The Legend of Zelda: Spirit Tracks

Cửa hàng game Nintendo nShop

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
chơi sao thế dow bản patch fix rom rồi ve giải nén copy vô thẻ nhớ thôi hả
Trong cái patch có hướng dẫn bằng tiếng việt đấy mà....

mà tui lấy đc cái spirit train rồi (hình như tên thế )
xong rồi đi đâu,vô rừng lại trở lại vị trí chưa vô ?????(chắc giống bản 1 vào chỗ sương mù )
Đoạn bão tuyết mới giống sương mù bản 1 :)):))

canoc3000

Nấm nhỏ
lad_cali đã nói rồi tắt cái mà reset máy đi là ko cần dùng YS nữa nghĩa là có thể ấn a để vào.Cách tắt thì chắc mọi người biết rồi

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
soft reset là cái nấm màu xanh/đỏ phía trên màn hình cảm ứng à? R4 tắt soft reset +bản patch game là chơi dc à?link patch game ở đâu nhỉ????
Po' tay với bạn, ko đọc kỹ trang 1 ah, mình ghi và cung cấp link đủ mà.

Link Mediafire(Fixedrom) - down về chỉ cần chép vào thẻ nhớ và play(R4 thì tắt softreset)

Link patch game riêng, có kèm hướng dẫn nếu rom game bạn chưa patch

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Em đã test và thấy cả bản chưa patch và đã patch đều chơi được trên R4 khi tắt soft reset :D
Nhưng không biết là nên chơi bản nào vì thấy bản patch nhẹ hơn bản không patch rất nhìu. Không biết có bị cắt xén cái gì của game không :(

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
sao link game đã patch lại ko giải nén dc nhỉ, sao thế????????/:em30:
Cái đó là do host mediafire, dạo này hay bị vấn đề đó lắm: Mình đưa ra cho bạn 2 cách sau:

1: bạn mở file rom game bằng winrar, nhấn phím Alt+R để nó repair lại file rar bị error, bạn dùng file mới có chữ fixed đầu để giải nén lại nhé.

2: Bạn có thể down lại bằng Mirror sau: - Click vào icon để download nhé ^^

mình vào winrar, chọn file rar khi down về rùi nhấn Alt+R, 1 lúc sao có 1 file mới có chữ rebuilt ở đầu, mình thử giải nén file đó rùi vẫn ko thấy có hiệu quả><

chơi game có mấy đoạn nó bắt thổi vào mic nhưng chơi giả lập và ko có headphone để thổi thì làm thế nào ??? mình xài giả lập No$ với cái nozoom hỗ trợ .

bạn nào biết cách chỉ với

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN