3DS friend code

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Full 100 FC rồi mà chỉ có 29 bạn add lại. Có lẽ phải xóa bớt những bạn đã add từ lâu mà không thấy add lại. Để add những bạn mới.:bleh[1]::bye2[1]::shake:
Bạn add ai rồi nhớ pm cho người ta add lại. List của mình mọi người đều add nhau cả rồi. Chả thiếu ai, để mình xem xem có add cậu chưa :)

À, mình chuyên Street Fighter, nếu cậu muốn giao lưu thì yahoo nha khoa_oi

Sao chỉ có 100 FC thôi nhỉ, phải 1000 FC mới đủ. Thêm bạn thêm vui mà:yahoo[1]::rolleyes[1]:

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:40 AM ----------

À, mình chuyên Street Fighter, nếu cậu muốn giao lưu thì yahoo nha khoa_oi
Ok luôn, mình đang tập chơi thôi :rolleyes[1]:

viking3

Nấm bình thường
Mình mới lấy thêm 1 em 3DS đen US, giờ cho hỏi là nếu sử dụng chức năng System Transfer từ máy cũ sang máy mới thì toàn bộ dữ liệu của máy cũ (data về play coins, pokemon 3D, face raider, mii plaza, mii maker...) sẽ được bê nguyên sang con máy mới đúng ko nhỉ???

ansonhai

Thành viên lâu năm
Mình mới lấy thêm 1 em 3DS đen US, giờ cho hỏi là nếu sử dụng chức năng System Transfer từ máy cũ sang máy mới thì toàn bộ dữ liệu của máy cũ (data về play coins, pokemon 3D, face raider, mii plaza, mii maker...) sẽ được bê nguyên sang con máy mới đúng ko nhỉ???
Đúng, cả Friend code và Activity log nó cũng bê nguyên sang luôn.

zinzopzep 2492-4994-9327 hiện đag chơi mario kart 7 mà chẳng wen ai chơi cùng :em34: mọi ng add vào nhé ,mìh add gần hết 20 trag rùi :wacko[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN