HCM Bán 3ds LL NewLovePlus+ Hàng Limited ( new 99,69% )

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình chỉ so sánh giá tiền trên amazon.co.jp thôi. Tự lên mà xem nhé, chắc bạn cũng biết tính giá :).
Thôi, stop. Đủ hiểu trình độ của bạn thế nào rồi. Thân, chúc bán được hàng.
Ơ vâng Thế Amazon nhật bản có ship game với máy 3ds ra nước khác à ?
Vâng , mình đủ biết trình độ của bạn rồi :-ss
Lấy trang khác so sánh đi nhé :|

Sửa lần cuối:
con này bên nhật hình như có 3tr6 thôi mà , bác bảo không tính phí ship thì làm gì đến 4tr7
Tóm lại thế này cho các bạn khỏi thắc mắc

Để mua một món đồ bên nhật hay bất kì nước nào về bạn phải chịu phí ship về Việt Nam , phí hải quan , phí Vat ,
Về Vn rồi bên bưu điện sẽ giao miễn phí cho bạn , ko tính phí , bạn hiểu chưa ==
mình bán vậy là chịu lỗ rồi , bạn nào mua rẻ hơn chỉ có thể là hàng xách tay mang về thôi.

Sửa lần cuối:

Yung

Nấm nhỏ
Thì tóm lại là thuận mua vừa bán thôi, ko cần biết xách mông xách tay gì cả, miễn rẽ thì mua, mắc thì thôi. Đúng ko nào?

Hết chuyện đi so với cái shop bán mắc + chuyên nâng giá các bản limited, trong khi giá thị trường (tự ship hay nhờ dịch vụ) đều rẻ hơn rất nhiều bạn trẻ à. Bó tay. Ai cũng biết, chỉ 1 người ko biết.
giá mình là rẻ nhất rồi , không tin bạn cứ hỏi các shop order từ nhật về mà xem , mua hàng trên 1tr có phải chịu thuế Hải Quan không , nói các bạn ko tin mình cũng chịu thôi :|
Bạn nhập về rẻ nhất cũng phải 5tr3 nhé , không đùa đâu :-??
mình Giảm xuống 4tr6 nhé , ko kì kèo nữa ^:)^

các thanh niên sôi nổi nhiệt tình. mua bán thoả thuận ở đây là thi trường tự do. hợp lý thì bay ko cần hỏi/ bàn cãi nhiều. ko hợp lý thì để đó ngắm...

pó tay tội nghiệp ông chủ thớt ngay từ đầu đã nói tự ship+ đóng thuế rồi mà có mấy thím xách tay, nhờ dịch vụ,... không đóng thuế các kiểu vào dìm hàng . cái thím post hình máy supper smash bros nói xin lỗi chứ bạn giống bị bệnh quá . tự xách tay thì tất nhiên giá sẽ rẻ hơn người ship hàng đóng thuế rồi vào khoe ta đây mua được hàng rẻ làm gì ?? muốn chứng tỏ thì qua mấy box thảo luận hay show hàng ấy =))

lucifer0022

Nấm nhỏ
à thực ra không liên quan :D cơ mà thấy tội nghiệp chủ theard quá nên cũng vào nói giúp vài câu :D he he
bác change_me89 ạ ... nếu bác đọc được thì em nghĩ bác nên nghĩ thoáng ra 1 chút :'( bác có người nhà hoặc ai đó bên đấy, bác nhờ mua hộ xách về, ok ! giá sẽ rẻ hơn hẳn nếu bác không phải chịu thêm tiền máy bay đúng ko bác ... người ta về nước, 1 công đôi việc luôn ! bác đỡ hẳn 1 khoản tiền
còn chủ theard ... tên gì em ko đọc nổi :)))) và 1 cơ số đông người khác không phải ai cũng có người thân tại Nhật ! và hàng hóa về VN bác cũng biết tính r đấy ... chát lắm ... em ví dụ như bác chủ theard chẳng hạn, bán oto ( có thể VD cũng hơi khập khiễng ) bác biết oto về VN qua hải quan giá sẽ đội lên bao nhiêu rồi đấy .... nhớ ko nhầm thì 200% hơn thì phải
vậy nên không phải lúc nào cũng xem trên web của nước ngoài giá nó là bao nhiêu mà phán đc ! mà còn phải xem tình hình nước mình nó ntn, giá cả nó qua các khâu kiểm duyệt, thuế thủng lủng củng về đến nơi nó là bao nhiêu :'(
không phải ai cũng có điều kiện để lách luật ... em biết bác ko có ý dìm giá bác CHANGE_ME89 ạ ! em ghi to cho mọi người đỡ hiểu nhầm em, nhưng không phải ai cũng giống như bác, nếu bác bảo là bác có thể nhập về giá rẻ hơn hẳn rất nhiều, giá chỉ bằng trên web hoặc cao hơn 1 tý tẹo teo thôi, thì những người muốn mua, như em hay ai đó chẳng hạn, muốn nhờ bác xách hộ vài cái về cho bọn em được không ạ :'( bác làm thế thật sự bọn em rất mừng ... cám ơn bác lắm lắm luôn
nếu bác giúp được như thế, bác đúng là 1 bầu trời tư cách :'( không ăn lời giúp đỡ mọi người, em xin lạy bác 3 cái
còn chủ theard, em nghĩ bạn ấy cũng chẳng ăn lời đâu, mà kể cả có lời cũng chẳng lời được là mấy với cái giá bạn ấy đưa ra :'( em ko đánh giá cao bản limited này lắm ... nhưng thật sự máy rất đẹp :))) chẳng qua em nghèo nát mùng tơi, chứ không em cũng xin rước em ý về rồi đấy :))
em ko có ý đả kích ai, nhưng mọi người đều hiểu sai ý nhau mất r

Sửa lần cuối:

lucifer0022

Nấm nhỏ
P/S: bác Change_me89 ... em phát thèm vì mấy cái ảnh của bác đăng lên đấy :'(
GATO quá đi mất, chỉ muốn đc sờ vào một lần :))))

à thực ra không liên quan :D cơ mà thấy tội nghiệp chủ theard quá nên cũng vào nói giúp vài câu :D he he
bác change_me89 ạ ... nếu bác đọc được thì em nghĩ bác nên nghĩ thoáng ra 1 chút :'( bác có người nhà hoặc ai đó bên đấy, bác nhờ mua hộ xách về, ok ! giá sẽ rẻ hơn hẳn nếu bác không phải chịu thêm tiền máy bay đúng ko bác ... người ta về nước, 1 công đôi việc luôn ! bác đỡ hẳn 1 khoản tiền
còn chủ theard ... tên gì em ko đọc nổi :)))) và 1 cơ số đông người khác không phải ai cũng có người thân tại Nhật ! và hàng hóa về VN bác cũng biết tính r đấy ... chát lắm ... em ví dụ như bác chủ theard chẳng hạn, bán oto ( có thể VD cũng hơi khập khiễng ) bác biết oto về VN qua hải quan giá sẽ đội lên bao nhiêu rồi đấy .... nhớ ko nhầm thì 100% hơn thì phải
vậy nên không phải lúc nào cũng xem trên web của nước ngoài giá nó là bao nhiêu mà phán đc ! mà còn phải xem tình hình nước mình nó ntn, giá cả nó qua các khâu kiểm duyệt, thuế thủng lủng củng về đến nơi nó là bao nhiêu :'(
không phải ai cũng có điều kiện để lách luật ... em biết bác ko có ý dìm giá bác CHANGE_ME89 ạ ! em ghi to cho mọi người đỡ hiểu nhầm em, nhưng không phải ai cũng giống như bác, nếu bác bảo là bác có thể nhập về giá rẻ hơn hẳn rất nhiều, giá chỉ bằng trên web hoặc cao hơn 1 tý tẹo teo thôi, thì những người muốn mua, như em hay ai đó chẳng hạn, muốn nhờ bác xách hộ vài cái về cho bọn em được không ạ :'( bác làm thế thật sự bọn em rất mừng ... cám ơn bác lắm lắm luôn
nếu bác giúp được như thế, bác đúng là 1 bầu trời tư cách :'( không ăn lời giúp đỡ mọi người, em xin lạy bác 3 cái
còn chủ theard, em nghĩ bạn ấy cũng chẳng ăn lời đâu, mà kể cả có lời cũng chẳng lời được là mấy với cái giá bạn ấy đưa ra :'( em ko đánh giá cao bản limited này lắm ... nhưng thật sự máy rất đẹp :))) chẳng qua em nghèo nát mùng tơi, chứ không em cũng xin rước em ý về rồi đấy :))
em ko có ý đả kích ai, nhưng mọi người đều hiểu sai ý nhau mất r

*khóc*

Riêng bạn mình để cho 4tr4;)) nhé

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN