Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

lê min hô

Nấm nhỏ
Sau những cuộc tâm sự vs TY, Vuabungbu và banhhe :) mình sẽ hok đi Korea nữa vì số tiền để đi là khá lớn, cũng ko thiết thựt lắm nên mình sẽ chờ Festival K-pop ở HN để tham gia thôi cho đỡ tốn kém và bây h mình sẽ dùng số tiền đó để sưu tầm lại từ đầu để tham gia zui vẻ cùng ae :shake: mong dc ae giúp đỡ nhé

hẹn các bạn vào tuần sau :yahoo[1]: trong tập phim Pokemon Méwtwo Strikes Back & Mewtwo Return :shake:
quyết định sáng suốt của mario .......:shake:

Mario

Thành viên lâu năm
Hôm nay mình cũng hok có j gọi là đỉnh hay độc lạ j hết :sorry[1]: nhưng những món đồ chơi trong hình chắc hẳn ẩn chứa tuổi thơ của nhìu ng đó ^_^

Contra. Và cùng nhau bắn vịt bắn đĩa nào :D

Và đây là 2 chiếc máy Famicom Đài Loan đẹp nhất của mình. Đừng khinh thường nó nhé, nhìn vậy mà chất lượng bền lắm, Đài Loan khác Trung Quốc :)) Bạn nào mà đến mấy cửa hàng game ở Hồng Bàn hỏi máy này mà cầm 400k mua ko nỗi đâu :D (mua ở chợ trời này nọ thì mình ko nói)

Tưởng nhớ băng nhìu màu sắc của tuổi thơ ^_^

Để kết thúc cho bài post hôm nay là màn hình và máy PSone của nhóc Obi :D post cho ku cậu zui :D máy và màn hình của anh đẹp hơn của em :D

Thiên Yết

Nấm bình thường
Máy và tay cầm nhìn đẹp phết, mới thấy em này lần đầu:myemo0111:. Băng game 310 in 1 không biêt mỗi game mỗi khác hay lặp đi lặp lại giống hồi đó:rolleyes[1]:

banh_he90

Nấm bình thường
Bánh Hẹ cũng đang up hơn 200 tấm hình chụp về N64 và các thứ liên quan, chủ bị mở một topic ghi dấu tượng đài console sử dụng catridge cuối cùng của Nintendo 64, ACE ủng hộ :shake:.

lê min hô

Nấm nhỏ
Bánh Hẹ cũng đang up hơn 200 tấm hình chụp về N64 và các thứ liên quan, chủ bị mở một topic ghi dấu tượng đài console sử dụng catridge cuối cùng của Nintendo 64, ACE ủng hộ :shake:.
đang ngóng đây , chụp cho Hô xem cái máy GC sắp lên đường về vs gia đình NINTENDO của hô luôn nhé :myemo0111:

Mario

Thành viên lâu năm
Cảm ơn bánh hẹ đã tặng mình chiếc tay cầm của Super Comboy :shake: có tay cầm theo máy thì cứ như là "Hổ thêm cánh" :D

Super Bomberman 1 2

Còn thiếu 3 cuốn Bom của SFC nữa :myemo0111:

banh_he90

Nấm bình thường
Vừa tính post cái hình kêu ông vô nhận hàng là ông đã phang lên đây rồi!

---------- Post added at 08:07 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

đang ngóng đây , chụp cho Hô xem cái máy GC sắp lên đường về vs gia đình NINTENDO của hô luôn nhé :myemo0111:
Đợi ngày unban, lấy nick kia post kiếm thanks! Hô hô hô!

Mario

Thành viên lâu năm
uh :s máy Super Comboy còn rất mới đẹp, hok có chỗ nào bị ố vàng, trên thân máy ko có vết trày luôn, ngay cả chân cắm băng nhìn vào cứ như là mới xài ít lần vậy đó :D

máy Super Famicom thì m thấy nhìu máy đẹp rồi nhưng mà ko mua, mình chỉ thix tay cầm 4 màu của nó. nên cứ gặp SFC là mình mua tay và chừa máy lại :)) vì mình chỉ thích SFC Jr. cho đủ bộ sưu tập Famicom Jr. và Super Famicom Jr. :myemo0111:

banh_he90

Nấm bình thường
sướng quá he, được banhhe cho cái vỏ, còn ruột tay cầm thì t cho ráp thành cái tay hoàn chỉnh :rolleyes[1]:
Đúng hơn là đầy đủ mạch, ron luôn, chỉ bị mất dây, không biết sao lại như vậy nữa!

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

ngay cả chân cắm băng nhìn vào cứ như là mới xài ít lần vậy đó :D
Mới giống như vậy nè phải không Mario ;))

Mario

Thành viên lâu năm
y chang nhau à :D xài chung băng hệ Nhật (SFC) mà :D

ah, cải bảng mạch của tay cầm Hàn và Nhật khác hẳn luôn đó og. Hàn màu xanh, Nhật màu vàng. và trên bảng mạch là Huyndai và Nintendo

Mario

Thành viên lâu năm
cái đó post 1 lần hùi đó nhìu bạn bè nhắn tín hỏi mua lại hoài nên cho nó trôi vào dĩ vãng lun :D ko đưa ra đời 1 lần nào nữa :(

Thiên Yết

Nấm bình thường
Tếu vậy, ông làm như đống trên không ai gọi mua vậy, quá trời em màu đẹp như xám, 2 em trong suốt với trắng:myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN