Wood R4 1.62 (new firmware for R4, R4iDSN, R4i Gold)

Cửa hàng game Nintendo nShop

như tiêu đề máy mình xài wood r4 firmware 1.18 kernel 1.62, mình đã add code cheat cho game và vô setting bật on cheat in game(ar) nhưng khi vào game mình ko xài được, các pro có thể giải thích dùm mình tại sao mình ko cheat được ? :) thanks

mình mới mua lại R4 của thằng bạn nhưng mà không biết firmware của nó là bao nhiêu vì mình tính update để chơi game mới,nếu update từ bản thấp nhất lên bản cao nhất thì có hư thẽ không

8163264128

Thành viên lâu năm
mình mới mua lại R4 của thằng bạn nhưng mà không biết firmware của nó là bao nhiêu vì mình tính update để chơi game mới,nếu update từ bản thấp nhất lên bản cao nhất thì có hư thẽ không
Fw máy á? Bạn kiểm tra trang web trên thẻ xem có hỗ trợ ko.

tình hình là em có con dsl dùng thẻ r4i 3ds nhưng mà theme nó khó dùng quá em muốn dùng lại bản wood của r4. ai biết thỳ hướng dẫn em với :(

ai có firmware mới nhất của r4i của trang r4ids.cn có thể up lên gửi cho mình với k ạ? mình lên down ở trang chủ nhưng die hết link r

thanks bác, em chơi được rồi, nhưng mà em chạy thử thì có cái love plus bị lỗi, vào game trắng phau k load tí nào, em google thử thì thấy cũng có người bị như thế
bác cho em hỏi là giờ down mấy bản wood cũ hơn copy vào thẻ nhớ thì thẻ có chạy không? em đang dùng 3DS fw 7.1.0-16U
và nếu có thì bác nào cho em mấy cái link down với ạ, hnay em vào đc phần download của trang r4ids.cn rồi thì down thử nó có 2 file nds chứ k phải có folder _rpg và file dsmenu

8163264128

Thành viên lâu năm
mình có cái R4 Revolution , hàng clone thì phải, cop firmware thì bị loading, firmware nào cũng vậy, ai chỉ cách fix với
Website trên thẻ là gì?
thanks bác, em chơi được rồi, nhưng mà em chạy thử thì có cái love plus bị lỗi, vào game trắng phau k load tí nào, em google thử thì thấy cũng có người bị như thế
bác cho em hỏi là giờ down mấy bản wood cũ hơn copy vào thẻ nhớ thì thẻ có chạy không? em đang dùng 3DS fw 7.1.0-16U
và nếu có thì bác nào cho em mấy cái link down với ạ, hnay em vào đc phần download của trang r4ids.cn rồi thì down thử nó có 2 file nds chứ k phải có folder _rpg và file dsmenu
Bạn tìm patch cho game đó xem sao.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN