Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Tay cầm không dây huyền thoại của Nintendo dành cho GameCube - Wavebird :x

Vậy là có đủ 2 màu xám và bạc :x siêu mới lun

Cuối cùng là 2 đĩa Mario :D

Ngoài ra còn có, Luigi Mansion, Mario Kart Double Dash, Mario Party 7, Mario Striker... đưa Thiên Yết mượn rùi :D có j show sau

Aaron Carter

Nấm nhỏ
Mới sưu tập đc vài game hay ^^! share với ae niềm vui

Kirby 64

Băng NES

Kirby adventure gameplay rất hay thời này thì đồ họa ntn thì quá đẹp rùi ^^~

Kabuki Quantum Fighter hay còn gọi tên Việt Nam là cô gái tóc đỏ :)) ( label rõ ràng là đàn ông ) :D

Videos tuổi thơ :)

DuckTales :)

Kid Icarus game kinh điển bây giờ và đây là tiền bối của nó :D

Dragon Warrior

Bộ đôi Contra và Probotector
Probotector thực tế là contra nhưng là phiên bản EUR nên thay nhân vật người là robot và cả quái vật cũng là robot ( bản này khá đặc biệt ở chổ đó ^^! )

Là như thế này đây ^^!

Bộ đôi Contra và Probotector trên Gameboy ^^!

Máy Snes Mini

Onimusha 3 game ps2

Metal Gear Solid 2

cuối cùng là một vài game hay và đỉnh của xbox :)

Đua xe cáo

Chiến tranh Việt Nam

Ninja Gaiden

Mortal Combat

Ninja rùa

Black Stone

Mario

Thành viên lâu năm
Show dùm mấy game đỉnh trên hệ máy gamecube dùm Mario, ké thêm em Gamecube like new của mình.
bổ sung thêm cái box của Mario Striker :))

XBOX mình chỉ mê đúng 1 game duy nhất và muốn sưu tầm là Dead or Alive Ultimate 2, vì đây là phiên bản tuyệt vời nhất của dòng game. Đỉnh cao của đồ họa và âm thanh. Chơi bản này xong thì mấy bản kia hok mún chơi nữa.

Xem đoạn Intro :x

Mình chỉ disk only nên xài ké hộp của Dead or Alive 4 của XBOX 360 :)) còn có bản 5 trên PS3 và bản Dimensions trên 3Ds nhưng bạn của mình mượn rùi :D hẹn khi khác bổ sung vậy ;))

Cuối cùng là tấm Poster 3D của phiên bản Dead or Alive 5 plus trên PS Vita. Độc quyền tại Nhật mới dc tặng tấm poster 3D này. Hôm vừa rồi qua anh Thiên Vũ để lại cuốn Fire Emblem 3DS giá rẻ mà còn dc tặng thêm tấm poster yêu thix :x còn nguyên seal chưa tháo ra lun

Gần đây gặp lại bạn cũ ở 4rum từ năm 2007 nên bộ sưu tập của mình ngày càng phong phú :D vào ngày mùng 10 này 1 ng bạn bên Nhật về và ngày 17 thì bên Mỹ về. Nếu những món đồ chơi mình nhận dc mà bị trùng thì sẽ share cho mấy bạn bè sưu tầm Classic (ưu tiên cho những bạn có ít đồ chơi :D)

Nghĩ lại nếu hok nhìu bạn bè tốt thì chắc giờ mình chẳng sưu tập dc 1 ít đồ chơi mình thích như ngày hnay ^_^ cuộc đời thật đẹp vì chúng ta là trainer

Mario

Thành viên lâu năm
sao cái j cũng thix hết vậy :)) og mà đi tu thì lấy Pháp Danh: Thích Đủ Thứ :)) dc đó

tuần này có thể sẽ có nhiều hàng để show chia zui cùng ae ;)) hí hí :x đang háo hức lắm

Mario

Thành viên lâu năm
mới dc bạn chiisana mahou tặng đĩa Harvest Moon GC đó :x hí hí :D
og giải gệ gì kỳ vậy :))

mấy cái băng ds trade hết rùi, chỉ còn Smash Bros Wii thui nha :D ai mún j thì nhanh tay lên kẻo hết ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN