Yêu cầu/Thắc mắc/Giải đáp chung các vấn đề về GAME ISO

Cửa hàng game Nintendo nShop

mấy cái máy này tớ ko rành cho lắm tại nhà của thằng em họ của tớ có mà nó chỉ toàn chơi trên đĩa thôi. vậy down về xong mình coppy vào usb roài đưa vào máy chơi hả bạn

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
call of duty wow là dvd5 mà ta :| còn cái super smash bros dvd9 ko nhận chắc là do modchip chưa update rồi. Update firmware của modchip wiikey [ko phải firmware của wii] lêin bản 1.9s rồi chơi

chú duy nếu còn gà gù về cái này thì hỏi ku vodoi_em đó, nó kinh nghiệm xương máu hơn [nhất là vụ brick =))]

cho minh hoi, khi download het tat ca part cua game duoc post. minh can dung software nao de ghep lai?? va minh can dung software nao de backup game goc lai?

lemonadess

Banned
Dùng Winrar hoặc HJSplit chứ gì đâu. Back up game gốc thì có chương trình. Trong mục hướng dẫn chơi game Wii không modchip có soft Wii Dumper đó. Download về nha bạn.

Đã post trong cùng box rồi hen

ai hướng dẫn update wiikey cái và check wiikey của mình thế nào luôn đi :(
Dùng đĩa wiikey config 1.9s (mới nhất). Còn chi tiết về vấn đề của bạn trong box Hardware general có rồi, bạn search đi nha.

@all: hồi đó box download game nhiều lắm mà sao giờ còn ít dữ vậy ?

cac ban oi tai sao upload games len lam gi ma nhieu files wa' vay? den 8X ca'i lan. Tai sao ko bo? vo file lon hon de download 1 lan cho xong? Voi lai khi upload games ca'c ban co the nao upload bang megaupload ko??

lam sao de ma extract game day? Minh moi download xong game mario bo'ng da'. Ai ma upload ki wa', 30 part dau la` winrar, co`n bao nhieu lai toan la R31 den R90. Minh dinh extract ra thi file nao cung la ISO, the la extract ra ko duoc ma join cung ko duoc, giup minh voi

Chọn đại 1 file .rar. Bấm Extract here rồi ngồi chờ lấy file ISO thôi. Khi split nó chia ra như vậy chứ khi extract chỉ cần bạn chọn 1 file là nó gộp lại hết thôi.
Còn link thì đâu phải game nào cũng ngồi kiếm rồi up từ từ lên đâu. Kiếm link trên mạng rồi post lên thôi. Người ta đã làm sẵn thì mình dùng, đâu cần up lại chi nữa ;;).
Còn link mega thì tùy game, có người up mega có người up rapid. Nếu có link mới thì sẽ update, bạn request để mọi người biết mà up hen. Còn nếu bạn chịu khó tìm thì google cũng được.

vay bay gio lam sao ma lam sao ma extract day? 30files dau la winrar, con may cai sao dau co' phai la winrar dau ma la R.. lam sao convert R.. ra winrar duoc??

bạn down về 60 mấy file phải ko ? Mấy file r gì đó kệ nó. Có cài winrar thì chọn file nào có icon winrar thì cứ thế mà bấm phải chuột chọn extract thôi mà. Nó tự biết nối lại

minh da~ thu roi, nhung ma ko duoc, winrar bi loi, you need to start extraction from previous volume to unpack vortex-msc.iso , voi lai no files to extract

Vậy chắc các file bị hư hoặc thiếu file. Bạn xem lại số thứ tự đủ hết không. Nếu ko thì chỉ có nước đi down từ 1 source khác

cứu em với!!!!!

em không thể chơi game super smash bros braws được khi em đút đĩa vào máy thì nó hiện lên chữ này
có ai giúp em với em ghiền game này lắm:em25::em25::em25:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN