Request Save

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình dùng thẻ R4ultra, chơi world end with u tới đoạn nhạc lúc đầu bị đứng, bạn nào cho mình xin caí save check point đầu tiên đi. Thanks so muc T__T

Megazero

Nấm nhỏ
Ai cho tớ save của Megaman Battle Network 5 chơi phía team Protoman đã complete rồi cái. Cái save của tớ hâm rồi =.=

gameboy89

V.I.P Member
Ai có save COD 4 hok up hộ bạn fát , h` lại thèm bắn súng wa' :D , trc' lỡ tay xoa mất rùi :D
Phần súng hiện đại ý :D ! Thanks

hoi dragon ball kai

Ai chơi rồi cho mình hỏi,mình chơi đến chỗ Goku bị chết,xong luyện Gohan,giờ nó bắt mình chơi Krilin,nhưng không bít là làm gì,mình đi đến đây thì kẹt đường,ai chơi qua rùi thì làm ơn chỉ hộ mình qua khúc này với.:em15::myemo0127:
ah them bac nao co cai save yugioh WC2008 cho em xin caj.ngai cay wa

Ai có save cua Yugi 2008 vs 2009 đủ bài + unlock cho xin cái ^^.
2 phần này chơi mãi kô qua nổi nên kiếm save xếp bài đấu cho vui .^^

gameboy89

V.I.P Member
H` chỉ mong chờ có bản COD mới và cái game C.O.R.E thấy trailer hay mà nó chả ra :-?? bó tay ngày h` ra có mà hok thấy đâu , tháng 6 thì phải qua lâu rùi mà :-??

Vừa vô lại gamespot thấy nó dời lịch lại đến tháng 8 :| nản . để coi xem đợt này có ra thật hok , hay lại dời típ 8-}

Graffiti Entertainment NoWay Studio
Sci-Fi First-Person...
Release: Aug 11, 2009
ESRB: Mature

Tình hình là mình hôm đó ngu quá. lỡ tay đi format cái thẻ mà quên chưa tạo backup.
Bây giờ mình cần các bạn cho mình mấy cái save game chứ không thì mình chết nản mất.
1/ Save game Yu-Gi-Oh! 5D's Stardust Accelerator: World Championship 2009 .Mình đang chơi đến đoạn sau ở quán bar (sau khi ra tù :( ). Khi đã win 3 compact duel và đến chỗ Blister đang suy nghĩ tìm cách lấy lại Duel runner và deck
2/ Save game pkm platinum . mình đang chơi đến đoạn ở solaceon ruin .khi đang lùng bắt 26 loại unknown trong đó

Mình chỉ cần 2 cái save đó thôi. mình chơi đến đoạn đó rồi. bây giờ quay lại từ đâu mình nản lắm . mấy bạn giúp mình với nha. thx nhiều

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN