The Legend of Zelda: Spirit Tracks

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
câu hỏi này đã có rồi mà bạn, trước khi chơi bạn chịu khó đọc hết topic xem có câu trả lòi cho câu hỏi của mình chưa, nếu chưa có thì đặt câu hỏi nhé :D

bạn thử tính thời gian post bài mới chờ trả lời và thời gian tìm câu trả lời trong những câu hỏi trong topic sẽ thấy cách nào tối ưu hơn :D

cũng nhắc nhở mọi người là topic bên Rom Info chỉ chấp nhận câu hỏi liên quan đến rom và patch thôi, topic bên Thảo luận mới là nơi để mọi người hỏi những vấn đề về cách chơi game, mong mọi người đừng nhầm lẫn nữa ^^

P.S: bài do các bạn post đều được ghi nhận lại nên ai cố tình vi phạm sẽ được đối xử đặc biệt đấy nhé ;))

lemonadess

Banned
Khối người beat game này rồi. Khỏi lo. Cái đó là do ROM cùi rồi ;))

Khổ. Hôm nay vào lớp, quên check cái DS nên ko bỏ cái game này vào. Làm phải ngồi chơi Phantom Hourglass cho nó qua giờ :((

Game of the year đây rồi

Trò này hay dã man luôn, có khi còn hơn cả ocarina of time đấy chứ.

Rất khoái trò thổi kèn à, mic trên DS làm trò này vui dã man luôn.
Lái tàu không thích bằng thuyền, nhưng cái trò chuyển đá với chở khách thích vl (ấy chết, ăn với chả nói)
Nói chung mọi người cứ chơi đi. Không hiểu Ganon có phải là Demon spirit không ?

Tuy vậy, hơi khó hiểu là người dân hyrule móc lâu đài lên thế nào, tưởng bí chìm từ trên Game cube rồi cơ mà.

dở à, đây là 100 năm sau PH, đây là vùng đất Link và Zelda tìm thấy sau PH, nên trùng tên là do Zelda đặt theo tên của vương quốc cũ thôi chứ hoàn toàn là khác hẳn. Và tất nhiên Ganon khác Demon Spirit

lemonadess

Banned
Bản thân game này trong năm 2009 ko đạt được giải gì theo đánh giá của IGN cả, thế mới buồn. Nhưng nếu mà so với Ocarina of Time thì làm sao mà bằng được. Đừng nói quá như thế :|

Chơi mãi vẫn chưa tới đoạn thổi sáo. Ôi. Chậm quá.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Đã lấy được cái Fire railmap rồi, vậy chỉ cần đấu trùm ở Fire temple và đấu với Demon King nữa thôi là xong Game :D
Có thể nào Demon King trong này là Ganondorf không nhỉ :-?
Ngộ ghê, mình mới 6 ngày thôi mà đã xong game rồi ư ? Phần này coi bộ dễ nhất trong các phần mình từng chơi ấy nhỉ :D

Khác hẳn với Twilight Princess <----- Mò lòi mắt mà chả thấy mẹo miết gì hết :| Hoàn thành Twilight Princess xong cũng 51 tiếng =.=

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bên đây là để thắc mắc về FC và rom mà bạn, nếu để hỏi về cách chơi hoặc khoe thành tích của thì bạn hãy dùng topic bên Thảo luận game nhé, hy vọng bạn và các thành viên khác không nhầm lẫn giữa 2 box này nữa :)

lemonadess

Banned
Đã lấy được cái Fire railmap rồi, vậy chỉ cần đấu trùm ở Fire temple và đấu với Demon King nữa thôi là xong Game :D
Có thể nào Demon King trong này là Ganondorf không nhỉ :-?
Ngộ ghê, mình mới 6 ngày thôi mà đã xong game rồi ư ? Phần này coi bộ dễ nhất trong các phần mình từng chơi ấy nhỉ :D

Khác hẳn với Twilight Princess <----- Mò lòi mắt mà chả thấy mẹo miết gì hết :| Hoàn thành Twilight Princess xong cũng 51 tiếng =.=
Mình hoàn thành TP lần 1 trong 38 tiếng. Lần 2 chưa tới 20 tiếng :D

Bản thân game này trong năm 2009 ko đạt được giải gì theo đánh giá của IGN cả, thế mới buồn. Nhưng nếu mà so với Ocarina of Time thì làm sao mà bằng được. Đừng nói quá như thế :|

Chơi mãi vẫn chưa tới đoạn thổi sáo. Ôi. Chậm quá.
Bản thân thấy game ko đủ hay để so sánh với PH và WW nói j đến Ocarina

nghe thất vọng nhỉ 3dead3, cơ mà cứ có Zelda là thích rồi :x:x giả lập muôn năm :">

---------- Post added 22-12-2009 at 12:02 AM ---------- Previous post was 21-12-2009 at 11:19 PM ----------

ô hô, vừa lên romulation.net tải bản U về, chơi chẳng giật tí nào trừ đoạn lỗi sound ở đoạn đầu game :x:x

dở à, đây là 100 năm sau PH, đây là vùng đất Link và Zelda tìm thấy sau PH, nên trùng tên là do Zelda đặt theo tên của vương quốc cũ thôi chứ hoàn toàn là khác hẳn. Và tất nhiên Ganon khác Demon Spirit
chắc vậy...

Nói đến PH Lineback chết rồi, bây giừ đã đến Lineback đệ tam (cháu) vậy mà Link vẫn là thằng bé loắt choắt. (thằng chó Lineback lấy được vợ mới điêu chứ)
=> nhân vật của game đỉnh thế mình mãi là bất tử.

Vừa lấy được la bàn, đang đi tìm Demon Train. Hoá ra cái tàu đầu lâu là .. cái tàu chở trùm chớ không phải trùm.

Mọi người ơi Blow Microphone trong DS tức là thổi vào đâu? Tớ hem bít thổi vào đâu nữa, thổi vào màn hình nó chả có gì cả, hem bít cái Microphone là nằm ở đâu nữa >.<

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN