Tư vấn chọn game / Thắc mắc thảo luận chung về game DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thấy ALTWFC server như thế nào

• Tốt,chơi tạm được

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không muốn chơi

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
Ờ ...
Đây là diễn đàn Nintendo , ko phải PC , đừng mong tìm được mấy cái đó , muốn kiếm thì kiếm ở mấy diễn đàn game khác đi , mấy diễn đàn "chuyên trị" ấy . Nghĩ sao lại đi hỏi ở đây :| Ko phải mình dị ứng mấy cái game đó , cái đó tùy sở thích mỗi người , nhưng .... :|

enfalala

Nấm nhỏ
game thì có nhìu thể loại khác nhau, vả lại game tớ đang tìm là trên hệ NDS, hiện tại tớ chỉ kím được 1 game duy nhất là Duel love mỗi tội toàn tiếng J nên ko hỉu gì hết, mấy game còn lại thì chỉ toàn là chơi với girl, có ai tìm giùm game chơi với men thì báo cho mình biết nhé :(

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Ờ thì....mấy cái game dạng này không có game chính thức (hoặc là do tớ không biết :D), vì vậy nên cậu đành phải chịu khó search mấy game homebrew thôi.

Hiện giừo Sea có đang chơi game Mama Garden của Nintendo DS!Game này là 1 trò làm vườn rất thú vị!Và Sea có sử dụng No$ để chơi!Mọi việc đều rất ổn định khi trong game xuất hiện 1 quest!

Nó bắt phải "đuổi mây"cho bớt mưa và em chẳng biết cách nào để đuổi đi cả!Có ai đã chơi game này xin hãy giúp em với T.T

Màn hình yêu cầu của game như sau:Touch the clouds with the stylus and blow them away!
Theo em hiểu thì là dùng bút cảm ứng chạm vào màn hình(đám mây) rồi thổi chúng đi!

Em đã thử thì dùng chuột vẫn ok nhưng chẳng biết bc tiếp theo như nào:xm0001:

Xin hãy giúp em với!

T.T dời ạ thổi rồi có đc đâu!Cầm cả cái kèn to tướng còn thổi đc mà cái này thì chịu :(

A ơi bảo mấy em lớp 6 đấy chỉ cho em với!:(:(:(

DragonFly

Coi như là Rồng đi
thế kỉ 21 rồi mà phản đối kinh thế
Tán thành, tui là thanh niên thế hệ mới, không phải như hồi phong kiến nữa :em11::em11:, bản chất của sex chẳng có gì xấu cả :myemo0111: Quan trọng là bản thân mình tiếp thu nó như thế nào và thực hành ra làm sao thôi (cái nì nói đùa thui >:))

Nói chung, tui không thấy có gì phải phản đối request của enfalala cả, nếu có game yaoi, tui cũng muốn chơi thủ cho biết :em11::em11:

gameboy89

V.I.P Member
Vừa lên lên google , youtube search thử game "Duel love" xem thế nào, giống game mat-xoa wa' :)) ! Toàn đực rựa này thì chơi cái ji` =)) ! dag coi Duel love thì nhìn thấy Doki Doki Majo ! Duyệt =P~ :> , khi nào cop chơi thử mới đc >:D<

gameboy89

V.I.P Member

Đag chiến game này :) ! cách phát triển hay thật nếu có đánh nhau nữa thì zui ;;)

Hum nay chơi dân số lên tận 600 :)) , ngốn vàng với food kinh thật :)) , bán bao nhiu cũng hok đủ , ế là về bán hết nhà farm đi , dân tụt xuống mức 500 , kinh tế dư dả :>

H` Đag bí đoạn nhiệm vụ "Find Treasure" thấy trên biển có điểm X nhưng điều thuyền đến cứ đi wa đi lại cái điểm X đó chả thấy hiện tượng ji` :-??

Ai bít làm nv này hok :-/ giúp bạn fat' :)

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Hè hè, chào các bác. Tình hình là hổm rày hông kó viết 1 bài post nào hết :myemo0130:, lý do là mới bán thèn ps2 tậu psp (vô cùng có lỗi với bạn Nin :em09:) luyện fantasy 7 crisis say sưa :vava[1]: (mới mua mà :emot-sissies:)

Nhưng cũng phải nói, trong thời gian gần đây kô thấy game nin nào nổi bật nhỉ?? Có bạn Kingdom heart là đình đám nhất (đương nhiên thui) nhưng lại mắc phải tội tiếng Nhật mới đau. Hiện tại các bro đang chơi game gì nhẩy?? :cray[1]::cray[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN