Khi Rảnh Bạn Làm Gì ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Lúc chán chỉ biết đọc Blog!:D.Xem phim kinh dị cùng 1 ng`:">(bạn ý luôn đồng ý)vào...buổi sáng:P(lý do : xem buổi tối sợ đang ăn phun hết vào màn hình 8-} bị 1 lần sợ quá sặc nước phun hết cả vào...).

Sữa chua loại nào vậy Ashey ;))[/QUOTE]

ôh` sữa chua ;;)
uhm` Kềnh vẫn nhớ câu truyện "sữa chua" hùi xưa đc nghe kể
thật là ngu ngốc khi hùi đó cứ tò mò đòi nghe

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
cậu chuyện sữa chua nào cơ :">, có phải của tớ kể không :">. Còn nhiều lắm, trữ trong bụng cả 1 kho cơ, bữa nào bục ra cứ gọi là >:)

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Eo ôi , anh Nô! ghê quá :|.

Sửa chua loại tự làm :)). Pha túi sữa ko đường với nước xong rót vào cốc cho vô lò vi xóng để lên men --> wăng vào tủ lạnh , thích ăn sữa chua dâu nà :D

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
ý tớ là trong bụng có cả 1 kho truyện cười như thế :|, chứ ai bảo sữa chua đâu :|

Unicorn9x

Nấm nhỏ
ây Da! Nhớ Có Bài Post Của Mình ở Khúc Giữa Mà?? đâu Mất Roài??+_+
Tui Thì Chơi ăn Ngủ ... Vòng Tuần Hoàn Vô Hạn!!

Kềnh thik ngủ, đi dạo, uống trà sữa ( hok phải sữa chua :D)
thỉnh thoảng ngồi xem fim, blog...
ôi nhìu thứ mún làm lắm

LethalRedArmy

Nấm bình thường
Nghe nhạc, đọc sách, lên mạng kiếm thông tin và những thứ cần down.
Chơi game thì tất nhiên là có rồi.
Những khi bực mình hoặc mệt mỏi thì xách xe phóng vào Hội An cho nó thanh thản.

Dạo này thì gần như là không rảnh, vì đang phải tập trung vào công việc.

Khi không chơi game bạn sẽ làm gì???

Khi bạn ko chơi game thì bạn sẽ làm gì trong khoản thời gian rảnh????

Nếu là mình khi không chơi game thì thường làm khá nhìu thứ linh tinh lang tang như là:

-Đọc truyện (Là 1 thứ rất là iu thix. Lúc trước toàn là truyện tranh hiện tại là truyện chử + truyện tranh)
Tủ truyện sao bao nhiu năm gom góp lại mời bà con nhận xét thừ :

Với lại mình giữ truyện cũng rất là cẩn thận ko hề bị hư hại thậm chí là gấp nếp
So sánh thử 1 truyện Uduchi cách đây 5 6 năm gì đó với lại truyện hiện tại. Thấy khác nhau mới sợ ^^

-Khi mà không coi truyện thì lại chuyện wa ngồi xếp giấy cho đở bùn:em26:. 1 số tác phẩm còn 1 số khác thì đem tặng hết nên hem có hình (_ _!)

Hoa hồng trắng + Hoa hồng đen :-"

2 chị em cùng song tấu

Làm tranh treo tường :em25:

Bức tranh ưng ý nhất

Con này là cực kỳ mệt mỏi mới xếp được haizzzz

-Nếu khi không có hứng đọc truyện hoặc xếp giấy đuối wa thì chuyển wa coi film hoặc là thổi kèn hacmonica (Tiếc là chỉ bik thổi 1 bài nhưng được có phân nửa mới down:em25:)

Bây h chỉ còn thíu người iu thui thì đúng là 1 cuộc sống thần tiên :-"....

Với lại ko bik trong forum có bạn nào bik vẽ chân dung hem ??? Nếu ai bik thì cho mình nhờ 1 tý :-* (Sẽ hậu tạ, chỉ cần mình có thể làm được thì sẽ làm hết mình )

9D

wow_wow

Thành viên lâu năm
Xách đít ra khỏi nhà lang thang cùng bạn bè :">
Xem phim, nghe nhạc :-s Chứ chả có tài lẻ như Dragon_Z là xếp giấy :-s Truyện thì khả năng tài chính ko cho phép =))

Đó là nghề tay trái thui ^_^. Còn nghề tay phải là cầm ca í muh2. Nếu ko thì lấy xiền đâu mà đi mua này mua nọ :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN