3DS friend code

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Tui add hết, chẳng chừa ai cả. Bác vũ kiểm tra lại code của các bạn có add sai không. Tui được khoảng 18 friend rồi.

npduy8888

Nấm bình thường
Mới add Oswal, thienvu và anh Dragon. Còn bac luigi thì add rồi mà đang chờ hồi âm thì phải :). Mà mình đang chiến pokemon SF4 thì đánh còn gà lắm.

npduy8888

Nấm bình thường
Tại sao add 2 nick Oswal và Imperius đều cho 2 nick name của bác BaalTohu?. Đã add bác Randal và Luigi chờ 2 bác ấy add lại thôi. Mà cái Friend code này thì khi người ta add mình nó có thông báo gì để mình đồng ý kg các bác? hay là chỉ biết bác này add mình, rồi mình add lại friend code của bác ấy, nó kg có kiểu như dạng yahoo hả các bác?

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ví dụ cậu add của 1 người, mà người đó chưa add cậu, thì cậu phải nhập tên cho FC đó, trường hợp người đó đã add cậu rồi, khi cậu add lại sẽ hiện tên và mii của người đó (phải không ta :bleh[1]:)

Ông Baal Tohu là do ổng reset máy nên 3DS cho FC mới ý mà.

Tại sao add 2 nick Oswal và Imperius đều cho 2 nick name của bác BaalTohu?. Đã add bác Randal và Luigi chờ 2 bác ấy add lại thôi. Mà cái Friend code này thì khi người ta add mình nó có thông báo gì để mình đồng ý kg các bác? hay là chỉ biết bác này add mình, rồi mình add lại friend code của bác ấy, nó kg có kiểu như dạng yahoo hả các bác?
Bác xóa cái số Friend Code cũ đi ... mới đổi máy đó mà :D.

PS: Online buổi tối thấy ít người chơi nhỉ :( ...

có ai chỉ mình cách ép friend code không
Tìm hoài chổ ép mà không thấy
Dù biết chỗ friend code là hình mặt cười
:(:(:(:(:(:(:(:(

* Kéo thanh wireless bên hông máy ( phải bắt đc sóng Wifi )
Sau khi vào thấy card mình sáng hiện dòng online thì vào mục "Register Friend" ( nằm ở phía trên bên phải màn hình dưới )
Nó sẽ yêu cầu đánh code rồi sau đó nick name của Code mình muốn đặt
OK~ Chờ đc add là xong

Có mỗi bác DragonFly add mình :em33:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN