Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Lại là Yggdra Union :)) game dàn trận theo lượt tuyệt đỉnh của GBA! Game mà mình thix nhất trên hệ máy này. Độ khó của game rất cao, tính chiến thuật rất quan trọng, ảnh hưởng đến toàn bộ cục diện game cả trong màn chơi đó và trong những màn chơi sau này. 1 game mà sẽ làm bạn tốn rất nhiều thời gian để chơi đi chơi lại, rất giá trị, hơn hết nó cũng là 1 trong những game có dung lượng cao nhất trên GBA nên đồ họa và âm thanh là tuyệt vời ^_^

Mới tinh, mới đến nỗi bỏ vào hộp thay thế cuốn cũ của mình còn dc :D

Mr.Per14

Nấm nhỏ
Từ trước tới h LIKE không thiếu bài post ảnh nào ở mục sưu tầm n-classic này :D. Nhìn thích mà tự nhủ mai kia phải thiết kế một phòng trưng bày đam mê của riêng mình mang về sưu tập ngắm nghía kỉ niệm thôi hi :) AE tích cực up ảnh cho những trainer như mình chiêm ngưỡng với nhé >:D<

banh_he90

Nấm bình thường
Trưa chiều hôm chủ nhật mình thấy dc chiếc DreamCast, tự nhủ là hok mua vì sợ chật nhà :D (vì có 1 máy màu trắng rùi) bất ngờ liếc bên cạnh có em màu đen đẹp quá nên đành phải lượm em ấy về nhà lun ^^
DreamCast phiên bản Sega Sports hệ US ^_^ số lượng phát hành là 10.000 chiếc
Có trade không :D?

Mario

Thành viên lâu năm
Không bán mario tennis nữa à:D
mang về 3 cuốn lận :)) để lại 1 cuốn cho Hung311 và 1 cún ở box quảng cáo

hiện tại đang giữ tầm 10 cuốn nữa 3DS nữa :)) chơi hoài ko có game nào quá 10 phút vì lười chơi, ko hiểu sao từ lúc nào ít thích chơi game mới, chỉ đam mê game cũ hơn à, game cổ chơi đi chơi lại hoài ko chán

Thiên Yết

Nấm bình thường
Game GOOF chơi 2 người vui phết, phối hợp với nhau để qua vòng, nhớ lại hồi đó chơi đào kim cương đỏ với xanh lá cây vui phết:D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN