Request Save

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
lưu ý: file sav của pokemon R4 lun có 1 thu mục .CHT nếu xóa thì mất save :D

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

sao tớ dùng cái http://www.shunyweb.info/convert.php# covert pokemon planium nhưng vô R4 ko có ai bik thì HD cover N$GBA ==> R4 chỉ tớ với
Chỉ cần chọn như thế này là đc mà :-?, hay là bác quên hok thay lại tên rom và tên sav cho giống nhau nên nó hok tìm đc save :-?

cho mình xin 2 cái save dạng .SAV của 3 trò castlevania trên DS được không, mình muốn hỏi mấy cái file save dạng .duc,.... có cách nào làm sao để chuyển nó thành .SAV được không

Mình đang dùng NDSLite ,R4 chơi Anno:Create a new world bản U ( game cũ quá, mới dc chơi vì mình mới mua máy) .Chơi đến Chapter 4 part 2-3 y như rằng savegame cứ CORRUPT .Vì game này quá hay nên mình ko thể bỏ ngang xương dc . Vậy nên,bạn nào vui lòng cho mình xin cái save Chapter 5 hay 6 cũng dc .Kiếm nát cái Google cũng ko có lấy 1 cái save,game khá kén người chơi là vậy .:em14:

Thành thật cảm ơn đã nhiệt tình.:em06:

Mình đang dùng NDSLite ,R4 chơi Anno:Create a new world bản U ( game cũ quá, mới dc chơi vì mình mới mua máy) .Chơi đến Chapter 4 part 2-3 y như rằng savegame cứ CORRUPT .Vì game này quá hay nên mình ko thể bỏ ngang xương dc . Vậy nên,bạn nào vui lòng cho mình xin cái save Chapter 5 hay 6 cũng dc .Kiếm nát cái Google cũng ko có lấy 1 cái save,game khá kén người chơi là vậy .:em14:

Thành thật cảm ơn đã nhiệt tình.:em06:
Edit: Mở cheat cho nó tự Enable Chap ,thx đã đọc :em07:

các bạn cho hỏi file mình down file duc về rồi, convert rồi nhét vào đâu, mình đang xài nogba. (thông cảm mới tập chơi nên hông biết nhiều ) . Thanks :)

Tình hình là hnay lúc copy thêm cái Runaway vào thẻ thì đầu đọc nó nhai luôn thẻ của em :| Lúc cắm vào máy thì bắt Fomart còn nhét vào DS thì nó hiện mỗi Loading nên đành Format vậy. Đang cày dở cái Spiderman Web Of Shadow. Ai có Save 90 % hoặc gần gần đó thì cho xin lại vs. THNX nhiều !!!
P/S: Gamefaq chỉ có cái 100% thôi mà 100% thì hết Game rồi còn gì. Hix...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN