The Legend of Zelda: Spirit Tracks

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
có phần tăng giảm tốc độ của tàu mà, canh cho tàu giảm tốc chờ chiếc kia đi qua thì mình chạy tiếp

tối qua không vào được forum nên tự patch luôn, kết quả chơi tốt :D không hiểu sao lần này bị phá lẹ quá :-/

keubibo

Nấm nhỏ
:em02: Đã dùng R4 với YS menu chơi đc ràu ^__^ vừa vào chạy tàu 1 luc rồi out ! chơi nôt cái zelda phần 1 đã :P còn chưa finish xong, rồi tức tốc qua chơi cái nè ^__^

Zephyr

Nấm bình thường
Bực cả mình ,thẻ của tớ là DSn5 (chắc là clone của R4) thì cài Ysmenu như thế nào ? loay hoay cài mãi ko được :|

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ủa em xài r4 dowload được không, có cần phải dowload thêm firmware hay cái gì nữa không , hay chỉ cần dowload ROM xong rồi giải nén copy thư mục .nds vào thẻ thôi hả, có cần làm thêm gì nữa không ??? đang ghiền các bác chỉ lẹ cho em

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
ủa em xài r4 dowload được không, có cần phải dowload thêm firmware hay cái gì nữa không , hay chỉ cần dowload ROM xong rồi giải nén copy thư mục .nds vào thẻ thôi hả, có cần làm thêm gì nữa không ??? đang ghiền các bác chỉ lẹ cho em
Nếu R4 bạn xài là hàng xịn thì tải thêm YSMENU cài và play, trong topic này có hướng dẫn cài YSMENU.

Còn nếu R4 bạn là clone thì dù patch + YSMENU cũng ko chơi dc ><, và còn tùy loại FC khác nữa.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
giờ có ai giúp em đưa cái link patch sẵn cộng với cái YSmenu gì đó để em dowload chơi được không , từ lúc tới giờ đọc mấy bài trên em chả hiểu gì cả
nhớ có hướng dẫn tận tình ha , được 1 thanks đấy

mà game phần này có nut "nhảy tàu lửa như nút nhảy thuyền phần 1 không"

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:37 PM ----------

Nếu R4 bạn xài là hàng xịn thì tải thêm YSMENU cài và play, trong topic này có hướng dẫn cài YSMENU.

Còn nếu R4 bạn là clone thì dù patch + YSMENU cũng ko chơi dc ><
bài trên em mới thêm vào ngay lúc đó nên bỏ đi, vậy làm sao để nhận biết R4 có clone hay hàng xịn hả bạn

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
cách nhận diện thì mình lâu lắm rùi ko xài lại R4 nên ko rõ nữa, bản thử coi lại FW R4 bạn đang xài là bao nhiêu thì mình mới đoán dc.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ờ hình như v2.05 thì phải , mình dùng 2 thẻ nhớ lận cho cái texar này vào thì v2.05 còn 1 cái nữa thì mình không rõ , nhưng từ trước tới giờ game nào mình cũng dowload được hết , chưa game nào chưa chơi được

lucasDS

Nấm nhỏ
Còn nếu R4 bạn là clone thì dù patch + YSMENU cũng ko chơi dc ><
Nhảm :em05:
Clone cũng tùy loại nhá ,đến thời điểm này r4 III chạy ngon ... chả sao hết :myemo0126:

Bực cả mình ,thẻ của tớ là DSn5 (chắc là clone của R4) thì cài Ysmenu như thế nào ? loay hoay cài mãi ko được :|
N5 thì liên quan gì đến r4 mà clone :|

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
R4 của bạn khó đoán nhỉ, bạn có Y!M ko, pm wa box đi mình trả lời cho nhanh.

Nhảm :em05:
Clone cũng tùy loại nhá ,đến thời điểm này r4 III chạy ngon ... chả sao hết :myemo0126:
mình đồng ý với LUCAS, mình ghi thiếu thui muh, bắt bẻ dữ wa' >"<

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ôi vãi cầu mong đừng phải clone nhưng trên cái R4 của mình cũng có ghi R4 III
nick mình nè fallen_angel_4994
trong forum quen mỗi anh Tiến ( frozensatthu đó ) ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN