Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình có bán cả hai loại R4i-sdhc.com real time save và r4isdhc.com dual core 2015 chơi tốt trên fw cao nhất của 3DS, còn đi mua cũ thì cứ cắm vào chơi đc thì mua ko đc thì trả lại

Mình có bán cả hai loại R4i-sdhc.com real time save và r4isdhc.com dual core 2015 chơi tốt trên fw cao nhất của 3DS, còn đi mua cũ thì cứ cắm vào chơi đc thì mua ko đc thì trả lại
E thấy ít ng bán cũ quá, chỉ thấy bán sky3ds và gw, bác cho e link topic của bác e tham khảo với ạ! R4 nào chơi được cả snes ko bác?

:-s Mình đang muốn chơi online + tải DLC của game (nào giờ toàn chơi offline khi hack)
Đang tính mua 1 em New 3DS XL về xài,mà nay toàn fw cao,không còn máy fw <9.2
1/Có nên mua Sky3DS xài không?hay đợi có máy fw <9.2 để xài Gateway?
2/Sky3DS có thể chơi online + tải DLC của game được không? (Nếu tải dlc được thì có ảnh hưởng gì ko?)
3/Vừa chơi Sky3DS,vừa chơi game digital có ảnh hưởng gì không?
:-ssHay nên mua Old 3DS XL + Gateway về xài :((
:(Mọi người tư vấn giùm với,tks nhiều luôn

Có máy fw cao thì mua sky, tìm đc máy fw thấp thì dùng với gateway
Sky3ds không chơi online đc trừ khi biết dùng private header, nói chung là tù hơn gateway khoản này. Tải dlc đc nếu lên fw cao nhất
Vừa chơi sky3ds vừa chơi game digital ngon , chả ảnh hưởng gì

Vậy mình tải rom game .3ds bỏ vô Sky,xong online để vào eshop tải DLC của game đó à pạn???
Có máy fw cao thì mua sky, tìm đc máy fw thấp thì dùng với gateway
Sky3ds không chơi online đc trừ khi biết dùng private header, nói chung là tù hơn gateway khoản này. Tải dlc đc nếu lên fw cao nhất
Vừa chơi sky3ds vừa chơi game digital ngon , chả ảnh hưởng gì

ko vấn đề bạn ạ, nhưng lúc vào game chơi qua sky thì tắt wifi đi kẻo onl bị ban cho ko vào đc eshop luôn
Vậy là mình vẫn cắm sky và vào eshop được,với điều kiện là nếu mở game trong sky thì tắt wifi??
Mà tải DLC có ảnh hưởng tới file save hoặc load game của game đó hay mấy game khác không pạn??

Thôi các bác giới thiệu em chỗ nào uy tín em gửi máy lên nhờ người ta hack dùm vậy , sống ở nông thôn thành ra cái gì nó cũng khó !

RainThunder

Nấm nhỏ
- Nếu bạn dùng GW thì cài bluecardfix.cia lên sysNAND. Sau khi unlink chỉ cần dùng Blue card chạy lại GW_INSTALLER.nds là được.
- Nếu bạn dùng CFW thì nên thử browserhax, HomeMenuhax thay vì dùng DS Profile.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN