Ai trong 4rum mình thi tốt nghiệp cấp 3 thì vô đây

Cửa hàng game Nintendo nShop

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Tình hình là đã chuẩn bị xong hết tinh thần và dụng cụ để ngày mai chiến đấu, không biết nói gì, chỉ có 1 câu là chúc anh em thi tốt, thành công đại thành công, chép bài trót lọt (ý lại xúi bậy rùi :myemo0130:)
thi xong môn nào thì anh em rỗi rãi vào đây tán nhé, đoán xem mình được bao nhiêu điểm :-c

Ultimate

Nấm nhỏ
Hơ... bạn tớ vừa bắn cho cái đề văn, nhưng mà thấy kỳ kỳ vì ko giống cấu trúc lắm, đáng nhẽ câu 1 phải hỏi về VH nước ngoài chứ

1. Hình tượng cây đàn ghita trong DGCL
2. Bạo lực gd
3. Tây Tiến (hình ảnh người ch sĩ)

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Chúc các bạn trong 4rum thi tốt nhé :D !!! Mà thật ra tớ thấy cái tốt nghiệp này chả có gì là đáng quan trọng so với đại học cả ;;) !!!!

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Nhưng không qua được tốt nghiệp thì sao thi đại học đây :em19:
thì ý tớ là đậu tốt nghiệp là 1 chuyện rất dễ dàng với 1 ai đó học lệch cũng đủ 30 điểm dễ dàng :D !!!! CÒn DH mới là cái mà người ta nhìn vào để đánh giá mình đó ;;) !!! Đẳng cấp là ở DH ;)) !!!

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Dù gì cũng chúc các bạn thi tốt, cơ mà đùa chứ, thi Tn dễ mà, đừng quá căng thẳng làm gì, với lại nói thật thì đi thi như đi hội ý mà, vui cực =))=))

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Dù gì cũng chúc các bạn thi tốt, cơ mà đùa chứ, thi Tn dễ mà, đừng quá căng thẳng làm gì, với lại nói thật thì đi thi như đi hội ý mà, vui cực =))=))
Uhm nhớ hồi tui thi tốt nghiệp năm ngoái địa 2 điểm =)) !!! Sinh ko học chữ nào dc 6 điểm !! Toán thì làm khoảng 25-30 phút nhồi chỉ bài cho mấy thằng trước sau lưng !! Bó tay cái đề toán vậy mà tụi nó hỏi cứ như là ..... !!! Mà giám thị vui lắm cho chỉ cơ =)) !!! Đừng nghe tớ mà làm theo nhé tùy giám thị thôi !!!

Zephyr

Nấm bình thường
Mọi người yên tâm đi , thi TN dễ lắm , ko khó đâu , cái khó là có được 60 điểm ( hình như 6 môn , mình cũng ko nhớ nữa :D ) ko thôi , chứ còn 30 điểm thì dễ lắm , thằng dốt nhất lớp mình toán có hơn 5' mà còn thi được 37 điểm cơ mà , mọi người cứ yên tâm :)

Ultimate

Nấm nhỏ
Hự... đã thi xong môn Văn về...

Cảm giác muốn... :((

Mình thật dại dột, tụi bạn nó mang phao quay đc hết, mình sợ ko dám mang huhuhuhu... chắc ko đc nổi con 7 =((

sonchuaquy

Nấm nhỏ
tình hình là thi xong là về onl luôn, báo cáo với anh em là:
câu 1: mình học tủ ông hêminh uê với cái tảng băng trôi nên viết cái sô lô khốp không tốt lắm:P
câu 3: trúng tủ \m/, nhưng kẹt nỗi nó cho phân tích mỗi nhân vật Việt, trong khi khả năng chém gió có hạn nên được có hơn 1 trang :em05:
tóm lại là điểm em chắc tầm 4 trở lên, cao nhất là 6 :o)

wow_wow

Thành viên lâu năm
gì chứ, văn mà đòi 7 á =))
Tớ 5-6 là an phận :">
Đề Văn kỳ này cũng dc :)) Kết 2 câu làm văn
Còn câu lý thuyết thì =.= Cứ tưởng cấu trúc đề ra giống năm ngoái nên hok thèm học tác giả 8->

học tố hữu , heminhway ,HCM lại ra sô lô khốp :(( . may thằg ngồi sau quay nên nó nhắc :x ...
Câu 3 học tủ nv chiến lại ra Việt :-?? . cố tình chơi mìh hay sao ý

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN