HCM Bán 3ds LL NewLovePlus+ Hàng Limited ( new 99,69% )

Cửa hàng game Nintendo nShop

là bản manaka thì mình xúc luôn ko nghĩ rồi :(
còn bản rinko thì phải suy nghĩ chút vì chưa có học tiếng nhật để mà dùng

à thực ra không liên quan :D cơ mà thấy tội nghiệp chủ theard quá nên cũng vào nói giúp vài câu :D he he
bác change_me89 ạ ... nếu bác đọc được thì em nghĩ bác nên nghĩ thoáng ra 1 chút :'( bác có người nhà hoặc ai đó bên đấy, bác nhờ mua hộ xách về, ok ! giá sẽ rẻ hơn hẳn nếu bác không phải chịu thêm tiền máy bay đúng ko bác ... người ta về nước, 1 công đôi việc luôn ! bác đỡ hẳn 1 khoản tiền
còn chủ theard ... tên gì em ko đọc nổi :)))) và 1 cơ số đông người khác không phải ai cũng có người thân tại Nhật ! và hàng hóa về VN bác cũng biết tính r đấy ... chát lắm ... em ví dụ như bác chủ theard chẳng hạn, bán oto ( có thể VD cũng hơi khập khiễng ) bác biết oto về VN qua hải quan giá sẽ đội lên bao nhiêu rồi đấy .... nhớ ko nhầm thì 200% hơn thì phải
vậy nên không phải lúc nào cũng xem trên web của nước ngoài giá nó là bao nhiêu mà phán đc ! mà còn phải xem tình hình nước mình nó ntn, giá cả nó qua các khâu kiểm duyệt, thuế thủng lủng củng về đến nơi nó là bao nhiêu :'(
không phải ai cũng có điều kiện để lách luật ... em biết bác ko có ý dìm giá bác CHANGE_ME89 ạ ! em ghi to cho mọi người đỡ hiểu nhầm em, nhưng không phải ai cũng giống như bác, nếu bác bảo là bác có thể nhập về giá rẻ hơn hẳn rất nhiều, giá chỉ bằng trên web hoặc cao hơn 1 tý tẹo teo thôi, thì những người muốn mua, như em hay ai đó chẳng hạn, muốn nhờ bác xách hộ vài cái về cho bọn em được không ạ :'( bác làm thế thật sự bọn em rất mừng ... cám ơn bác lắm lắm luôn
nếu bác giúp được như thế, bác đúng là 1 bầu trời tư cách :'( không ăn lời giúp đỡ mọi người, em xin lạy bác 3 cái
còn chủ theard, em nghĩ bạn ấy cũng chẳng ăn lời đâu, mà kể cả có lời cũng chẳng lời được là mấy với cái giá bạn ấy đưa ra :'( em ko đánh giá cao bản limited này lắm ... nhưng thật sự máy rất đẹp :))) chẳng qua em nghèo nát mùng tơi, chứ không em cũng xin rước em ý về rồi đấy :))
em ko có ý đả kích ai, nhưng mọi người đều hiểu sai ý nhau mất r
thánh đó mà nhận lời thì cho em đặt vài cái nữa nha pác chỉ sợ vào topic phá quăng bom mìn tự chế xong chạy mất =))

thánh đó mà nhận lời thì cho em đặt vài cái nữa nha pác chỉ sợ vào topic phá quăng bom mìn tự chế xong chạy mất =))

Các thanh niên google giá tiền xong và Thể hiện dìm rất nhiệt tình khiến mình điêu đứng =((
Hạ xuống 4tr5 nhé

Thôi vì một ngày mai tươi sáng vậy =)))

Sửa lần cuối:

lucifer0022

Nấm nhỏ
Sorry bạn @lucifer0022 mình ko có order giùm, mình ko rãnh để làm việc đó ^^. Mình cũng chỉ dùng dịch vụ để order hàng từ jp về VN thôi. Bạn có thể inbox để mình cho bạn nơi mình thường order. Những cá nhân khích bác mình ko quan tâm hoặc "khùng" tới mức đi order "giùm" những thứ ko liên quan nhưng ganh tỵ ko ngượng mồm. Ai nói gì thì họ cứ nói, mình vẫn tiếp tục mua game jp về chưng chơi... :))
Thân.
bác lại hiểu nhầm em rồi :( em có ý gì khích bác bác để trục lợi bản thân đâu, em chỉ ngỏ ý để xem bác sẽ trl thế nào thôi, bác không " rảnh " :3 ok em hiểu, thì bác cũng như những " con người " bình thường khác mà thôi, tất nhiên sẽ ko chịu thiệt hoặc không được gì mà đi giúp người ngoài đúng ko ? ai cũng vậy thôi mà, thế nên em mới bảo nếu bác nhận ship hộ thì bác đúng là cả 1 bầu trời tư cách :)) em lạy bác 3 lạy luôn mà
còn em thì em đánh giá cao những người " Khùng " như bác nói :)
còn em thì em không có hứng thú với hàng Nhật, vì đơn giản là không biết tiếng Nhật :))))) vậy thôi

^ Bạn có cần đăng lên fb handheldvn rồi chế nhạo chủ topic trên đấy không ? Đây là topic của người ta k thể hiện đc 1 tý văn hóa nào à ?
Chán vl thanh niên 89 cứ như trẻ con thế này ...

Ừ ... Văn hoá đến nỗi vào topic của chủ top chê bai nọ kia, lên fb handheldvn đá xoáy chủ top xù lông nhím, trẻ con các kiểu. Vl bạn k cần phải phun ra mấy câu tử tế đâu, giả tạo bỏ mẹ. Ngay từ đầu bạn đéo mua thì ở topic này cũng chẳng liên quan con mẹ gì đến bạn cả, 1 khi bạn đã vào đây comment thì ai cũng đc quyền quote và phản bác lại bạn, hiểu ko ? Bạn lượn thì im lặng, ko cần thể hiện mình văn hoá đến mức nào đâu.

À edit nhé, bạn có lòng tốt thì chỉ cân 1 comment post hộ cái topic và giá cả, sdt của họ lên group đấy thôi nhé, đéo cần phải phun ra mấy câu chê bai, đá đểu nọ kia đâu. Đm có thằng điên nào nói úp hộ mà vẫn kêu "máy giá cao, thớt xù lông nhím, trẻ con, chứng tỏ, thấy tội nghiệp nó "nên post hộ lên fb không ? Bạn vừa đấm vừa xoa à ? Ai cần bạn " T Ố T " 1 cách vl thế ? Ông chủ topic nhờ bạn à ?

Sửa lần cuối:

lucifer0022

Nấm nhỏ
Ừ ... Văn hoá đến nỗi vào topic của chủ top chê bai nọ kia, lên fb handheldvn đá xoáy chủ top xù lông nhím, trẻ con các kiểu. Vl bạn k cần phải phun ra mấy câu tử tế đâu, giả tạo bỏ mẹ. Ngay từ đầu bạn đéo mua thì ở topic này cũng chẳng liên quan con mẹ gì đến bạn cả, 1 khi bạn đã vào đây comment thì ai cũng đc quyền quote và phản bác lại bạn, hiểu ko ? Bạn lượn thì im lặng, ko cần thể hiện mình văn hoá đến mức nào đâu.

À edit nhé, bạn có lòng tốt thì chỉ cân 1 comment post hộ cái topic và giá cả, sdt của họ lên group đấy thôi nhé, đéo cần phải phun ra mấy câu chê bai, đá đểu nọ kia đâu. Đm có thằng điên nào nói úp hộ mà vẫn kêu "máy giá cao, thớt xù lông nhím, trẻ con, chứng tỏ, thấy tội nghiệp nó "nên post hộ lên fb không ? Bạn vừa đấm vừa xoa à ? Ai cần bạn " T Ố T " 1 cách vl thế ? Ông chủ topic nhờ bạn à ?
à thì bạn nói như này là bạn cũng sai rồi :) bạn sai nhất ở cái câu "bạn đéo mua thì ở topic này cũng chẳng liên quan con mẹ gì đến bạn cả" !!! mình xin giải thích luôn cho bạn hiểu
không phải không mua là không có quyền lên tiếng, mà phải im lặng !!! đây là điều hoàn toàn sai, sai nặng luôn ấy =))) mình có thể không mua, nhưng mình vẫn được bình phẩm về món đồ mà người khác ra, vì lợi ích của người khác :v
ví dụ bạn bán một món hàng đểu, ví dụ thôi nhé ! mình là một người khách, một người thợ ... mình biết điều đó, và mình sẽ cảnh báo với mọi người là bạn bán hàng đểu !!! điều đó đâu có sai ??? và chắc chắn người bán là bạn, sẽ xửng cồ lên chửi hoặc thậm chí cho mình một phát THÂN ÁI vào ngay giữa mặt =)))) b-(
hoặc 1 người nào đó lừa đảo hoặc buôn bán gian lận giá quá cao cho những người không hiểu biết !!! thì nếu lên tiếng, đó là tốt chứ không phải xấu
còn ông Change_me89 ... ông ấy cũng không hoàn toàn sai ... mình nghĩ thế cho đến khi đọc cmt của bạn :)
vì cũng chỉ là hiểu nhầm nhau, và ông change quá háo thắng và tỏ ra hơn người :)) mình thấy ông ấy trẻ con, và giờ càng thấy trẻ con hơn khi mà mang bài đi post rêu rao :)))
xin lỗi chứ đó đúng là kiểu trẻ con hí hửng khoe chiến tích ấy, khoe là này này vào mà xem thằng này nó thua tao, nó kém cạnh tao, vào mà xem tao hơn nó kìa :)))

2pic của người ta mà xúm vào dìm này nọ, ko mua thì biến để người cần mua vào xem chứ ngồi nói nhảm ! Mấy nhóc rảnh thì lo chuyện khác đi để ng ta còn bán hàng !

Các bạn đăng topic mua bán thì người ta có quyền hỏi han, ý kiến chứ, sao lại bảo là không mua thì đi chỗ khác chơi. Xin thưa với những topic giá cả trên trời thì góp ý cũng là cách up topic lên và giúp chủ topic nhận định được giá thị trường. Mình nói thật chứ hàng ngon thì đã xong từ lâu rồi, các bạn thử xem mấy topic bán máy new xài rồi nhé, giá cả hợp lý thì trong một ngày người ta bán mất rồi, chả có thời gian mà đôi co đâu.

^
^
^ lucifer : Ví dụ hoàn toàn sai ... Hàng đểu khác với trường hợp này ... Tôi hỏi ngược lại bạn nhé, bạn lấy đâu ra quyền chụp mũ họ là lừa đảo, gian thương để mà cảnh báo ?

wata

Nấm nhỏ
haz, sao topic bán hàng của người khác mà cứ phải vào cãi nhau vậy trời, ai đúng ai sai, fb, inbox...thiếu gì cách, một con sâu làm rầu nồi canh đã bị cho bay rồi h lại thêm 2 3 4 người nữa kéo vào mà ko phải cãi về giá cả sản phẩm nữa mà về nhân sinh quan và cả quyền lên tiếng hay ko lên tiếng nữa chứ (??!)
Làm ơn để topic của anh ấy yên để anh ấy bán hàng đi, artbook, cd, game và cả máy limited đều rất đẹp và đáng để bỏ tiền ra mua nếu đam mê series love plus cho dù giá có đắt hay rẻ vì chất lượng hoàn toàn đáp ứng giá trị. Hãy đứng ở vị trí một người bán hàng tối ngày cứ mở mắt ra là nghe đủ thứ loại người chê đồ mình bán giá thế này thế kia coi cảm giác đó ngọt ngào đến thế nào rồi hãy bàn đến quyền con người gì đó, người bán cũng là con người cũng biết buồn mà, chẳng phải đã đến lúc nên dừng những cuộc nói chuyện lạc đề này rồi sao ???

lucifer0022

Nấm nhỏ
^
^
^ lucifer : Ví dụ hoàn toàn sai ... Hàng đểu khác với trường hợp này ... Tôi hỏi ngược lại bạn nhé, bạn lấy đâu ra quyền chụp mũ họ là lừa đảo, gian thương để mà cảnh báo ?
ơ bạn lại hiểu sai ý mình :) mình đâu có bảo vụ này hả bạn ??? mình có nói rõ ông change_me89 là sai trong vụ này, vì hiểu nhầm nhau mà :v
còn bạn vơ đũa cả nắm là "bạn đéo mua thì ở topic này cũng chẳng liên quan con mẹ gì đến bạn cả" !!! thì mình nêu vài trường hợp mà cái câu của bạn là sai :v bạn hiểu ko ?
mình chỉ dám nói, bạn sai ở cái câu nói đó thôi :)))

lucifer0022

Nấm nhỏ
haz, sao topic bán hàng của người khác mà cứ phải vào cãi nhau vậy trời, ai đúng ai sai, fb, inbox...thiếu gì cách, một con sâu làm rầu nồi canh đã bị cho bay rồi h lại thêm 2 3 4 người nữa kéo vào mà ko phải cãi về giá cả sản phẩm nữa mà về nhân sinh quan và cả quyền lên tiếng hay ko lên tiếng nữa chứ (??!)
Làm ơn để topic của anh ấy yên để anh ấy bán hàng đi, artbook, cd, game và cả máy limited đều rất đẹp và đáng để bỏ tiền ra mua nếu đam mê series love plus cho dù giá có đắt hay rẻ vì chất lượng hoàn toàn đáp ứng giá trị. Hãy đứng ở vị trí một người bán hàng tối ngày cứ mở mắt ra là nghe đủ thứ loại người chê đồ mình bán giá thế này thế kia coi cảm giác đó ngọt ngào đến thế nào rồi hãy bàn đến quyền con người gì đó, người bán cũng là con người cũng biết buồn mà, chẳng phải đã đến lúc nên dừng những cuộc nói chuyện lạc đề này rồi sao ???
ơ :v đây cũng là 1 cách để up lên mà ??? chứ còn nếu có người muốn mua :v thì ng ta kéo xuống tận trang 3 trang 4 để làm gì đâu ???

Giờ bên Amazon hay Gamestop giá New 3DS Xl khoảng 4tr5, tôi về mấy chỗ bán toàn hơn 5 củ ~5củ 5 tôi bảo chúng nó là tao thấy giá chỉ có thế, mà sao chúng mày bán chênh tới gần 1tr lận ?. Đắt quá ko mua nữa. Tối tôi lên fb tôi nói với bạn bè tôi rằng : Ê cái shop này bán đắt vc, góp ý mà chủ shop nó đào cả mồ mả nhà tao lên chúng mày ạ ' . Có đc ko ? Tại sao giá cả N3ds XL ở VN chênh lệch như vậy mà các bạn vẫn mua ko ý kiến ? Là bởi vì nó hợp với phần đông nhu cầu của các bạn, các bạn ko có nhu cầu thì thấy giá cả nó ko hợp lý. Shop A xách tay hàng rẻ nhưng số lg ít, muốn có trc phải gọi điện đặt trc, shop B phải nhập qua hải quan thì nó giá nó cao hơn nhưng số lượng ổn định. Lúc các bạn cần nhưng ko mua rẻ đc vì shop A hết hàng phải chờ mấy tuần thì tôi cam đoan chắc chắn có người ko cầm lòng đc đi mua ở shop B ( giá cao hơn do phụ phí ). Topic đây cũng vậy thôi, nhưng áp dụng cho FAN của dòng anime/manga này và khác 1 cái là các bạn vào gạch nta ko thương tiếc, điều mà các bạn ko dám làm với những shop lớn, có thì cũng chỉ dám nói sau lưng.

Ko phải FAN thì ko hiểu đc giá trị sưu tầm. Còn ông nào nói giá nội địa rẻ hơn thì nhập chục con về đây bán giá đại trà cái coi, có dám ko ? Giờ tôi thấy giá Amazon cũng 196~ 220$ máy brandnew rồi đấy, căn bản ở VN thị hiếu nó khác. Mấy cái này với gc Gundam jp các kiểu nhập về giá đã cao mà chơi xong bán lại chịu lỗ đến 30-40% mà gần tháng mới bay.
@ Melody : Vãi comment, giá thị trường VN áp dụng đc cho cái máy gồm cả artbook, OST, Poster này đc hả ? Ngay từ #1 đã dẫn link Play-asia ra rồi còn thắc mắc. Thế thì phải tẩy chay bọn Play-asia đê, bán giá cắt cổ, vì lợi ích người tiêu dùng=D>

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN