[3DS] Những game 3D xứng đáng mua băng gốc cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

nên mua game nào?

• Mario Kart 3d

Bình chọn: 48 68.6%
  • Tomb Rider

Bình chọn: 4 5.7%
  • Street Fighter 3d edtion

Bình chọn: 14 20.0%
  • Nintendog 3d

Bình chọn: 4 5.7%

• Số thành viên bình chọn
    70

bioibi24

Nấm nhỏ
:)) có 1 người Spam theo kìa ... Mình thì thấy dòng game Mario là sự lựa chọn tốt nhất , đợi sau này mua máy có lẽ sẽ cố để giành mua thêm 2 game Mario Kart , Paper Mario :D ( trường hơp chưa hack được :| ) .

gamepsp2009

Nấm nhỏ
Thấy cái series Pokemon là Nin hút tiền nhiều nhất mới ra tung ra 2 bản để Fan mua hết cả 2 :)) điển hình là D/P thu đc 18 triệu bản
đc 1,2 năm thì lại ra bản mở rộng là Platium hốt thêm >7 triệu bản :)
Đâu óc kinh doanh hơn người

em ở HN không bít chỗ nào mua game cho 3DS ngoài Xgame, mà hiện tại chưa có hàng English, toàn japan. Mới chỉ chơi Pilotwings Resort, công nhận 3D quá tuyệt vời. Hình như điểm trừ là không nối mạng chơi được, chỉ sướng được 1 mình, hix:myemo0111:

PerfectSun

Nấm nhỏ
Đầu tháng 5 mình sẽ mở dịch vụ cho thuê băng gốc. Hiện giờ mình có những game sau:

Pro Evolution Soccer.
Ghost Recon.
Ravin Rabit.
The sims 3.
Mokey ball.
Pilot Wing.

Sẽ cố gắn bổ sung thêm game.

Hy vọng giúp ae có game chơi mà ko bị cắn rứt.

Ai cũng chơi băng gốc chắc mục Rom-Info sẽ đổi tên thành Game-Info :bleh[1]:

warriosbest

Banned
Đầu tháng 5 mình sẽ mở dịch vụ cho thuê băng gốc. Hiện giờ mình có những game sau:

Pro Evolution Soccer.
Ghost Recon.
Ravin Rabit.
The sims 3.
Mokey ball.
Pilot Wing.

http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=18296327
bác ko vớt hết chỗ này - toàn hàng new cả - giá mình có 3ds cũng hớt rùi :myemo0111:

Tối hôm qua ra MiMi mua thêm 2 game nữa, thấy giá băng gốc đã tăng từ 930k lên 970k(bão giá đây mà), mình mua thêm 2 game:

- LEGO Star Wars III: The Clone Wars: dc đánh giá khá cao, thể loại đi cảnh giải đố nhẹ nhàng, 3d và đồ họa đẹp, có một số khúc bị giật hình, mặc dù là bản rút gọn của bản trên console nhưng cũng khá hay.

- Samurai Warriors: Chronicles: các bạn trên diễn đàn mình khen quá, nên mua chơi thử xem. Chơi thử đúng là đồ họa lung linh thật, nghe bạn Randal Keith Orton nói phải chơi chế độ Hard mới lấy đc vũ khi mạnh, nên mới vào chọn Hard chơi luôn, đi 1 tí bị đập chết tươi T.T

DragonFly

Coi như là Rồng đi
- Samurai Warriors: Chronicles: các bạn trên diễn đàn mình khen quá, nên mua chơi thử xem. Chơi thử đúng là đồ họa lung linh thật, nghe bạn Randal Keith Orton nói phải chơi chế độ Hard mới lấy đc vũ khi mạnh, nên mới vào chọn Hard chơi luôn, đi 1 tí bị đập chết tươi T.T
Sặc, tui lv58 còn chưa vô hard mode lấy kiếm cuối được, mới vô thì ăn hành là cái cẳng :sorry[1]:

warriosbest

Banned
thì đúng rùi mà - độ khó cao + map nhiều * = tỉ lệ ra vk/đồ op cao

Pro Evolution Soccer.
Ghost Recon.
Ravin Rabit.
The sims 3.
Mokey ball.
Pilot Wing.

có cho thuê cả hệ japan luôn đúng k

Có ai chơi Rayman 3D chưa, game này có vẻ hay, cho mình ý kiến với.
Hồi tối buồn buồn chạy ngang pastuer nên ghé vào MiMi, định mua băng Ridge Racer 3D nhưng ko có bản tiếng anh, thấy băng rayman và chị bán hàng bên MiMi dụ nên mua luôn, về chơi thử 1 lúc thì thấy ko có gì để chê cả, 3d thấy rõ nhưng cánh bướm bay bật khỏi màn hình luôn, chỉ một khuyết điểm duy nhất là giá băng đến 920k T.T (vậy là mua dc 7 game 3ds rồi, tiền mua băng đã vượt qua tiền mua máy rồi :(( )

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Mua đi rồi review lại cho mọi người xem thử ;))
Tháng này mua Dead or Alive thôi, nghèo quá rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN