3DS friend code

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
đánh từ chiều tới giờ rồi, từ D lên C gần cả chục trận, lát nữa lên lại :D
Bác cắm sạc chơi luôn hả??? Không sợ chai pin sao???

Bên bác đang mấy giờ?? Bên tui là 12h trưa :rolleyes[1]:

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

dragon fly đánh super street figher với mình không?
Cậu là wanger đó hả?? Nick SF của cậu là gì?? Của tui là dang khoa. Tí chơi nha.

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Vậy à?? Vậy chắc thằng tên Nhật tui vừa gặp hơi gà, thua tui 3 trận liền xong disconnect luôn.... Mà nhớ kỹ lại thì thấy nó oánh hông hay lắm.... :-?

Anyway, trong Manual có nói sử dụng máy khi đang sạc sẽ làm quá trình nạp điện bị chậm, chứ không có nói về Battery life... Có bro nào xác nhận thực hư cái nì không ta???

Bác cắm sạc chơi luôn hả??? Không sợ chai pin sao???

Bên bác đang mấy giờ?? Bên tui là 12h trưa :rolleyes[1]:

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

Cậu là wanger đó hả?? Nick SF của cậu là gì?? Của tui là dang khoa. Tí chơi nha.
nick mình là Thaiba0.

Vậy à?? Vậy chắc thằng tên Nhật tui vừa gặp hơi gà, thua tui 3 trận liền xong disconnect luôn.... Mà nhớ kỹ lại thì thấy nó oánh hông hay lắm.... :-?

Anyway, trong Manual có nói sử dụng máy khi đang sạc sẽ làm quá trình nạp điện bị chậm, chứ không có nói về Battery life... Có bro nào xác nhận thực hư cái nì không ta???
cái này nin đã thừa nhận là vừa chơi vừa sạc được,bác qua topic thảo luận chung về 3DS mà xem:em27:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
cái này nin đã thừa nhận là vừa chơi vừa sạc được,bác qua topic thảo luận chung về 3DS mà xem:em27:
Hơ.. thật vậy à... ừ, chơi luôn, cùng lám mua thêm cục pin, khửa khửa.

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:08 PM ----------

Vô oánh đi mấy anh em. Mấy bữa nay mới oánh được với bác Randal hà..... Ông Huudanh ra firend lobby chơi với tui nè.

Minh ten Tran Quang Duy.hom nay moi dat hang anh admin 1 e 3DS.Mh o Hp.2 ngay nghi nay ngan hang ko lam viec nen chac fai cuoi tuan nay moi duoc cam tren tay e 3DS.T_T. A admin nho giu lai cho E day nhe'. thu 4 E chuyen tien tu sang luon :D

DragonFly

Coi như là Rồng đi
iStorM (eu) : 4639 - 8997 - 6035
Ông xài bản Eu hả?? Xài Us có add ông được không?? Chưa có wifi nên chưa thử.

Anyway, anh em nào lập topic SF IV đi, vô bàn luận combo với chiến thuật chơi, vui lắm. Hôm nay thử đánh Juri phê hơn Ryu nhiều.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN