Ai trong 4rum mình thi tốt nghiệp cấp 3 thì vô đây

Cửa hàng game Nintendo nShop

wow_wow

Thành viên lâu năm
đề anh văn năm nay ko biết cha nào soạn mà sai văn phạm hết trơn 8-}
Thế mà cũng soạn cho dc 8-} Cái đoạn văn chế riết rồi toàn sai văn phạm 8-}
Sai 2 câu ức chế, mà thui kệ, mới nghe chị thi năm ngoái nói Văn ko trên 6 là đậu loại tbinh à, khỏi cần nói nhiều. T bình thì mấy môn kia cao chi nữa :((
Văn thế sao trên 6 nổi trời =))

Ultimate

Nấm nhỏ
Mấy bác trong 4rum mình toàn khủng tiếng Anh cả nhỉ :)). Tớ có học hành gì đâu chỉ nhờ chơi game xem phim để dịch nghĩa đoán mò nên 6-8 là sướng rồi :)). Buồn cười nhiều từ thằng khủng anh của lớp còn hỏi mình :))

Mà điểm tốt nghiệp ảnh hưởng đén những cái gì thế ? Ở chỗ tớ thằng 30 với thằng 60 cũng như nhau, chẳng đc cộng thêm cái gì :-?

Megazero

Nấm nhỏ
Mấy bác trong 4rum mình toàn khủng tiếng Anh cả nhỉ :)). Tớ có học hành gì đâu chỉ nhờ chơi game xem phim để dịch nghĩa đoán mò nên 6-8 là sướng rồi :)). Buồn cười nhiều từ thằng khủng anh của lớp còn hỏi mình :))

Mà điểm tốt nghiệp ảnh hưởng đén những cái gì thế ? Ở chỗ tớ thằng 30 với thằng 60 cũng như nhau, chẳng đc cộng thêm cái gì :-?
Khác nhìu chứ ^^ Ông anh mình thi tốt nghiệp loại TB, xong thi DH 28 đ thuộc top trường đấy, trường đó có học bổng đi du học nước ngoài cho bọn thi top đại học nhưng mà ông anh tớ suýt kô đc đi vì tốt nghiệp TB ^^~

Hipi01

Nấm bình thường
Khác nhìu chứ ^^ Ông anh mình thi tốt nghiệp loại TB, xong thi DH 28 đ thuộc top trường đấy, trường đó có học bổng đi du học nước ngoài cho bọn thi top đại học nhưng mà ông anh tớ suýt kô đc đi vì tốt nghiệp TB ^^~
anh bạn học trường nào thế ? Tớ chưa nghe thấy quả được học bổng đi du học nó lại xem điểm tốt nghiệp cấp 3 bao h ? Thường thì ai đạt ĐH điểm cao , qua được mấy bài kiểm tra trường nó cho qua ? Thi TN cấp 3 đầy thằng loại giỏi nhưng thi đại học chẳng được nổi 10 điểm

Unicorn9x

Nấm nhỏ
điểm tốt nghiệp là dùng khi mà vô Cao Đẳng thôi... hoặc là vô mấy trường ĐH đóng tiền nó coi đậu TN hay ko;))
CĐ thì nếu mà học xong (dc TN loại khá giỏi) thì nó cho liên thông lên ĐH, (TN tb) thì còn phải xem xét...

Ultimate

Nấm nhỏ
Mọi người ơi, tớ sắp lên HN để ôn Vẽ nên muốn in mấy bộ ề Toán Lý để lên đấy học cho tiện (chỗ thuê ko có máy), mà mấy file tớ down về toàn PDF, ai rành chỉ cách tớ convert sang file Word để in với. Đang thử mấy soft nhưng toàn lỗi :(

Megazero

Nấm nhỏ
anh bạn học trường nào thế ? Tớ chưa nghe thấy quả được học bổng đi du học nó lại xem điểm tốt nghiệp cấp 3 bao h ? Thường thì ai đạt ĐH điểm cao , qua được mấy bài kiểm tra trường nó cho qua ? Thi TN cấp 3 đầy thằng loại giỏi nhưng thi đại học chẳng được nổi 10 điểm
Trường gì về điện lực kô nhớ lắm ^^ Với lại như tớ đây thì cần điểm tốt nghiệp để du học ^^~ Tớ đi Thái thì nó đòi >=42đ, học ABAC. Còn nghe mẹ tớ nói có chị cũng đăng ký du học Mỹ nhưng vì điểm tốt nghiệp kô tốt lắm nên tuy thi cái bài thi của trường đh đc nhưng vẫn kô đc sang :-"

Có điểm rồi :))
Được 47.5, mừng vật ra. Văn cũng được 6 điểm = Hên được loại khá =.=' ...
Cả năm ăn chơi thác loạn với cái DS, đến trước ngày thi hư máy đâm ra tâm trí bị loạn :-&
P/s : Soạn KQ THI sốbáodanh gửi đến 6565 :D

ZhumZhum

Nấm bình thường
Chúc tất cả anh em mai thi đại học đạt kết quả tốt nhất, thi đâu đỗ đấy, ai cố gắng được thủ khoa thì càng tốt làm vẻ vang cho NVN chúng ta ^^

Chưa đâu bác. Đợi cuối tháng 3, đầu tháng 4 mới có lận. Giờ bên trường nó cho làm bài KT như điên ấy :em35:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN