Yu-Gi-Oh WC 2008

Cửa hàng game Nintendo nShop

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Mở được World 2 rồi mọi người ơi:D Đánh tất cả các dạng quái từ 2->3 lần(4 lần cho chắc:D).Sau đó thì sẽ xảy ra vụ 1 con khủng long bị bắt nạt bởi Curse of Vampire.Cứu thằng bé rồi cửa đến World 2(World of Sunlight) sẽ xuất hiện:D

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Nó đâu nhất thiết phải chết.Cứ đứa nào tấn công nó là mình được hồi sinh mà.Sau đó opp bắt buộc phải đánh con rồng vừa hồi sinh.

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Phải cho nó lá Zombie nào công cao cao chút.Tớ vứt nó con Đại ma trơi(Hình quả bí ngô ấy).

Đang đứng trước cửa ra World 3 và tịt:|Đánh thằng bé này khó quá:|No S/T mà nó tribute ra toàn Monarch=.=

Em thuộc loại "Gà", thích đọc truyện Yu-gi và cũng đã chơi mấy trò loại này rồi(trên GBA). Nhưng ko hiểu lắm về chuyện gọi quái vật, thường thì những con 2000 trở lên ko gọi tùy thích được, tự nhiên lúc em làm được làm ko, ai chơi giỏi giỏi chỉ em cái này tí. Có quá trời DP, đi mua bài hoài nhưng có xài được mấy con mạnh mạnh đâu

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Em thuộc loại "Gà", thích đọc truyện Yu-gi và cũng đã chơi mấy trò loại này rồi(trên GBA). Nhưng ko hiểu lắm về chuyện gọi quái vật, thường thì những con 2000 trở lên ko gọi tùy thích được, tự nhiên lúc em làm được làm ko, ai chơi giỏi giỏi chỉ em cái này tí. Có quá trời DP, đi mua bài hoài nhưng có xài được mấy con mạnh mạnh đâu
Luật cơ bản thì 5->6 sao phải hy sinh 1 con.7->8 phải hy sinh 2 con

Tuy nhiên có nhiều trường hợp đặc biệt phải đủ điều kiện mới cho triệu hồi

YM: chinesedragonls@yahoo.com.vn

Lập hội Tag Duel Wifi nào.Tôi với trthths cùng 1 đội E-Hero còn ông Annie với cả Jonathan 1 team nhé:D

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
trời....nghe thèm quá :em33: nhà nghèo wifi hỏng rồi, có Yugi mà toàn tự sướng là chính :cc_surrender[1]:. Bữa nào chơi thì các bác nhớ báo kết quả lên topic wifi nhé, không tớ lại tủi thân :Daukiem:

trthths

NDS Member
Ack, tên em đâu phải thế :( :D Chừng nào ra bản U cho em hốt nhỉ? phải rồi. Em với anh Lao Shi 1 team E-Hero là bất khả chiến bại, 1 bên xài E hero, 1 bên xài Neos và Neos-spacian :))
Mí hôm nay củng xài toàn starter edit ko

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN