Yu-Gi-Oh WC 2008

Cửa hàng game Nintendo nShop

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
THật à , vào option chỉnh à chỉ chi tiết đi để down liền . Thấy SS toàn J ko nên thôi ko down , hiện đang chơi MYST :ban[1]:
Cần gì.Vừa vào game là nó cho mình chọn ngôn ngữ rồi.Có đủ loại chứ không phải song ngữ.VNese thì nó chán quá ko vứt vào=))Bên góc dưới bên phải màn hình là cờ mỹ(USA).Chọn nó là xong.

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Cần gì.Vừa vào game là nó cho mình chọn ngôn ngữ rồi.Có đủ loại chứ không phải song ngữ.VNese thì nó chán quá ko vứt vào=))Bên góc dưới bên phải màn hình là cờ mỹ(USA).Chọn nó là xong.
Chài ơi làm mấy ngày thèm thuồng đợi , nói rùi mà ông thrthr hổng tin :xm0005: :xm0005:

Annieslover

V.I.P Member
thông dụng gì đâu , bản J vẫn connect wifi với cả thế giới như U mà :D chỉ tội cái bài nó toàn tiếng J , nhìn kô thích mắt lắm với cả chơi lại cũng tốn thời giàn quá , chắc chờ bản hack save ra rồi chơi thôi :( , cấy lại mà muốn có đủ bài thì cũng trên dưới 100h

các bác ko bít là dùng R4 có thể dùng lẫn SAVE ah???
ví dụ chơi bản J xong khi ra bản U thì có thể xóa cái bản J đi rùi cho bản U vào với tên file y chang như vậy vẫn chơi được mà :D

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
các bác ko bít là dùng R4 có thể dùng lẫn SAVE ah???
ví dụ chơi bản J xong khi ra bản U thì có thể xóa cái bản J đi rùi cho bản U vào với tên file y chang như vậy vẫn chơi được mà :D
Thử bao giờ chưa.Phải có người làm rồi tớ mới tin:D

Còn về vụ kết nối thì tớ tưởng phải 2 bản giống nhau thì nó mới kết nối với nhau được chứ:-?

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
sao lại không :)), bác Rồng cứ thứ down file save ở đâu đó về, cất tạm file save cũ của mình đi rồi sửa tên file save mới giống như cái cũ là oki. Cách này dùng được cả trên SC nữa mà, đâu phải chỉ có R4 nhỉ? Vậy nên mới có topic request save chứ.
Vụ kết nối thì tớ không chắc, nhưng có lẽ 2 bản J và U không kết nối được, có lẽ chỉ kết nối được 2 bản cùng thứ tiếng nhưng khác ver thôi (07 và 08 chẳng hạn)

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Vừa vào Wifi.Bản này chắc khác bản U ở chỗ Search Opp theo phạm vi hẹp.Bản này thì chỉ có thể Search ở Japan chứ ko phải là North American.Tuy nhiên vẫn được World.

btw.vừa down em Rainbow Dragon xuống:">Có ai muốn đấu Wifi để cầy tiền nhanh không:-/

Mà cái này sao ko thấy mấy cái Theme Duel với Limited Duel nhỉ:-?

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
+)Cái hồ nước khi bấm vào thì sẽ xảy ra được 2 trường hợp
1 là gặp con rồng nước Shin.Đánh nhiều thì nó sẽ lòi ra 1 lá thủy quái Normal Monster 6 sao Atk 2400:D
2 là gặp 1 câu thoại là vứt 100DP xuống nước hay ko.Nếu vứt thì sẽ có 1 spirit hiện lên và bảo mình chọn card trái hay phải.Tỉ lệ 50/50.Tớ 1 lần mất và 1 lần được cái Fairy Meteor Crush

+)Dùng tất cả các Deck để đánh bại Amazon Paladin.Sau khi dùng hết thì Paladin sẽ cho lá bài của chính mình và sau đó mình Unlock được cái bàn đấu mới + thêm Misawa ở Cpu Duel:D

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
cái đánh con thủy quái thì còn làm được chứ dùng tất cả các deck để đánh bại amazon thì :((
Cái Deck tớ đánh còn nhiều hơn bọn kia cơ:|

Chăn tiền = cái đấy lúc đầu ngon hơn nhiều:D Cứ 1 ván tầm 400 trong khi cái kia được có 300 là cao nhất.Dùng Deck Rise of Dragon Lord ấy:D

Mọi người đưa YM đi:D Chưa bao giờ được Tag Duel:D Thử cảm giác mới:D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN