Yu-Gi-Oh WC 2008

Cửa hàng game Nintendo nShop

darkmagiangirl làm sao để đấu dược với nó zậy tui tìm mải mà ko thấy nó ở đâu trong duel world 1 zậy hôm nay tui về choi đếm lai toàn bộ cpu chỉ co 52 còn thiếu 3 cpu

cái deck structure đáu làm sao zậy đấu với no 5 lần phải kô mổi lần 13 ván thì mới ra cái deck structure phải kô nhờ anh em giúp đõ tui. tui mới choi giả lập mới hơn 1 tuần nay nên nhiều chỗ ko hiểu

đấu cái vòng dw1 mới co structure hic

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
dark magician girl là đứa trong world champion, chứ ko phải trong duel world.Muốn có dark magician girl trong wc thì phải cho bài con tiên trắng, nếu lá đó nó thích thì tiên đen sẽ xuất hiện
để tiên trắng xuất hiện, bạn phải duel 5 lần bọn quái phía trên gần hồ nước, nói chung nên luôn đánh con rồng nước ít nhất 1 lần,nếu tiên trắng ko xuất hiện thì cũng lại chỗ hồ nước đánh hoặc quăng tiền vào hồ.
Những lá mà con tiên trắng thường thích là kuriboh, wing kuriboh, nói chung lá nào dễ thương thì nó thích...đặc biệt lá baron of the fiend sword lại có thể làm tiên đen xuất hiện liền sau khi cho (khám phá của trthths và đã được mình thử nghiệm thấy rất chính xác)
Đánh tiên đen 5 lần thì sẽ có dark magician girl :em19:

Muốn có structure deck thì phải thắng con amazon bằng đủ hết các deck. Và cần phải qua được w6 thì mới có thể mua nó trong shop được.:em19:

trthths

NDS Member
Mình nghĩ bạn dark nên tự chơi từ w1-w6 tự tìm hiểu để tăng skill chơi game =.=
Hôm nay duel với six sam của anh Frozen mới thấy deck mình còn nhìu thiếu sót ^^ thanks anh nhìu

có một cách để đấu với dark magician girl một cách nhanh nhất là khi con áo trắng xuất hiện , gặp nó , nó đòi 1 lá bài mà nó thích , he he , không cho nó bài mà nó thích mà cho nó là bài mà nó ghét nhất , đó là Ebon Magician Curran , nó sé nói là nó rất ghét là bài này và bỏ đi , khi ấy con dark magician girl ( Magician Curran ) sẽ xuất hiện liên tục như những con khác trong world 1 , đấu với nó đến chán thì thôi

à mà trong world 5 tình cờ tôi gặp được 1 thằng lạ lắm , nó trade bài với tôi rồi biến mất , có bài biết cách làm nó xuất hiên thường xuyên không

3-2-2008(thành lập dảng)

ở duel world 5 (oder) có cái tòa nhà gần chỗ con kẹo dẹo co ngôi nhà ngôi nhà đó vào được kô vậy tui nghĩ chắc vào được

cái nhân vật Voltanis và Poisoncloud làm sao để đấu với nó để xuất hiện new cpu vậy

ebon magician curan la tiên den phải kô?
có ai biết dc pass của con bài chổi quét phép thuật kô vậy

trthths

NDS Member
Ý bạn muốn nói đến Happy's Feather Duster phải ko.
Trước hết bạn phải lưu ý cái này: muốn lấy 1 card nào đó = pass thi` phải có lá đó trước rồi mới dc lấy thêm. Và con đó là lá bài cấm, có lấy cũng ko xài dc =.=

thank you very much

tối ngày 3/2/ 2008 tui có đủ full card rồi cảm ơn mấy bạn đã giúp đỡ bây giờ tui đang nghĩ cách để kiếm thêm mấy new cpu còn thiếu và new tag
Năm mới chúc anh em trong hội ăn tết vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc bên cạnh người than và bạn bè và nhiều may mắn

nghe người trong hội hứong dẩn là có tất cả 55 cpu mà tui mới có 52 cpu nhiệm vụ thì hoàn tất các seal thì mở hết bài thi 100% mà vẫn còn thiếu 3 cpu mong anh em trong hội giúp đỡ

có ai biết sài cheat kô chỉ tui với tui đang rất cần nó vì hôm nay chơi bài tiền cua tui giờ kô hiện số nửa khi vào shop radom kô mua bài dc hic luc đầu DP của tui khoảng hơn 3 tỷ giờ thì hết muq bài hicco1 ai biết sài chit thi chát nich yahoo của tui la tinhanhvansang1_1@yahoo.com cảm ơn các bạn
Và làm sao để có dc 3 con god vậy bản 2008 yugioh có 3 con bài hung thần thì phải có có con thần ai biết chỉ dùm cái

trthths

NDS Member
Bạn Liang Lao Shi cho mình hỏi làm sao bít FC của mình ?? Bạn vui lòng cho mình xin 3 lá god nha:D
Bạn vào mục World Champion, rồi vào Friend Menu rồi vào check/input FC, nếu chưa có FC thì bạn phải connect vào wifi 1 lần. 3 con god thì như anh FROZEN nói chỉ cần có all pack trong shop thì nó cho pack random mua trong đó. Còn ko mua thì send từ bên Yugioh NT qua. Còn ko nữa thì cheat=.=

mọi người cho tui hỏi ở cái cái nhiệm vụ thử thách thứ 5 ở dưới biển ở w2 i' nó ghi là:3 of each card. nghĩa là sao vậy.Cần phải cho card gì vào deck để duel với nó thế.

mỗi lá bài trong deck của bạn phải có 3 lá giống nhau như thế, VD: 3 blue eye dragon..... => lượng bài tối thiểu là 42 lá và ko có bài limit

Đến World 4 rồi, vừa đánh xong đôi vợ chồng Vampire, xong chả biết làm gì. Về bói thử thì nó bảo đi nói chuyện với "những người không biết", chả hiểu là ai nữa, bác nào biết chỉ em :(

Giúp mình Yugi Oh 2008 zí

Mình cần tìm cheat code của game này ,mình lên cheatcc.com thì cheat code ở đây ko mua được Rồng trắng mắt xanh (bấm mã số xong nó báo xxxxxxxxxx)mặc dù mình đã có 80% bộ bài Ultimate ,có lun 2 con rồng trắng mắt xanh (mua ngẫu nhiên)huhu bạn nào biết code để mình mua nốt con rồng típ để được rồng trắng mắt xanh 3 đầu đi ,cám ơn mấy bạn nhiều

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
code của blue eye white dragon đây: 89631139. Bạn có thể vào đây để xem code của những con khác. Nếu lỡ code ko đúng thì bạn vào google search là có à :spiteful[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN