Thảo luận Professor Layton and The Diabolical Box !

Cửa hàng game Nintendo nShop

ZhumZhum

Nấm bình thường
Đến thành phố Phantom rùi thích thật, có cái câu đó vé tàu và cái đài nước quả là trí tuệ, nó bắt dùng cả cái vé có trên Booklet

StephenChow

Nấm nhỏ
Mình vẫn lang thang ở làng kỉ niệm 50 năm, hix thèm lắm nhưng còn phải làm việc 1 ngày chỉ chơi được tầm 10 câu hỏi thui :(

Cyberhunter

V.I.P Member
Bắt đầu lên tàu khởi hành tới Phantom, chỉ ghét mấy cái câu mà move mấy cục gạch qua lại để đẩy món đồ ra =.=
Giờ mới để ý cái wifi, cái này chắc cho weekly puzzle ;))

StephenChow

Nấm nhỏ
Hix hix cái câu viên xúc sắc gồm 6 mặt bích, tép, cơ, mặt trời, thằng người, tam giác mất dạy quá, làm mãi ko xong phải xem FAQs hoá ra nó chơi trò khốn nạn bắt mình phải quay ngược các mặt. Mình cứ tưởng chỉ cần sắp xếp là xong, làm đến mười mấy lần ko xong. Lừa khiếp thật

StephenChow

Nấm nhỏ
Em vẫn đang chơi nè anh. Mỗi ngày chơi 1 chút rùi tắt. Chơi nhiều sợ nó mau hết. :))
Uhm hê hê

Anh cũng thích chơi nhanh vì ham, nhưng nhanh thì lại sợ hết nhanh.
Với cả anh ko có nhiều time và vốn Eng ko tốt riêng ngồi dịch đã phải mất đến 10-15p 1 câu rồi :em06: có câu hỏi xài từ ngữ chuyên môn dài 15-16 chữ cái chả biết là từ gì nữa chứ :321:

Chơi ít chơi chậm tiết kiệm cũng tốt :">

ở đây bạn nào chơi phá đảo xong ùi cho mình mượn save dc k. Bản của mình là giả lập lại k k có micro nên k giải đc câu cuối. Chơi lại của mọi người vậy.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN