Một vài điều về thẻ E7 mới ra

Cửa hàng game Nintendo nShop

tui mua cái E7 đc 13 ngày rùi lúc đầu tưởng xài tốt như bao thẻ khác ai ngờ xài mau hết pin kinh khủng 5 tiếng là ẻo mấy bác có mua thì thử trước đi nha coi chừng giống tui đó à

Cái N5 cũng thế, nhanh hết pin kinh khủng, tớ chơi chắc chỉ được 3h là giỏi (có dùng wifi) không dùng wifi chắc cũng chỉ 4h là hết ga. Pin mới tinh, chưa tháo, của IQue Nitendo. Tớ nghi là pin lỏm T_T

cậu funbacon nhầm, chơi PSP mà bét nhẻ haha, tôi chơi POP:Rival Sword trên PSP tầm 4 tiếng là phải sạc còn DS nếu dùng game gốc, để volume và độ sáng thấp nhất thì đc gần 19 tiếng cơ

Tức là vấn đề nhanh hết pin còn do dùng flash card kiểu R4 nữa ?
À, nếu dùng tai nghe thì đỡ tốn pin hơn dùng loa ngoài nhiều ko nhỉ ?

hieu

Nấm nhỏ
tui sài DSL+Supercard ds one trâu cui lắm bật loa hết cỡ, độ sáng hết cỡ cũng chỉ dc 10h là cùng àh.

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Các cậu nói cái gì thế 8-} R4 tớ giảm độ sáng hết cỡ rồi lại còn cả ko tiếng nữa thế mà được có 8 tiếng hơn 1 tẹo thế mà các cậu cứ mười mấy tiếng 8-}

ngày trước tớ dùng DS đc tầm 7 tiếng(ko chơi tai nghe),nhưng dùng cũng khá nhiều,thỉnh thoảng vừa sạc vừa chơi(đại loại như lúc chơi Zelda ý) nên pin h chỉ đc khoảng 4 tiếng,nhanh hết quá,tớ dùng R4,DS thường :D

E7 có tính năng j` mới ko

keen9000

Nấm nhỏ
DS đúng là mau hết pin hơn psp đó mấy bác em chơi DS sáng mức 3 vol hết cỡ đc tầm 6-7h trong khi đó PSP sáng mức 2 chỉ nghe nhạc + tắt màn hình + tai nghe , nghe đc tới 10 mấy tiếng lận :em11: :em06:

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
DS đúng là mau hết pin hơn psp đó mấy bác em chơi DS sáng mức 3 vol hết cỡ đc tầm 6-7h trong khi đó PSP sáng mức 2 chỉ nghe nhạc + tắt màn hình + tai nghe , nghe đc tới 10 mấy tiếng lận :em11: :em06:
bác so sánh hay quá, hôn cái nào :-*

sao dạo này nhiều ng tranh chức cao thủ môn chém gió với mình thế nhỉ

Ông này so sánh như c..

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN