Hội "Đấu Trường Thú" NVN

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
vác con laptop lên giả lập máy nào mà chả được nhỉ
Vậy thì phải có thêm 2 tay cổng USB để cắm vào thì mới chơi được nhé! :bleh[1]:

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:37 PM ----------

Ặc, ông bánh hẹ trốn rồi, anh em đâu, bắt lấy :((

Tui lấy đâu ra tay ps1 bây giờ ông?? Máy đem cho lâu rồi, hông lẽ lại lấy cái tay cầm lại :))
Vậy thì tối thứ 5 em sẽ đi mua tay, vấn đề là mới bỏ nghiệp giáo viên biến thành PA nên chưa sắp xếp thời gian ổn định được.

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Vậy thì tối thứ 5 em sẽ đi mua tay, vấn đề là mới bỏ nghiệp giáo viên biến thành PA nên chưa sắp xếp thời gian ổn định được.
Úi, chi cho tốn tiền vậy? Thôi, 2 cái cũ chơi được rồi, lờn thì lờn có sao. Mà giờ muốn kiếm mua cũng khó ăn à :rolleyes[1]:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ok, review thôi anh em. Chả là tối hôm qua, một đêm mưa gió bão bùng đã nổ ra cuộc chiến giữa bánh hẹ và chuồn chuồn, tổng cộng là 8 ván đấu và kết quả là 8-3 nghiêng về bánh hẹ (không ngờ lại gặp cao thủ ở đây).

Nhìn chung bánh hẹ link combo không tốt nhưng thiên về các char nhanh như Bakuryu và đã cho chuồn chuồn ăn hành ngò khá nhiều, chuồn thì thiên về combo đường trường và đẹp mắt nhưng cũng chỉ thắng được 3 ván.

Tóm lại lâu lắm rồi mới có đối thủ nên trận chiến vô cùng kịch tính và kết thúc vui vẻ, chuồn thua nên phải tính tiền cà phê :em34:

Hy vọng một ngàyn không xa sẽ tái nạm với bánh hẹ cũng như giao lưu đánh đập với các anh em khác, chân thành cảm ơn.

banh_he90

Nấm bình thường
Ok, review thôi anh em. Chả là tối hôm qua, một đêm mưa gió bão bùng đã nổ ra cuộc chiến giữa bánh hẹ và chuồn chuồn, tổng cộng là 8 ván đấu và kết quả là 8-3 nghiêng về bánh hẹ (không ngờ lại gặp cao thủ ở đây).

Nhìn chung bánh hẹ link combo không tốt nhưng thiên về các char nhanh như Bakuryu và đã cho chuồn chuồn ăn hành ngò khá nhiều, chuồn thì thiên về combo đường trường và đẹp mắt nhưng cũng chỉ thắng được 3 ván.

Tóm lại lâu lắm rồi mới có đối thủ nên trận chiến vô cùng kịch tính và kết thúc vui vẻ, chuồn thua nên phải tính tiền cà phê :em34:

Hy vọng một ngàyn không xa sẽ tái nạm với bánh hẹ cũng như giao lưu đánh đập với các anh em khác, chân thành cảm ơn.
Cám ơn bài review rất chân thành của anh Gado cao to, lực lưỡng, chỉ xin edit lại tỉ số là 5-3. Thật ra thì em nó cũng rất thích chơi combo nhưng do không có thời gian học với lại quen đánh nhanh rồi thành ra mấy ngón tay cứ nhanh hơn cái đầu, không thể làm theo hướng được :bleh[1]:.

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

Vậy là cuối cùng có mỗi 2 người tự sướng thôi hả
Tại you không biết cảm giác ngồi trong phòng kín, bên ngoài nhìn vào không thấy, khá kín âm. Mở max volume, âm thanh nổi sống động. Chỉ tiết là thời gian eo hẹp, chưa đàm đạo được nhiều!

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

:) cuộc thi đấu tay đôi
Chia đội quánh cũng được mà ku, anh Tunny cũng có 1 bộ giống anh thì phải, nhờ ảnh tài trợ cái máy thì có thể đánh đội, đánh chéo hoặc đánh bảng luôn! kakaka

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

Game fighting mà mình chơi nhìu nhất :myemo0107:. Tiếc là không đi với anh em được :sorry[1]:.
Ku ni ở mô? Sài Gòn thì cứ điểm danh, hôm nào lên lịch được thì sẽ báo cho quí đồng môn. Để lại số di động cho dễ liên lạc nhé, để lại địa bàng hoặc động luôn càng tốt!

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
banh_he thiếu máy thì chạy qua chỗ mình, có 2 máy ps1 với 3 tay cũ :D 1 cái mắt gần chột nên... hên xui :))

game này mình cũng chơi nhưng chưa qua được mức làm bị cho Gado đấm :)) có đi chắc giao lưu chứ không tranh giải nổi

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Cùng ko phải 2 anh em tự sướng gì, mà là dù sao cũng là người khơi mào, thì nên có sự chuẩn bị trước vậy mà. Vậy anh em nào có rảnh rỗi thì liện hệ mình hay bánh hẹ để hẹn ngày giờ giao lưu nhé :rolleyes[1]::rolleyes[1]:

banh_he90

Nấm bình thường
Cùng ko phải 2 anh em tự sướng gì, mà là dù sao cũng là người khơi mào, thì nên có sự chuẩn bị trước vậy mà. Vậy anh em nào có rảnh rỗi thì liện hệ mình hay bánh hẹ để hẹn ngày giờ giao lưu nhé :rolleyes[1]::rolleyes[1]:
Đánh với anh học được nhiều cái mới mà điển hình nhất là chiêu nhảy lui và đạp tường. Hay hay!

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Tình hình là mình và bánh hẹ sau khi thăm dò thực lực nhau đã quyết định cả 2 có đủ trình độ để tổ chức off cho anh em forum mình về đấu võ thú rồi :rolleyes[1]: dự định là trong sáng ngày mai, có lẽ hơi đột xuất quá anh em không sắp xếp được, nhưng vì mình và bánh hẹ không nhiều thời gian rỗi và khớp nhau nên chắc sẽ là sáng mai.

Anh em có tinh thần thì đến chơi với tụi mình nhé, tạm thời thời gian cụ thể và địa điểm đang tìm nơi thích hợp nhất, sẽ cập nhật ngay khi tìm được, anh em nào quan tâm rất mong nhận được sự theo dõi và tham gia giao lưu nhiệt tình của anh em, xin chan thành cảm ơn.

banh_he90

Nấm bình thường
Bạn nào có nhã hứng tham gia thì cứ để lại tên và số điện thoại liên lạc nhé! Tìm được địa điểm thích hợp thì mình sẽ nhắn tin ngay cho tất cả các bạn! Thanks!

Mai bên PSP VN cũng Off... ngày gì mà nhiều cú Off thế nhỉ... btw, tổ chức lúc mấy h thế, lâu rồi ko chơi BR nữa cũng muốn đi ham vui vì nhà ở TĐ mà... :myemo0130:

banh_he90

Nấm bình thường
Mai bên PSP VN cũng Off... ngày gì mà nhiều cú Off thế nhỉ... btw, tổ chức lúc mấy h thế, lâu rồi ko chơi BR nữa cũng muốn đi ham vui vì nhà ở TĐ mà... :myemo0130:
Okie man. Ngày mai 9h, tại cafe Top Ten trên đường Hoàng Diệu 2, đây là thông báo chính thức!

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ặc, lại là ông à? Enfamama GVN đây. Mai ít người tham gia quá, chắc tạm ngưng võ thú thôi, tập trung đi off psp nè.

Ặc, lại là ông à? Enfamama GVN đây. Mai ít người tham gia quá, chắc tạm ngưng võ thú thôi, tập trung đi off psp nè.
Uh, mà Off PSP thì chắc khó đi vì trưa và chiều mai bận rồi... Bác làm em phải Search lại Link BR cho PSP (giả lập PS1) nè... hồi trước Down mà vì hết thẻ mà lỡ xóa rồi...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN