Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucasDS

Nấm nhỏ
lyrics có bậy hay ko còn tùy thuộc vào cách nhìn và cách nghĩ của nhiều ng =))
Nhìn và nghĩ thế nào thì thấy cái lyric đấy không bậy ,chỉ tớ phát ,tớ tuổi tác non kém ,tầm nhìn hạn hẹp nên không biết :em03:
Có mấy từ trong lyric đấy ở nhiều 4rum nó hiện dạng *** rồi đấy ,chả hiểu sao chưa thấy ai nói gì cái sign này nhỉ

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Đi thi thử, nó báo kết quả

Tổng 3 môn 6 điểm, toán 1.5

Mình ngu đến thế sao?

à mà nhắc bạn boytoof sửa chữ ký nhanh nhé, không là có quà đấy.

Vừa nghiên cứu cái lịch maya xong, nhảm không đỡ được. Tính ngày như dở hơi, lại đoán linh tinh cái 2012 nữa chứ:))
Ai xem Ore no Imouto chưa, cho vài ý kiến cái? Định tải về xem.

phần mềm thi thữ đúng không,nhà em có mấy chục cái đĩa phần mềm này(được người ta phát cho,mà đi ăn gian lấy mấy chục cái đem về)
Vừa nghiên cứu cái lịch maya xong, nhảm không đỡ được. Tính ngày như dở hơi, lại đoán linh tinh cái 2012 nữa chứ
cho em cái lịch để em nghiên cứu thử được không:beach[1]:

không bao giờ tin vì nếu có chính phủ ,các nhà khoa học nói làm chi cho dân nó loạn vì sắp chết,thì những chuyện 2012 sẽ có thực nhưng còn xa lắm ,chỉ nghi có vụ siêu núi lửa ở yellowstone(mi) và thiên thạch rơi vào năm 2045 hoặc 2035,không nhớ chính xác lắm nhưng trong khoảng đó,(cái này coi trên kênh discovery)mà có ai thấy avartar mới của hentai99x chưa,đố thằng trong ảnh đang xem cái gì,xem hentai mà cái mặt vẫn tỉnh bơ như đang húp cháo gặm bánh mì pate:sleep[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN