HCM Bán 3DS Đen, đỏ và zelda(Topic lập sớm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

bideptrai1992

Nấm bình thường
+Mario & Luigi: Partners In Time: $39.90+$10 phí đặt hàng(đã tính luôn phí shipping lúc đầu và phí shipping trong nước)
+
Mario vs. Donkey Kong Mini-Land Mayhem!: $28.33+$8 phí đặt hàng(y chang như trên)
Nếu được thì bạn vui lòng chuyển tiền vào tài khỏa này nhé
Số tài khoản: 19532179
Ngân hàng ACB quận 3
Tên của chủ tài khoản: Nguyễn Thị Mộng Ngọc
Số tiền cần chuyển:$39.9+$10+$28.33+$8=$86.23= 1 Triệu 8 trăm 12 ngàn(1 USD= 21020 VND theo ACB)

Bạn vui lònh quyết định lẹ nhé vì mình không còn nhiều thời gian đâu. 25 này mình bay nên bạn có gì chuyển khoản thứ hai hay thứ ba nhé. Cám ơn

---------- Post added at 02:34 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

có thể mua giùm mình 3 UMD này đc ko
Fate/Extra
Dissidia 012
Fate Unlimited Codes
Fate/Extra: $27.99+$8 phí đặt hàng + shipping
Dissidia 012: $17.29+$5 phí đặt hàng+ shipping
Fate Unlimited Codes thì không được bạn nhé vì đây là JP import và phải đợi cỡ 2 tuần thì mình mới nhận được cho nên nhu vậy sẽ bị trễ.
Tổng cộng: $58.28= 1 triệu 2 trăm 25 ngàn nhé bạn
Bạn vui lòng chuyển khỏa vô tài khoản này nhé:
Số tài khoản: 19532179
Ngân hàng ACB quận 3
Tên của chủ tài khoản: Nguyễn Thị Mộng Ngọc

Bạn vui lònh chuyển lẹ để mìn còn đặt hàng nhé.

hì hì thôi bạn nhé giá cũng như dich vụ ngoài HN, mà mình cũng hẹn với người ta rồi, đỡ phải làm phiền bạn với nintendo shop :rolleyes[1]::rolleyes[1]:

Còn về mấy cái UMD của mình thì sao bạn? Cũng gửi vào tài khoản ngân hàng này à? Mình pm nick cho bạn nhưng không thấy bạn trả lời! Nếu được thì bạn cứ mua mang về đây. Giao dịch trực tiếp rồi mình gửi tiền luôn. Gửi vào ngân hàng làm gì?

chủ thớt về chưa, giảm giá 3ds red 4 triệu là mình qua lấy, àh quên còn mấy cái UMD của mình nữa. PM sớm nha bạn. Mình rảnh thứ 3 này.

bideptrai1992

Nấm bình thường
ôi chủ thớt đâu rồi! báo giá máy đi chủ thớt không là hốt tiền mua quần áo hết :myemo0138:
Muộn rồi bạn ơi vì 2 cái 3ds không ai để ý với hàng điện tử xách tay nhiều quá nên không mang về luôn, có mỗi cái psp 3000 áh. 2 Triệu 5. À, còn liên lạc thì ban gọi số này nhé:0908908606, gặp Tuấn Anh. Mấyy hôm nay về bận nên chưa online nên bạn thông cảm.

Mình nhận được hàng rồi. Thanks chủ topic. Làm ăn chất lượng. Lần sau có về nhớ lập topic nhé. Mình sẽ mua số lượng nhiều hơn tiền thì chủ topic cứ tính nhé. Thanks nha.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN