Request Save

Cửa hàng game Nintendo nShop

tìm mãi ko thấy cái request rom ở đâu nên post vào đây vậy.

Ai cho mình xin cái link down Mobile Suit Gundam 00(J) lên romulation search mãi chả thấy :D

thientai99x

Nấm nhỏ
Ai có save pokemon mystery dungeon 2 darkness cho xin với.cần save sau khi beat game. kô cần legendery pokemon chỉ cần xong nội dung chính là dc(Đánh xong primal dialga)

các bác ơi
trong đây có ai biết làm cái Cheat Bass Cross Megaman game Megaman Battle Network 5 Double Team DS ko
cái cheat đó nó yêu cầu giữ nút Select khi load game, tui làm mãi mà ko được
Help me

cả nhà cho em hỏi là có cách nào convert save games từ cái NO$GBA 2.6 (cái giả lập NDS trên PC í) sang save game cho R4 hem ^^ em mới tậu đc cái DS on sale....mùh hôk mún start over T^T công sức chơi hao lém, tốn thì giờ nữa T^T thx các pác nhìu!!!
P/S: sry nếu như em post nhầm box nhé ^^!

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
http://www.shunyweb.info/convert.php

bạn vào trang web trên để convert nhé ^^

đầu tiên là up file save, sau đó dòng đầu tiên bạn chon loại file của No$, dòng tiếp theo là loại file flashcard bạn sử dụng, cuối cùng bấm vào nút convert, chờ 1 chút sẽ có file save đã convert cho bạn

chúc may mắn :D

gameboy89

V.I.P Member
Có ai có save pokemon Heart Gold/Soul soul silver hok cho tớ xin 1 file save ;;)
Tiếng (J) cũng đc, chơi đến đoạn nào cũng đc :D ít nhất là phải có 1 huy hiệu từ GYM rùi :yahoo[1]: Thanks nhìu ;;)

gameboy89

V.I.P Member
http://www.shunyweb.info/convert.php

bạn vào trang web trên để convert nhé ^^

đầu tiên là up file save, sau đó dòng đầu tiên bạn chon loại file của No$, dòng tiếp theo là loại file flashcard bạn sử dụng, cuối cùng bấm vào nút convert, chờ 1 chút sẽ có file save đã convert cho bạn

chúc may mắn :D
Chuyển file sav dùng cách này nè, đc đấy cái dong đầu tiên hum nọ mình làm cứ để dòng 1, dòng 2 chọn FC bạn mún , nhưng hum đấy khi bỏ 2 file sav của FAQ vào thẻ và 1 file sav hack thì thẻ đợ luôn hok load đc game, hok bít là do cái nào :))

Cho mình xin Save của Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009 :All card , All Duelist và cái chính là save có Banlist mới nhất hình như trên wifi là Sept 9:Banlist ( wifi nhà hư rồi :( ) . Mong mọi người giúp :D !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN