HCM Bán 1 em 3DS XL hack cực chất + thẻ hack

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cần mua Nintendo 3DS Xl hack đc. Ai có máy giá đẹp thì inbox cho mình ha.
Giá 3DS XL hack duoc đẹp là bao nhiêu theo bác ? Mình hỏi để xem mang về 5 em trong thời gian tới thế nào (Hàng fullbox hoặc nguyên seal) hàng 2nd no box mình ko nhập về VN.

P/s: Up cho bác chủ, hình như đã giao luu voi bac cach đây ko lâu ? Circle pad chăng ?

Mist Gun

Nấm nhỏ
Bán lẻ máy mìh mua 5tr cho bạn nhé
bác lại xúc thêm em XL nữa à, thương tình ae 4rum để em 1 máy với :(, đủ 5tr mua thôi :(
Giá 3DS XL hack duoc đẹp là bao nhiêu theo bác ? Mình hỏi để xem mang về 5 em trong thời gian tới thế nào (Hàng fullbox hoặc nguyên seal) hàng 2nd no box mình ko nhập về VN.
bác mang về được 5tr cho e xúc :P

bác lại xúc thêm em XL nữa à, thương tình ae 4rum để em 1 máy với :(, đủ 5tr mua thôi :(

Hihi, vậy thua rồi, bên US nó bán trên 200$ thôi, chưa tính thuế và ship nội đia Mỹ - Ship US-VN - Thuế VN :)) bác mua được 5tr mà nguyên seal hoăc full box thì chắc phải 2 năm nữa. Nói chung ít nhất cũng là 5tr5

BlueAngleX

Nấm nhỏ

Mình đang có 2 con XL mầu đỏ fw 4.5 nên nếu lấy con fw 4.5 mầu xanh này về mìh sẽ rao bán con XL 4.5 mầu đỏ like new mới mua 3 tuần ở nintendovn, bác cứ yên tâm

bluke

Nấm bình thường
Mình đang có 2 con XL mầu đỏ fw 4.5 nên nếu lấy con fw 4.5 mầu xanh này về mìh sẽ rao bán con XL 4.5 mầu đỏ like new mới mua 3 tuần ở nintendovn, bác cứ yên tâm
Bác máu thế. Nếu sưu tầm thì kiếm mấy con limit edition nhìn chất hơn bác.

bạn ơi khoảng chiều ngày mai mình chạy qua bạn lấy r4i white nhé. mà r4i là bản 2014 phải ko,tại hình mờ quá. Mính qua hơi trể nhá vì nhà xa

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN