Thảo luận, hỏi đáp, yêu cầu link download các game nes, snes, N64

Cửa hàng game Nintendo nShop

Giúp Nkid 1 chút,thấy cậu ấy tìm vất vả wa' :(
Cậu xem có phải game manle tìm ko nhá,vì tui nhớ hồi nhỏ tui có chơi game dragonball dạng fighting.
SS

Nếu phải thì down nhá :)
Tên gốc: Dragon Ball Z - Gekitou Tenkaichi Budokai
link down
mEDIa FirEEEEEEEEEEEEEE
Chúc vui :D
Cảm ơn bạn đã giúp nhưng mình dowl về chỉnh xong hết den cai chổ có Hp va zì đó nữa thì ấn zì nó cũng ko được.Mà nhạc thì vẫn có.Hình như rom này bị lỗi ấy bạn.Mà hình như nó khác cái game mà mình muốn tìm.Bạn xem lại hộ mình với!

uhm,đúng là lỗi thật :D
Tớ search ra nhiều game DB nhưng chỉ có 1 loại thuộc dạng fighting duy nhất đó trên hệ nes,còn lại là rpg dạng card:(
Còn rom hư thì tớ bó tay(tớ down ở gamefreak,tớ ko tìm dc chỗ nào down khác cả:D
TỚ CHỊU THUA :))

có bạn nào bít game tettris mà có hình nữ thần tự do ko??mấy viên gạch như mấy viên ngọc ấy!!send giúp mình với ..thanks much

Đó là trò Magic Jewelry, từ thời 1990 lận đó :)

thanks nhìu nhìu!!!cám ơn nhìu nhe!!nếu bạn có trò tetris cổ điển mà từng tầng từng tầg thì cho mình lun với..cám ơn bạn nha..mình nhớ cái tr2o tettris đó mỗi lằn a tầng có mí con vật chạy ra múa cổ độg ..hay lém...^^

uhm,đúng là lỗi thật :D
Tớ search ra nhiều game DB nhưng chỉ có 1 loại thuộc dạng fighting duy nhất đó trên hệ nes,còn lại là rpg dạng card:(
Còn rom hư thì tớ bó tay(tớ down ở gamefreak,tớ ko tìm dc chỗ nào down khác cả:D
TỚ CHỊU THUA :))
down ở đây thử đi bạn khá đủ và chạy tốt đấy down here

xin chào bạn , trang này hay quá đi . Mình là tín đồ nintendo từ nhỏ ,nhưng ít khi được chơi ( vì không có tiền ) , lớn lên có tiền rồi thi lại ko còn nữa và cuộc sống cứ cuốn trôi đi mất . Đọc theard này hay quá . Cám ơn các bạn nhé
Cho mình hỏi , mình muốn tìm cái game hình như hồi đó gọi là "người sói" thì phải , lúc đầu là người , dần biến thành ma sói , rồi biến thành sói già . Mỗi hình dạng thì mỗi lần gồng nội công lại ra chiu khác nhau như ma sói thì sấm sét , sói già thì rung chuyển trời đất ( nhưng bị mất máu ) .
Còn một trò nữa là trò con mèo nhưng không phải là flieci cat . Con mèo này cũng cầm cái đồ đấm bốc nhưng vừa chơi ( giải cứu ai đó thì phải ) vừa kiếm tiền để nâng cấp đồ chơi . Cái đấm bốc vừa đấm vừa bám tường , nhạc thì cực hay . Hồi đó được chơi vài lần thôi mà thòm thèm mãi
2 trò này có bạn nào biết ko , cho mình biết tên hoặc cám ơn hơn nữa thì cho mình với , xin cám ơn các bạn rất nhiều

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Cho mình hỏi , mình muốn tìm cái game hình như hồi đó gọi là "người sói" thì phải , lúc đầu là người , dần biến thành ma sói , rồi biến thành sói già . Mỗi hình dạng thì mỗi lần gồng nội công lại ra chiu khác nhau như ma sói thì sấm sét , sói già thì rung chuyển trời đất ( nhưng bị mất máu )
Có thể là trò Werewolf - The Last Warrior. Trang 3 thì phải.
Còn một trò nữa là trò con mèo nhưng không phải là flieci cat . Con mèo này cũng cầm cái đồ đấm bốc nhưng vừa chơi ( giải cứu ai đó thì phải ) vừa kiếm tiền để nâng cấp đồ chơi . Cái đấm bốc vừa đấm vừa bám tường , nhạc thì cực hay . Hồi đó được chơi vài lần thôi mà thòm thèm mãi
Rockin' Kats. Xem lại ở trang 2 nhé.

Down thì lên DGEmu, vừa nhiều vừa chất lượng

NKid

V.I.P Member
Nguyên series Kunio đều ở đây

Hình như bản Eng hình xấu hơn vì hồi đó mình chơi trên băng là bản J, hình tuyệt đẹp :(

Hay nhất là các bản: Heroes Soccer, Street challenger với Dunk Heroes. Chơi hoài không chán :)

lightning

Nấm nhỏ
Bạn Troy28790 có hỏi tìm giúp trò cờ tướng.Mình trước đây cũng đã từng lùng sục các kho rom trên net mà không hiểu sao vẫn không tìm thấy loại cờ này,chỉ tìm được trò cờ vua và một vài thứ cờ khác.Không biết có bạn nào có trò cờ tướng này không chỉ giúp bọn mình với ?

wow_wow

Thành viên lâu năm
mình nhớ hồi nhỏ có chơi 1 trò về con mèo đen cầm cái đũa có rất nhìu năng lực rất hay :D . Kiếm giúp mình nhé :D

bạn gì đó ơi giúp mình tìm cái game đánh bar mà có 77, sao, chuông, dưa gì đó có đèn chạy vòng vòng vô ô nào nếu mình có đánh thì trúng ấy

Bạn nào tìm hộ mình game mà theo mình nhớ thi nó gồm 5 thằng mặt đồ toàn màu đỏ ,mỗi thằng có một năng lực riêng,game này hình như có trên truyện rồi bạn nào kiếm hộ mình với cảm ơn nhiều nha

Có thể kiếm dùm mình game câu cá được không. Đó là game tiếng Nhật, cốt truyện là nvchính đi câu con cá trùm để chữa bệnh cho mẹ đó. Mình chơi hồi lâu lắm rồi mà không biết tên tiếng Anh để down. Cảm ơn nhiều nha

Cho tớ xin game
super mario world plus+all star
trò tập hợp đủ mọi mario ấy.link trang 3 hư rồi,tìm ko ra.

Cám ơn majintensei nhé:D cuối cùng đã biết tên 2 trò :Ushio_To_Tora và Deae Tonosama Appare Ichiban.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN