Khi Rảnh Bạn Làm Gì ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Uhm. Vậy Ashey đưa nick yahoo đi rùi có gì mai gửi cho cái diagram cho ashey xếp thử còn khúc nào bí thì chỉ cho :D

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Bây h chỉ còn thíu người iu thui thì đúng là 1 cuộc sống thần tiên :-"....

cái này tình trạng chung của đa phần anh em Nintendo VN =((

Wởn toàn coi film, đi chơi, đi ăn (nên cứ béo mãi :">). Thú tao nhã dạo công viên, nhà sách mệt rồi về ngủ :-s

troy28790

Banned
ko chơi game thì lên mạng leech film về coi,vào highland hay zelta ngồi đồng cho hết buổi sáng,chiều thì bật tv coi đến tối rồi đi ngủ

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Hề hề, mình may chán, rảnh nhắn tin, chat cả bạn, ny >:) Lâu lâu không xem TV, English cũng là thú vui, quởn là lôi sách ra đọc ^^

Sao hem có ai thú vui giống mình hít vậy ta :D.
@Ashey: Có gì lát tối gửi cho :D. Với lại cái đó dễ ẹt ah2 làm cái 1 ^^. 9D

Chat với " bạn " ! Xem TV ! Mua bánh mì ko về ăn => hết buồn ! Ko thích đi chơi , ko thích ăn bánh mì có nhân ( thịt , chả , nem ...) => kì lạ !

espeon

V.I.P Member
Mình thích xem truyện tranh này, nhưng tủ sách của mình ko gọn được như cửa hàng cho thuê truyện thế kia =)

Thật ra từ bé đã thích để truyện trên giá 1 cách random ko theo thứ tự nào hết, nhưng cần quyển nào là mình biết nó ở đâu ngay :-"

Lúc rảnh thường lên Smogon nghiên cứu Pokemon hay vào box Thư giãn Gamevn nghịch ngợm :-"

@Wow_wow: Avril gì mà thấy ngực là ngực =P~

hieu

Nấm nhỏ
Khi không chơi game thì tình trạng phổ biến nhất của mình là ngủ .Không ngủ thì đi dòng dòng quanh ngõ,coi tivi hoặc chơi thể thao ( đá banh,bóng chuyền...).Đọc truyện thì toàn đi đọc ké :">

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Thú vui duy nhất ngoài chơi game là đọc truyện và nghe nhạc =)).Dạo này bỏ bê DS theo sách,máy tính cũng vấn đề cho nên..

NKid

V.I.P Member
Sao hem có ai thú vui giống mình hít vậy ta :D.
Lúc trước ở nhà rảnh rang cũng mần nhìu lắm, nguyên bộ động vật của John Montroll, mấy mẫu "chùa" của Hojo Takashi, Kamiya thì làm đúng...2 em AD, Lang thì chỉ mỗi Samurai Beetle do mẫu của ông này giấy dày quá :D
Sau một thời gian "êm ả" trôi qua thì "sóng gió cuộc đời" nổi lên khi thử "cưa" em Housemaid :| http://www.mediafire.com/imageview.php?quickkey=1gtvtyedzul&thumb=6

Tổng cộng 2 lần thử, 2 lần chia giấy vẽ CP, tạo nếp... cuối cùng đành chia tay em để khăn gói "du học" ở TPHCM khi chỉ mới hoàn tất 2 chân, 2 tay và tạp dề :-s

Giờ lên đây bị bán cách li với "thế giới văn minh": không báo, không truyện tranh, không Tivi, may là còn cái dt với GBA, net là nguồn thông tin duy nhất =.= Game chơi riết rồi cũng không còn thời gian chơi nữa, hiện tại thú vui mới là modeling, đặc biệt đam mê các món miniature và anime figure, nhưng ngặt cái...không có tiền :|

Harmonica thì thổi theo cảm giác, thử bài...Maria của Pachelbel thì thiếu nốt nên nghỉ luôn :-j. Lâu lâu mò thử vài bài nghe được hồi nhỏ, giờ chỉ còn nhớ loáng thoáng giai điệu :D

Nói chung là tình hình hiện giờ khá rối ren nên chẳng có đam mê nào được thỏa mãn, ráng vài năm nữa xem sao :D

Ko ngờ ko ngờ vẫn còn người giống mình :D. Cũng kiêm nhìu thứ thiệt ^^. Dạo này đời cũng xô đẩy nhìu wa nên cũng ko bik làm cái gì :D

NKid

V.I.P Member
Radical Dreamer cũng là một tay "sát thủ CP" đó chớ, nhưng dạo này không biết ra sao rồi :D

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Nói chung là tình hình hiện giờ khá rối ren nên chẳng có đam mê nào được thỏa mãn, ráng vài năm nữa xem sao :D
Vài năm nữa thì em ra trường lun rùi còn gì?

Hùi trước cũng thích đọc sách lắm, đặc biệt là những sách về chuyện thần thoại hay bí ẩn. Giờ bận quá, chả còn mấy khi sờ tới cuốn sách, thường rảnh thì đọc truyện tranh thui. (Đang ngụy biện đấy)

Khi rảnh thường thì Abra sẽ bật Tivi lên check đầu tiên, xem có gì coi được hok. Còn ko thì ôm cuốn truyện bên tô cơm, ngồi trước tivi vừa nghe thời sự, vừa ăn cơm, vửa coi truyện tranh. Từ khi thi đại học tới giờ hầu như tối nào cũng xem tin tức. Mình đã già rùi sao. ^^

Trước cũng nghịch cái này, nghịch cái khác; Không chuyên về gấp giấy mà chủ yếu là ghép cái này với cái kia, như làm thiệp chẳng hạn ... giờ thì ít hẳn đi rùi. Khám phá ra thú vui mới .......>>>> Đóng sách và làm hộp. ^^

NKid

V.I.P Member
Thì ra trường đi làm mới có tiền sắm đồ chơi chứ anh. Dự định kiếm xiền mua nhà trước ;))

Em mới nhập về mớ "hàng" nữa, cái góc bé tẹo mà bao nhiêu là đồ :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN