Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
thật ra mình còn 1 cái máy Pikachu nữa, nó tên là Pikachu Mini, hay còn gọi là Pikachu Pet. nhưng chưa wa nhà bạn mình lấy về

nhưng để bù lại thiếu xót ấy, cũng như nhìu bạn mê Pikachu quá, mình sẽ đưa lên sàn 1 em Pikachu nữa.

em này đến ko phải từ Nhật hay từ Mỹ như các đàn anh trong bộ sưu tập của mình, mà nó đến từ HongKong.

Pikachu phiên bản "mặt ngố" của tập đoàn thương mại IQUE, đại diện phát hành máy game Nintendo cho thị trường HK

Máy tuyệt đẹp luôn, theo đánh giá gắt gao của mình thì tầm 97 98% ^_^

Thiên Yết

Nấm bình thường
thật ra mình còn 1 cái máy Pikachu nữa, nó tên là Pikachu Mini, hay còn gọi là Pikachu Pet. nhưng chưa wa nhà bạn mình lấy về

nhưng để bù lại thiếu xót ấy, cũng như nhìu bạn mê Pikachu quá, mình sẽ đưa lên sàn 1 em Pikachu nữa.

em này đến ko phải từ Nhật hay từ Mỹ như các đàn anh trong bộ sưu tập của mình, mà nó đến từ HongKong.

Pikachu phiên bản "mặt ngố" của tập đoàn thương mại IQUE, đại diện phát hành máy game Nintendo cho thị trường HK

Máy tuyệt đẹp luôn, theo đánh giá gắt gao của mình thì tầm 97 98% ^_^
Hôm bữa là ngày của console, hôm nay là ngày của Pikátxù, máy gba sp nhìn mới ghê, mình khá là thích gba sp đặc biệt là 4 đèn, màn hình sáng pin trâu, nên lúc nào mình cũng muốn có 1 em mới thật là mới, tầm 97% trở lên mới thoải mãn, tiếc là chưa có:)

Có hàng độc và đẹp đêm về để khoe, 2 cuốn này có thể mình sẽ trade nhé (ưu tiên bạn Mario vì đã giúp đỡ mình trong tg qua mặc dù chưa được việc gì) :
Cả 2 đều mới và full box, làm biếng lấy máy ảnh nên chụp bằng ipod nhưng có thể nói là còn rất đẹp:

Dành cho bạn nào chưa biết thì game DS cũ box có 1 cái khe để GBA cart, để cho các bạn không quên một thời hoàng kim.​

Mario

Thành viên lâu năm
Có hàng độc và đẹp đêm về để khoe, 2 cuốn này có thể mình sẽ trade nhé (ưu tiên bạn Mario vì đã giúp đỡ mình trong tg qua mặc dù chưa được việc gì) :
cảm ơn bạn nhiều lắm ^_^ vì đã dành tình bạn cho mình. mình đã inbox cho bạn rùi đó​

Mario

Thành viên lâu năm
Đồ chơi chìu nay ^^, trò Com men đô

Và dây AV (Composite, S-Video) thật tiện lợi. Dành cho XBOX, PS1 PS2 PS3 và GameCube, N64, SNES, SFC...

Cuối cùng Sonic Battle, gameplay cực kỳ hấp dẫn và kịch tính. Đây cũng là cún Sonic duy nhất m có :)) vì mình ko thix cách chơi truyền thống của dòng Sonic chạy chạy nhìn chóng mặt nhức đầu :-B

Mario

Thành viên lâu năm
Mario party vui nhộn dễ thương nhưng ko kém phần hấp dẫn kịch tính ^^

Cục điện cổng 8 rất tiện lợi. Vì đầu vào 220v, ra 110v (xem như dc tích hợp biến thế và ko cần ổn áp). Dành riêng cho những máy nội địa Nhật và máy Mỹ có điện 110v.

Như các bạn đã thấy trên tem, ngoài Saturn, PS, 3DO ra thì 1 vài máy mình đang dùng cũng là dây 8 là XBOX, DreamCast, Panasonic Q... thật tiện lợi :D

Mario

Thành viên lâu năm
Đây là 1 game đi cảnh rất hay mà hùi nhỏ mình vs đứa bạn hàng xóm rất hay chơi, mãi sau remake trên PS1 mình vẫn còn cày tiếp :))

Và bộ Street Fighter của GBA, trong đây mình thix nhất là cuốn Puzzle Fighter (xếp hình tuyệt chiêu) mình đã từng rất say mê khi hùi nhỏ chơi trên PS1 :x

Đây là 1 trong những game có nhìu bài nhạc theme của từng nhân vật hay nhất mà mình đã từng chơi quá :x

banh_he90

Nấm bình thường
Tui thì không mê MegaMan lắm, chỉ thích Mario thôi. Nếu muốn lấy MegaMan 64 thì khi nào có Mario Kart Double Dart hay Mario Strikers fullbox thì hú tui trade nha! Nếu ông muốn!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN