Tư vấn chọn game / Thắc mắc thảo luận chung về game DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thấy ALTWFC server như thế nào

• Tốt,chơi tạm được

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không muốn chơi

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
Nhờ mấy cậu giúp mình qua cái đaọn mở đầu trong game nha, mình nói chuyện với mọi người trên tàu và ông thuyền trưởng hết mấy chục lần rồi mà con tàu vẫn ko đỗ bến :em35: :-??
Thanks

P/S: sorry trước vì mình ko biết nên lập topic hỏid9ap1 ở đâu, nếu lập sai chỗ thì mod chuyển dùm mình nha

Đang cần tìm một trò Action hoặc Action Adventure hay trên DS, ai biết giơí thiệu cái. Đã chơi Zelda với Ninja Gaiden rồi, đừng giới thiệu nữa.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Mario series :))

hoặc là FF Crystal Chronicle :D

nếu bạn không thích đầu to chân nhỏ thì có thể thử qua Kirby, đầu cực to luôn :))

đang tìm game hành động góc nhìn người thứ 3(góc nhìn hơi hiếm trên ds^^),
chơi Zelda,Ninja Gaiden, splinter cell rồi, đừng giới thiệu nữa. Post game thì cho nhận xét lun về star war lethal alliance (nghe bảo hay lắm mà hok bik hay thiệt hok, cho vài dòng về gameplay nha^^)

help me for game ds

anh nào cho em tên game mà thể loậi tìm cặp như kawai và trò xếp kim cương như cái gì bejiweb đi tên game thui nha em biết cách dơn game rồi

honquoc

Thành viên lâu năm
game giống bewej có chứ nhưng nó lai lai 1 chút mình thấy có mấy game sau bạn xem thích game nào thì chơi game đó.

Cradle of Rome

Link download :
Box.net
[YOUTUBE]C8N0pvUp4Q4[/YOUTUBE]

Jewel Master: Cradle of Egypt

Link download :
Box.net

2 trò này giống nhau chỉ khác là 1 cái ai cập 1 cái là thành rom reo gì đó ab5n chơi thì biết hix

cảm ơn mấy anh nhìu lắm giúp em phát nửa game mà cho 2 bức hình rồi tìm điểm khác nhau ấy có ai biết không chỉ em với
- em thấy trên gamespot.com có trò rất hay trí tuệ Scribblenauts ước gì đc nấy xem trailers thấy rất hay
-em thấy mấy anh down game toàn là romulation còn em down trên www.frozen-roms.in game nào cũng có ds ,psp,xbox,wii có hết đầy đủ cập nhật từng ngày down không cần account

mấy anh biết làm các nào cho chế độ màn hình r4 màn hình tối là mặc định không có mỗi lần vào lại là sáng trưng ấn L mỏi tay wé

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN