HCM 3DS-US sắp về hàng.

Cửa hàng game Nintendo nShop

PerfectSun

Nấm nhỏ
Ship toàn quốc OK, Ship dịch vụ bảo đám của Tính Thành. :|. Giờ ai muốn mua máy JP ko. Tui ra Halo rồi mua ship cho :D

buta_buta

Nấm bình thường
và review của haloshop là cấu tạo 3 lớp khi chụp ảnh nhìn nó to vậy chứ thực ra nhỏ lắm (mình cũng thấy nhỏ khi đối chiếu với bàn tay)

FAT = hệ máy đời đầu
VD:
DS(FAT)-> DSL -> DSI->DSIXL/LL->3DS
PSP FAT-> PSP 1k->psp2k->psp3k->pspgo - > NGP
càng về sau thì càng cải tiến nên ko có vụ lite đâu -
Khi nào có cái mới mỏng hơn thì tự động so sánh, cái này đc gọi là fat thôi. Như PS3 slim mỏng dính ấy, dù cái PS3 thường mới ra tớ đã thấy mỏng rồi.

3DS thì có ra Halo xem thử hôm thứ 7 tuần rồi, bất ngờ vì mỏng hơn trên vid và hình nhiều. Nhưng tớ chả quan tâm độ mỏng, cái chính là design 3 lớp mất cảm tình và không thích dạng màu sang trọng, người lớn thế này. Hy vọng có bản re-design, re-color thôi, còn lúc nó ra thì gọi là 3DS lite, 3DS mastered gì cũng được.

Tuyệt, chúc anh ăn nên làm ra XD.

Bạn nào có dự định mua thì confirm để ảnh nhắm tình hình có nhập hay không. Mình thì chờ bản lite thôi :">, hy vọng re-color lại.
nhãm và rãnh . Nếu có bản lite thật thì bạn có mua hay ko hay là đợi tiếp 3DSI lite hay đại loại như 3DS2 lite đời sau của lite ấy =))

aliviss

V.I.P Member
Giá cũng ổn nhưng chờ xem ở vn bán giá bn ^^ với lại chờ có zelda lun

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:12 PM ----------

Đăng kí 1 con ở Hà nội nhé. Nhưng bạn nhớ chọn mầu khác mầu đen ship về nhé.
Ông a máu thế lúc nào có pm e qua xem nhé.cần pk hay fc 3ds cứ pm e ^^

Mình là người đã từng mua bạn cái ACEKARD 2i và thẻ 8GB chưa bảo hành, gặp ở chỗ Nguyễn Văn Đậu ấy bạn. Mình book một em Nintendo 3DS nhé.

Boko

warriosbest

Banned
Khi nào có cái mới mỏng hơn thì tự động so sánh, cái này đc gọi là fat thôi. Như PS3 slim mỏng dính ấy, dù cái PS3 thường mới ra tớ đã thấy mỏng rồi.

3DS thì có ra Halo xem thử hôm thứ 7 tuần rồi, bất ngờ vì mỏng hơn trên vid và hình nhiều. Nhưng tớ chả quan tâm độ mỏng, cái chính là design 3 lớp mất cảm tình và không thích dạng màu sang trọng, người lớn thế này. Hy vọng có bản re-design, re-color thôi, còn lúc nó ra thì gọi là 3DS lite, 3DS mastered gì cũng được.

thế đã bao giờ bạn để ý psp - ds - xbox và ps3 chưa ?;;)
hệ FAT là hệ đầu tiên của hãng(theo từng model như Ps2 fat->ps2 slim .v..v nha) - nền tảng cho phát triển thế hệ tiếp theo:no:
mình vẫn tin sau này chỉ có 3ds size to hơn

bản US chắc nhờ xách - còn dư 500k mua pk :myemo0111:

buta_buta

Nấm bình thường
thế đã bao giờ bạn để ý psp - ds - xbox và ps3 chưa ?;;)
hệ FAT là hệ đầu tiên của hãng(theo từng model như Ps2 fat->ps2 slim .v..v nha) - nền tảng cho phát triển thế hệ tiếp theo:no:
mình vẫn tin sau này chỉ có 3ds size to hơn

bản US chắc nhờ xách - còn dư 500k mua pk :myemo0111:
DSLite mỏng hơn fat, PSP 3k slim mỏng hơn fat, PS2 slim mỏng hơn fat, xbox không có không biết, ps3 slim mỏng dính. Mình đã nói về PS3 ở trên rồi, bản thường đã mỏng nhưng slim còn có thể mỏng hơn. Ý bạn là bảo mình để ý xem có cái nào bản slim/lite chỉ to hơn mà không mỏng hơn hả? = =
Mình chẳng hiểu ở đây bạn quote lại bài mình là có ý gì?

Những cái như thế này tớ không reply trong đây nữa, có gì thì sang profile pm cho gọn, topic buôn bán của anh Minh.

đặt gạch một con blue nha, ghiền quá:rolleyes[1]:

có cần cọc gì ko? hay là hàng về qua xúc thôi :)

phụ kiện mình cần thì đơn giản lắm case và miếng dán màn hình là đủ :)

warriosbest

Banned
đặt gạch một con blue nha, ghiền quá:rolleyes[1]:

có cần cọc gì ko? hay là hàng về qua xúc thôi :)

phụ kiện mình cần thì đơn giản lắm case và miếng dán màn hình là đủ :)
=)) giống mình thế - mình mua máy xong roài nhờ alviss ship crystal case + 6 miếng dán
+ 1 case đựng trên eachgames.com :yahoo[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN