Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Những cuốn băng classic kinh điển mà mình vừa mới có dc :x

Trong đây mình thix nhất băng Street Gangs, ngoài ra còn có tên là River City Ransom và Downtown Nekketsu Monogatari tại Nhật Bản thuộc series Kunio Kun :x

Thiên Yết

Nấm bình thường
Toàn game đỉnh và tem đẹp không, thích song long ếch với đua xe:myemo0111:, Cuốn cuối cùng bên phải hình như chơi giống siêu nhân.

lê min hô

Nấm nhỏ
ĐÂY là GAME KINH ĐIỂN gắn liền với tuổi thơ mình nhất , còn nhớ hồi rất nhỏ mặc bộ đồ siêu nhân hay trốn nhà ra quán ngồi chơi game này :D

[YOUTUBE]s60GFrOnxfg[/YOUTUBE]

lê min hô

Nấm nhỏ
Series DragonBall đã gắn liền với tuổi thơ dữ dội của mình từ lâu, sau 1 thời gian sưu tập series này trên gba cũng được kha khá nên muốn chia sẻ cùng ae:myemo0111:

Thanks mario đã góp công giúp mình có bộ sưu tập này và Nick(cuốn video GT)

quá đỉnh rồi đó ông , nhìn mà thèm chảy máu mũi , tui mới đc có 2 cuốn : GOKu 2 vs Fury ak` :myemo0111:

Mario

Thành viên lâu năm
cún đó rất hay. nhưng điều khiến mình quý nó là khi có dc nó m phải mua 30 cuốn băng gốc với giá 1tr chỉ để lấy 1 cuốn đó. mãi sau mình phải bán hết 29 cuốn còn lại :)) nhớ lại lúc ấy rủ banhhe mua chung cưa đôi mỗi đứa 15 cuốn mà hắn ta hok thix Game Boy = N64 nên hok chịu chơi :D cũng may là 29 cún còn lại mình bán gỡ vốn lại dc :D

còn cún Goku color là thuộc top game đỉnh của GBC đó nhé ;))

Thiên Yết

Nấm bình thường
cún đó rất hay. nhưng điều khiến mình quý nó là khi có dc nó m phải mua 30 cuốn băng gốc với giá 1tr chỉ để lấy 1 cuốn đó. mãi sau mình phải bán hết 29 cuốn còn lại :)) nhớ lại lúc ấy rủ banhhe mua chung cưa đôi mỗi đứa 15 cuốn mà hắn ta hok thix Game Boy = N64 nên hok chịu chơi :D cũng may là 29 cún còn lại mình bán gỡ vốn lại dc :D

còn cún Goku color là thuộc top game đỉnh của GBC đó nhé ;))
Quá đỉnh, cuốn đó hiếm mà bỏ công như vẫy cũng không tiếc, goku trên gbc chưa chơi mới biết luôn:rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN