Chia sẻ Pokémon cho nhau ! (Trade Free)

Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta

Nấm bình thường
Em đang thắc mắc cái này. Trade kiểu này là mở máy bắn cho nhau hay sao hả các anh? Nếu thế thì save lại 1 bản trong comp, trade xong back up về lại như cũ thì có sao đâu? D:

Ngày xưa toàn trade thế với bạn bè, vừa không mất con cũ, vừa có em mới :">.

BubbleHead

Nấm bình thường
tùy e thôi,cái kiểu đó a chẳng thik tí nào :-?? phải trung thực và giúp đỡ nhau chứ lợi dụng nt thì ^:)^ thêm nữa là nếu ng ta nhìn thấy e vẫn còn con đó thì ng ta sẽ nghĩ ntn :-?? trừ trg hợp ng ta đồng ý thì mới dc clone còn k thì k làm :-h

buta_buta

Nấm bình thường
Phải có đủ 2 đứa cùng chơi muốn có đủ pokedex, kiểu starter của nhau, cùng đồng ý thì mới được ạ : D. Vì phải trade tới 4 lần thì mới có đủ 2 con cho 2 bên :").

Em muốn hỏi cái http://www.pokemon-gts.net/ là sao anḥ? Nó là site giúp người ta contact kiểu "người cung - người cầu" hay sao? :-/

BubbleHead

Nấm bình thường
nc là trò này e k thể chơi 1 mình dc,đơn giản là nt

cái web đó là dùng để tìm những pkm e cần,sau khi track dc thông tin mình cần tìm thì lên TS nhập vào là ra trainer đó r trade,a thì chẳng xài bh :-?? lên smogon trade còn thik hơn n` =)

Ger Japa

Nấm nhỏ
Ai có Celebi trade cho tớ với, còn thiếu đúng con này để fill pokedex, tại dạo này bận breed iv + train ev team out-game quá nên bỏ bê chuyện dex :-<

hoặc là tớ chỉ cần mượn con Celebi 1 lúc thôi rồi trả cũng đc :D

Rồi nếu rảnh thì battle luôn ;)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN