Nintendo 3DS e-shop; Online Service/Tổng hợp và cập nhật

Cửa hàng game Nintendo nShop

npduy8888

Nấm bình thường
Kế hoạch về việc cho phép dowload demo trên e-shop của Nintendo đang được thử nghiệm tại Nhật với 2 game là Love Plus và Monster Hunter 3G. Được biết bản demo hạn chế số lần chơi là 30 sau khi chơi xong thì bạn không thể chơi tiếp tục bản demo đó nữa.

ansonhai

Thành viên lâu năm
Sau Nano Assault, nhà phát triển Shin'en sẽ tiếp tục mang đến cho Nintendo 3DS 1 tựa game mới, lần này là trên eShop:

[youtube]0P1MYF5VXIw[/youtube]​

[Hỏi]Cách nạp tiền để mua game trong Eshop?

Cho mình hỏi là có cách nào để nạp tiền để mua game trong eshop ko?Và hỗ trợ tài khoản ngân hàng nào?

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Lần đầu tiên trong lịch sử, Nintendo cho phép dùng coin kiếm được từ Nintendo Club để đổi lấy game trên eShop và Wii Channel, dự kiến mỗi tháng sẽ thay đổi danh sách game này.
Từ bây giờ tới ngày 10/1/2012 gồm có:
- Super Mario Kart (Wii, 100 coin)
- Fluidity (Wii, 150 coin)
- 3D Classics: Xevious (3DS, 100 coin)
- Mario vs Donkey Kong: Minis March Again! (3DS, 150 coin)

Xem thêm chi tiết tại https://club.nintendo.com/

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
cái này thì mình có 30 coin trong club nintendo rồi bạn mua game gốc sẽ có 1 mã giống phía sao máy 3DS của mình mà mình lấy mã trong 3DS cũa mình đỗi được 30 coin và 1 tấm card nằm trong hộp máy là 160 coin nữa dzậy tổng cộng bạn có trong tay là 190 coin , còn muốn tăng coin thì phải mua game gốc trong mỗi băng game đều có 1 tấm card club nintendo có mã số pin nhập vào tài khoảng club nintendo trên wed thì sẽ được cộng coin
VD: mario kart 7 được 30 coin ,fortune street được 50 coin, the legent of zelda skyward sword được 60 coin v.v....
trong list game mua bằng coin rẽ nhất là screensaver còn mắc nhất là máy chơi game game and watch : ball

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
^ Coin của Nintendo Club chứ không phải coin mình lắc máy 3DS nó ra đâu nha bạn. Đã có 220 coin, bạn nào cho mình thêm 80 coin cho nó lên Gold Status nào ;))

ansonhai

Thành viên lâu năm
Mình có 370 coin rồi. Chuẩn bị thêm 100 coin từ đống game GBA, 20 coin tử Pushmo, 40 coin từ MK 7 là thành 530.

Giá mà tất cả game của 3rd party đều được coin giống như bên Club Nintendo EU thì mình lên được Platinum rồi :bleh[1]:

xin hỏi các bạn game Mario 3D Land có thẻ nintendo club ko nhỉ cái tờ có mã PIN ấy, sao trong băng mình ko có băng mình mua mới mà:rolleyes[1]::rolleyes[1]:

mình ko rành cái vụ nintendo club cho lắm,cho hỏi là nếu mình đăng kí vào đó rồi liệu máy 3ds của mình có bị nin theo dõi rồi bị brick khi xài FC ko vậy?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN