Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vậy cái máy với cai tai nghe đấy cứ đem "thông" mạnh là nó vào hả bạn , chiều dài cái phích tai nghe thì tiêu chuẩn rồi , còn cái máy chưa khít , để mình làm thử :myemo0111: tối nay co nhạc nghe rồi

:em36: Em mới mua máy nên vẫn còn nhiều điều chưa hiểu , mong các bác giải đáp :
- Phần trong

+ Trình duyệt web không tải ảnh về được ( This image cannot be loaded ... )

+ Em vào web xem truyện thì không thấy ảnh ( The size of this page is too large ... )

+ Vào web tiếng việt thì bị dính ô vuông ( có cách nào khác phục không ạ )

+ Xem video với định dạng ( đuôi file ) nào ? trên Box có hướng dẫn chuyển sang AVI rồi copy vao SD Card nhưng vào máy 3DS vẫn không hiện video .

- Phần ngoài

+ Khe cắm tai nghe cắm vào thì bị dư ra 1 khúc ( cắm tai nghe không khít -> chả nghe được - tức là cắm lọt khe mà không đút vào hết được ấy ạ )

:sorry[1]: Em chỉ thắc mắc thế thôi , còn gà mong được giải đáp . Máy của em là 3DS XL nhé , Thanks nhiều
cho hỏi khi mua máy N3DS trên các phụ kiện như máy và cục sạc có tem của nhà phân phối ko giống như tem hình tròn trên điện thoại dấy

mình chạy convert vào folder video thì : please choose the destination without spaces
mình chạy thẳng vảo mục 100NIN03 thì phần Final Video : đứng im luôn @@~, không load luôn
bây giờ phải làm sao

rekkuuza

Nấm nhỏ
mình chạy convert vào folder video thì : please choose the destination without spaces
mình chạy thẳng vảo mục 100NIN03 thì phần Final Video : đứng im luôn @@~, không load luôn
bây giờ phải làm sao
Bạn thử để file ra vào 1 ổ đĩa khác xem sao. Mình cũng bị thể, để vào C và E không được nhưng để vào D lại được mặc dù đều thừa.:em36::em36:

Bạn thử để file ra vào 1 ổ đĩa khác xem sao. Mình cũng bị thể, để vào C và E không được nhưng để vào D lại được mặc dù đều thừa.:em36::em36:
Mình convert thẳng vào USB luôn nhưng mà cái thanh Final Video cứ chạy hết cây xong đứng cứng ngắc , chẳng lẽ giờ tắt luôn @@~ không đợi nó tự tắt à :sorry[1]:

Ở trong chủ đề này chúng ta sẽ góp những video hay. Những gì bạn sáng tạo ra và làm được với 3DS nha. Các bạn nhớ là chính các bạn làm ra nha.
Nếu ở đâu đó thì yêu cầu ghi nguồn nha.

Minh sẽ Up bài đâu tiên khá thú vị:

Harlem Shake bằng 3DS:

Đoạn clip trên do tự mình và các bạn làm ra. Đã quay bằng 3DS \m/.

Bạn có chơi magic ko z ?

Cho hỏi có ai dùng 3ds xl chơi pokemon black 1 khi đánh có bị vữa hình không :sorry[1]::sorry[1]: , Mình cảm thấy chơi chả mún chơi nữa vì đồ họa , mà cho bé xuống vẫn vỡ , chán

trungkkk

Nấm nhỏ
Cho hỏi có ai dùng 3ds xl chơi pokemon black 1 khi đánh có bị vữa hình không :sorry[1]::sorry[1]: , Mình cảm thấy chơi chả mún chơi nữa vì đồ họa , mà cho bé xuống vẫn vỡ , chán
Điều khó tránh khỏi khi dùng XL bạn à, tìm game có đồ hoạ ok như ninjagaiden thì đỡ hơn đó! Mà mua 3ds XL về chơi Ds thì hơi phí kiếm game 3ds chơi cho sướng:myemo0111::myemo0111::myemo0111:

tintin2397

Nấm nhỏ
Việc chơi game DS trên 3DS thì nghe nói là đến giờ vẫn chưa hoàn thiện nên sẽ còn một số lỗi khi chơi (bể hình chẳn hạn :bleh[1]: )

chanhtruc

Nấm nhỏ
cho mình hỏi cái circle pad bị lỏng có vấn đề j` về sau (hok ảnh hưởng j` đến việc di chuyển), mình chơi mà có cám giác lỏng lỏng

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN