Thảo luận game Hack Pokémon

Cửa hàng game Nintendo nShop

Pokemon Hack nào hoàn chỉnh nhất

• Shinny Gold

Bình chọn: 11 35.5%
  • Crytal Shard

Bình chọn: 12 38.7%
  • Chaos Black

Bình chọn: 1 3.2%
  • Quartz

Bình chọn: 0 0.0%
  • Sea Blue

Bình chọn: 3 9.7%
  • Psychic

Bình chọn: 4 12.9%

• Số thành viên bình chọn
    31
bạn nói bán hack hay là bản hack của pokemon ??? nếu là bản hack thì nhiều lắm bạn zô topic link down tất cả các game pokemon mà kiếm ấy ^^

bản hack "toc do" là ji` nhẩy bạn mình chưa bao jơ` nghe hay là bạn thử up lên cho anh em thưởng thức đi ^^

àh mình zô rồi nhưng mà ko biết vào đâu nữa bạn chỉ cụ thể hơn đi cho mọi người dễ hiểu ^^

có thế mà cũng ko hiểu àh ^^! đánh xong ELITE FOUR rồi tới núi của "gà lủa" (đảo 1) ngay dưới chân núi có hai thằng "Zocket" ấy nói chuyện rồi giết hai thằng đó nó sẽ tránh đường ra cho mà đi vào lấy RUBY ^^ kòn Sapphire thì tối đảo mấy wên rồi có cái hầm mà trước cửa đầy ký hiệu Cut một phát cho bay cửa rồi vào mà lấy Sapphire (vừa thấy Sapphire là có ngay một thắng đểu zật cục đá và chạy đi xong bạn đi về fía đông tới căn nhà của "Zocket" đại náo rồi đem viên đá về pkm center ở đảo 1 là trade pkm được với bản R/S thế thôi ^^

tuanluoi

Nấm nhỏ
mà sao tui thấy đường đi trong pokémon Shinny Gold ko hiểu gì hết
tự nhiên đang đi chỗ này xong wa bên cánh cổng thì nó nhảy sang chỗ khác, ko giống như trong pokémon gốc
giờ tui ko biết sao nữa :((

bản shinygold ko hoàn chỉnh đâu bạn àh tốt nhất là đừng chơi nữa vì zù có chơi hết mình tới đâu thì tới ngọn hải đăng cũng ko wa được nữa ^^ và bản shinygold này là hack từ fire red ra nên đường đi ko thể zống bản gốc đâu =))

có thế mà cũng ko hiểu àh ^^! đánh xong ELITE FOUR rồi tới núi của "gà lủa" (đảo 1) ngay dưới chân núi có hai thằng "Zocket" ấy nói chuyện rồi giết hai thằng đó nó sẽ tránh đường ra cho mà đi vào lấy RUBY ^^ kòn Sapphire thì tối đảo mấy wên rồi có cái hầm mà trước cửa đầy ký hiệu Cut một phát cho bay cửa rồi vào mà lấy Sapphire (vừa thấy Sapphire là có ngay một thắng đểu zật cục đá và chạy đi xong bạn đi về fía đông tới căn nhà của "Zocket" đại náo rồi đem viên đá về pkm center ở đảo 1 là trade pkm được với bản R/S thế thôi ^^
Bác nguyenkyvien nói cứ như là tường thuật lại cảnh Tôn Ngộ Không đại náo Thiên Cung ấy.
Vui nhỉ :))

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Đúng, Pokemon Crystal là bản xịn của hệ máy Gameboy Color. Chỉ có bản Crytal Shard của Gameboy Advance mới là bản hack giống của pokemon Crystal

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN