Mario & Luigi Bowser's Inside Story

Cửa hàng game Nintendo nShop

thientai99x

Nấm nhỏ
đanng add cheat mới vì bọn gbatemp lâu quá cho vào cả mục system và TTmenu hưnng mà vào YSmenu nó ko hiện cheat.bực mình format cho vào cop FW qua dc chỗ loading thì cả 2 màn hình đen xì.

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 08:22 AM ----------

đanng add cheat mới vì bọn gbatemp lâu quá cho vào cả mục system và TTmenu hưnng mà vào YSmenu nó ko hiện cheat.bực mình format cho vào cop FW qua dc chỗ loading thì cả 2 màn hình đen .

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

topic này vắn nhỉ.chắc mọi nguười chơi dc hết rồi.chơi dc rồi thì thảo luận đi sao quiet thế?

Ultimate

Nấm nhỏ
Càng chơi càng thấy hay,nhưng mỗi tội trong bản này Mario với Luigi ít dc dịp hành động quá,Bowser vừa mạnh cách đánh cũng hay

lucasDS

Nấm nhỏ
Black screen là do cái firm down về có vấn đề ,chả liên quan gì đến chép đè hết ,chép đè vẫn xài đc tuốt :Dry[1]:

Kg hiểu sao mình kg chơi đc bản này ! Mình sử dụng máy NDS Lite và thẻ R4DS ! Vào chơi qua đc đoạn quảng cáo đầu chọn 1 trong 2 profiles để save thì chẳng bấm đc gì nữa ! Nếu bấm vào mic test thì treo luôn ???

Đang chơi màn đầu tiên gặp Bowser nhưng ko bít thế nào cứ nhảy tưng tưng đạp đầu nó hoài? Ah! mà patch cho acekard 2i hình như không sử dụng được màn hình dưới phải ko? Toàn là nhấn nút a để chọn ko dùng stylus dc? Máy của em fw 1.2u akaio 1.4.1!

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Đang chơi màn đầu tiên gặp Bowser nhưng ko bít thế nào cứ nhảy tưng tưng đạp đầu nó hoài? Ah! mà patch cho acekard 2i hình như không sử dụng được màn hình dưới phải ko? Toàn là nhấn nút a để chọn ko dùng stylus dc? Máy của em fw 1.2u akaio 1.4.1!
Game được bố trí vậy đấy bạn ạ, đoạn mở đầu chọn bằng A là đúng rồi, không có gì sai cả. Mà đây là game Mario RPG nên những cảnh chiến đấu như vậy là chuyện bình thường mà ;))

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Game được bố trí vậy đấy bạn ạ, đoạn mở đầu chọn bằng A là đúng rồi, không có gì sai cả. Mà đây là game Mario RPG nên những cảnh chiến đấu như vậy là chuyện bình thường mà ;))
Game này mình vào chơi cũng ko hẳn là RPG khi vào bụng con Browser thì theo phong cách action mà

thientai99x

Nấm nhỏ
không phải do cheat đâu. em không dùng cheat cũng thế

---------- Post added at 06:19 PM ---------- Previous post was at 06:17 PM ----------

Mình cũng chơi YSMenu đó đó. Thế Bowser hóa khổng lồ, tự mình phá nhà mình xong rồi thế nào nữa ( kể đi, mình muốn biết lắm)
Midbus sợ quá đòi Bowser trở lại cũ. Bowser lại thành bé tí > ngã vỡ mặt:band1[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN