào cho.
nhưng với điều kiện là ko mất pokemon của tui.
cho luôn ba con huyền thoại.

kawaii, muốn hok mất huyền thoại thì chỉ có cach back save thui muh ông xài NDS thường thì hok cóa back save được tốt nhất là chuyển wa tui ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN