Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thằng em nó đi chơi hội ở trường đem về, chả biết ở đâu:))
Ốm không tắm 1 ngày khó chịu quá, giờ đỡ rồi tí nữa tắm phát mới được.
Chán lôi mấy game DS cũ ra chơi, tự nhiên lại bội thực game, nhiều quá không xử hết được, trò nào cũng tốn thời gian.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Ai chà đỡ ốm rồi. Chiều qua thằng em đi chơi mang 1 cái dorayaki về, mong mãi được thử cái bánh từ lâu nhưng mệt quá không thể ăn được:|. May mà hôm nay đỡ rồi, tầm 3 - 4 giờ chiều lôi ra ăn được. Khổ thân tôi bị cái bệnh dở hơi trời ơi đất hỡi:(.
Anh LG này PD dreamy theater trên PS3 là phải mua 1 app trên Play Station Store về trên PS3 đúng không nhỉ? Bản patch Dreamy theater trên PSP em có rồi, chuẩn bị mua PS3 nên hỏi (chính nó cũng là lý do em mua PS3 thay vì Xbox 360). Mà patch đó không biết có chạy được với bản PD eng patch không nhỉ?
bản DT hình như chỉ dùng save thôi, patch của game chắc không ảnh hưởng đâu

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Anw,anh Lucas này,cái trang BakaBT là em chỉ cho NMan đấy...:sorry[1]:
Ý nó là trang sub khác cơ cậu ạ.

Chị lust nhà ta là admin site 3ksub đó, tớ lạ gì.

Các bạn giờ lại thích tập tạ à? :rolleyes[1]:

Mà chị lust muốn động đất thì cứ ăn nhiều hạt mít vào rồi đánh mấy quả rắm là có chứ khó gì :-"

boytoof198

Pokemon Master
À ko thằng hentaixxx nó trade cho em con này mà =)),mất xừ nó con Rerisham để đổi bicatru hentai đó:>
thì em cũng phải có nhu cầu thì mới bảo thg hentai trade cho chứ j /:) đừng có chối nữa :))

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

chuột ăn mất cái lõ tai của Doraemon chứ đau phải dorayaki nên rụng tai? :em10:
đã bảo vì tác giả muốn che giấu vụ đấy nên mới phải bảo là chuột cắn lỗ tai mà =)) mà chữ kí kiểu này muốn ăn thẻ ghê /:)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN