3DS Update (6.2.0-12) Tính năng mới Streetpass Relay Points

Cửa hàng game Nintendo nShop

htduy

Nấm nhỏ
Bạn dùng Note 2 à, vậy là giống mình lỗi nguyên ngày mới sửa được. Nếu đã root đã cái busybox và Wifi Tether mà bị lỗi khi bật wifi thì làm theo video này
mình làm đúng hết rồi mà sao 3DS lẫn iPad đều scan không thấy vậy B.E.W.D :((

B.E.W.D

Nấm nhỏ
Lúc bạn bật phát wifi lên nó có báo lỗi ko. Thử bật lại rồi bầm Menu--->Log gì đó quên rồi , xem có mục nào fail ko

B.E.W.D

Nấm nhỏ
không có mục nào fail hết, mình cũng chẳng hiểu tại sao nhưng 3ds lẫn iPad scan đều không ra
Vậy thì hơi lạ nều done hết thì nó phải phát wifi chứ ta, vụ này chưa gặp nên mình cũng ko rõ bạn thử scan bằng máy tính xem

htduy

Nấm nhỏ
Vậy thì hơi lạ nều done hết thì nó phải phát wifi chứ ta, vụ này chưa gặp nên mình cũng ko rõ bạn thử scan bằng máy tính xem
hihi, được rồi. chắc có lẽ do sóng 3g mobi yếu hay sao. Mặc dù mình vẫn dùng sim đó lên internet như mọi khi. Mai đổi sim mới thử xem sao
Vừa gấp lại và streetpass được lorelei
Cám ơn B.E.W.D nhiều nhé :)

Speedy Tum

Nấm nhỏ
Nhiều người nhầm MAC với mac nhỉ. MAC ở đây là địa chỉ phần cứng mạng.
Tóm lại là mình có xài nintendo zone đc k? nhà mình chỉ có router phát wifi và windows thôj. nếu xài đc thì bày vs, mấy cái router này mình zốt lém :), mình cần street pass để xài mii plaza zới MK7 lém !!

B.E.W.D

Nấm nhỏ
Tóm lại là mình có xài nintendo zone đc k? nhà mình chỉ có router phát wifi và windows thôj. nếu xài đc thì bày vs, mấy cái router này mình zốt lém :), mình cần street pass để xài mii plaza zới MK7 lém !!
Có thể được khẳng định là là không cần máy Mac hay Macbook gì đâu, có điều Window thì chưa biết cách còn router thì còn tùy từng dòng mà bạn ko rành router thì tốt nhất ko nên làm

Speedy Tum

Nấm nhỏ
Có thể được khẳng định là là không cần máy Mac hay Macbook gì đâu, có điều Window thì chưa biết cách còn router thì còn tùy từng dòng mà bạn ko rành router thì tốt nhất ko nên làm
:((:(( nhà mình có iphone 4 zới lumia 710 xài đc k? bạn quay video bạn làm rồi up lên cho mình đc k?

Sửa lần cuối:

8163264128

Thành viên lâu năm
Xác định là ko. Với ai ko dùng đc phương pháp router khuyến cáo dùng phương pháp linux. Kiếm cái distribution nhẹ cài vào máy.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN