Thảo luận, thắc mắc chung về giả lập NDS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ultimate

Nấm nhỏ
Spam à pa,N64 giống như lv trong forum á,bác ko hiểu chỗ nào về giả lập thì hỏi đi biết đâu em biết
À quên,ở đây còn ai chơi giả lập mà không chơi được game The World End With You không em chỉ cho:D,đang viết FAQ cho trò này nè

Ultimate

Nấm nhỏ
Dùng iDeaS để chơi nhưng phải dùng mẹo để qua chỗ crash

Bạn thấy nút Trigger Hinge trên giả lập không?
Khi đến gần chỗ crash thì Save state(F10 cho lẹ),theo tớ thì save chỗ vừa chạy qua Shiki(cô bé tóc hồng)là tốt nhất.Ngay lúc đó nhấn nút Trigger Hinge và đợi qua chỗ crash.Làm cái này cần kiên nhẫn 1 chút,nếu chưa được thì Shift + F7 làm lại,tớ cũng phải mất hơn 15 phút mới mò được :D

Nếu vẫn không làm được thì tớ gửi Save cho,game này không chơi hơi phí đấy :D

huhuhu
chán wa'
ngày mấy mới có giả lập mới vậy các bác
24% chơi phí thời gian
*** góp ý
chuyện bên lề
diễn đàn chúng ta em thấy keo keo
wa mấy diễn đàn khác ng` ta thank nhau rất nhìu
chủ yếu là tạo động lực thoy.
vì thick' đc thank nen mem cực kì tích cực6
forum vì vậy đc tốt hơn
thank ng` khac' nhìu chẳng mất gì, còn đc gọi là hào phóng

lucasDS

Nấm nhỏ
diễn đàn chúng ta em thấy keo keo
wa mấy diễn đàn khác ng` ta thank nhau rất nhìu
chủ yếu là tạo động lực thoy.
vì thick' đc thank nen mem cực kì tích cực6
forum vì vậy đc tốt hơn
thank ng` khac' nhìu chẳng mất gì, còn đc gọi là hào phóng
:em04: chả thấy làm sao cả ,đáng đc thanks thì sẽ thanks ,mí lị đâu phải ai cũng khoái đc thanks như bác đâu ,vụ này theo em là do cá nhân thích hay không thôi ,em khuyên bác đùng lôi cả 4rum vào ,thank chắng mất gì ,vậy không thanks đâu thể gọi là keo kiệt được hả bác :spiteful[1]:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
nhìn số thanks của tớ nà :D Tớ thanks nhiều vì đọc nhiều ấy, topic nào bài nào cũng đọc. mà đọc thấy người đó bỏ ra nhiều công sức + có ích lợi cho mình thì thanks thôi. Việc thanks chả mất mác gì mà tùy vào mỗi người thôi nên ko thể nói keo dc đâu :P

Ultimate

Nấm nhỏ
Game Pokemon nào mà chẳng chơi được trên No$GBA nhỉ
Bác dùng bản mấy thế,nếu là 2.6 thì chắc tại máy bác yếu quá hoặc config sai toàn tập rồi
Nói rõ cấu hình máy xem,máy em RAM có 512 không card hình gì cả mà chơi ngon lành không giật hình không gì hết

Ultimate

Nấm nhỏ
Oạch vậy để lúc nào mình úp cái mình đang xài cho giờ không có trong USB(không có mạng khổ quá :(()
Mà mấy cái bios firmware để làm gì nhể?
Thế lúc chạy game nó hiện ra cái gì mà bảo không chơi đươc

Đính kèm

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Có thẻ tại cấu hình máy của cậu chưa đủ sức để chạy giả lập :-?. Cái này cũng còn tùy thuộc vào game nữa, nếu là game 2D mà vẫn giựt thì có thể là có vấn đề. Cậu thử post cấu hình máy lên coi :-?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN