[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Show chút cho xôm tụ ^o^
"Màu Vàng everywhere" (^o^)
Từ nhỏ,chắc khoảng 8 tuổi đã mê e Pikachu ko kém Đôrêmon,.Đến bây giờ vẫn còn thích,nên cứ thấy Pikachu lạ lạ cute là hốt hay lụm từ người khác hehe
(>o<)
P/S: Sở thích thì ko phân biệt tuổi tác,nên ai mà nói "Lớn rồi thì cũng nên từ bỏ sở thích khi bé" thì cũng nên xem lại là mình có dám sống với sở thích hay mình đã bị thay đổi bởi tư duy của người khác ehhe (^u^)

nghoaiduc

Nấm nhỏ
Lâu rùi không show hàng. :D Đợt trước có cái Pokémon Limited mà lười chụp quá nên thôi. Đợt này về cái Zelda 3DS XL đúng sở thích của mình nhất nên phải chụp hình lưu lại. Pokémon 3DS XL hệ US rùi nên mình quyết định mua Zelda 3DS XL hệ EU cho nó khỏi bị trùng. Cuối cùng cũng được sờ vào cái mà mọi người hay gọi là "hai tay hai súng" :)). Đây là mẫu máy 3DS XL Limited đẹp nhất mình từng thấy. ^^

Hộp Châu Âu nhỏ nhưng vuông hơn, rất là dễ thương, hộp Zelda nên chia 2 tông vàng, đen luôn, tuyệt đẹp. Tiện thể khoe luôn con fig Ganondorf của mình, cũng là hàng limited lun, lấy trong bộ Wind Waker của Wii U. ^^ Con Link thì vác trong bộ một mớ lỉnh kỉnh các nhân vật game Zelda ra.

Giờ thì mở cái hộp vàng đen ấy ra nào.

Cận cảnh của máy nè. ^^ Lớp vỏ có chất lượng hết sức tuyệt vời luôn. Phủ sơn kim loại vàng đồng như là Tri-Force ấy, sờ vào mát lạnh. Nhìn rất là sang trọng.

Mặt lưng là màu đen của thế giới đối lập như trong game ấy. Tất nhiên là cũng có in hình Tri-Force ngược luôn. Và mặt này cũng được sơn kim loại nhám nhám nhé.

Quay lại mặt trước 1 cái nữa. ^^

Bên trong phủ sơn kim loại vàng đàng hoànghết nhé, chứ không như mấy mẫu Limited khác bên trong vẫn là lớp nhựa thường của 3DS XL. Điểm xuyến là dàn nút đen, góp phần trang trí lun. :D

Nhìn nguyên máy từ phía sau rất là đỉnh. Cầm chơi thì đẹp lắm. :D
hop he eu to ge, nhin chat luong va thic hon han us :)

Mario

Thành viên lâu năm
Mới chiêu bộ em 3DS XL Pikachu về để thành lập đội hình máy game Pokemon ^_^

Bộ sưu tập băng Pokemon NDS fullbox của mình ^_^

Thế hệ Pokemon lần đầu tiên có 2 phần, cũng là 1 trong những GEN mình thích nhất.

Kurogane

nWriter

Thế hệ Pokemon lần đầu tiên có 2 phần, cũng là 1 trong những GEN mình thích nhất.

sao hộp soulsilver và heartgold bự hơn mấy hộp kia vậy anh Mario ?? có gì kèm theo vậy ?? mà nhìn thích ghê :x

Thiên Yết

Nấm bình thường

Mua cả 2 e figure luôn rồi à, ghê thiệt

saxnuoc92

Nấm nhỏ

haiz, khi nào mình mới có tiền mua đây

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN