HCM bán 3dsXL zelda limited fullbox giá ngon

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucifer0022

Nấm nhỏ
Nghe mấy bạn vào nâng bi nhau thề là hài vlin đó :)))

" thừa năng lượng thế sao không đi giúp đời đi ? " ??? thế bạn có thừa năng lượng không để vào cmt 1 cái câu như thế :))) bạn giúp đời được tẹo nào chưa ?
người ta vào góp ý thì tiếp thu :))) còn nếu muốn bán giá nào thì cứ nói tầm giá luôn đi ... còn bày đặt 5 củ ??? xong gọi điện trả giá "3tr2" cười trừ cho qua ? thế thà bạn đăng cmn thêm vào là ... chỉ chấp nhận giá từ ABC - XYZ cho người ta đỡ phải hỏi, mệt lol ra ! bạn cũng dỡ phải cười trừ :) có phải đỡ mệt hơn không ??

Còn mình công nhận, cái gì càng cổ, càng hiếm thì giá trị càng cao ! nhưng một thằng ăn mày, bạn cho nó cái bình cổ, liệu nó có biết giá trị của cái bình không ? hay chỉ coi là cái bình vài xu để đựng nước ? một con tem vài xu, 100 năm sau cũng thành tiền tỉ =))))

Dân trong ngành thì mua về sưu tập, còn dân không chuyên thì chỉ cần mua cái gì về sử dụng càng hữu ích càng tốt :v bài này là dành cho dân sưu tầm, dân không chuyên đi ra chỗ khác xem :))) đôi co làm gì ???

haigau

Nấm bình thường

" thừa năng lượng thế sao không đi giúp đời đi ? " ??? thế bạn có thừa năng lượng không để vào cmt 1 cái câu như thế :))) bạn giúp đời được tẹo nào chưa ?
người ta vào góp ý thì tiếp thu :))) còn nếu muốn bán giá nào thì cứ nói tầm giá luôn đi ... còn bày đặt 5 củ ??? xong gọi điện trả giá "3tr2" cười trừ cho qua ? thế thà bạn đăng cmn thêm vào là ... chỉ chấp nhận giá từ ABC - XYZ cho người ta đỡ phải hỏi, mệt lol ra ! bạn cũng dỡ phải cười trừ :) có phải đỡ mệt hơn không ??

Còn mình công nhận, cái gì càng cổ, càng hiếm thì giá trị càng cao ! nhưng một thằng ăn mày, bạn cho nó cái bình cổ, liệu nó có biết giá trị của cái bình không ? hay chỉ coi là cái bình vài xu để đựng nước ? một con tem vài xu, 100 năm sau cũng thành tiền tỉ =))))

Dân trong ngành thì mua về sưu tập, còn dân không chuyên thì chỉ cần mua cái gì về sử dụng càng hữu ích càng tốt :v bài này là dành cho dân sưu tầm, dân không chuyên đi ra chỗ khác xem :))) đôi co làm gì ???
tui đả nói là thà gọi điện trả giá bao nhiêu tui trả lời đàng hoàng chứ nhắn cái tin 3tr2 +2 games thì xin lổi , tui đả nói ngay từ đầu topic mà phải ko ? còn bán dc hay ko thì kệ tui :)) , cứ hay vào "tốt bụng" góp ý làm gì ?

Yung

Nấm nhỏ
nảy mới có tay trả 3tr2 máy + 2 games :)) cười trừ cái cho qua thôi , thy1m coi kỹ cái cái thym đăng là no box và may not ship to vietnam nhé :))

cũng ko muốn nói mà giờ lỡ rồi nói luôn là trả giá thì gọi trực tiếp cho tui nt nt cái beep :)) .
tui dám cá là ship ebay fullbox cái này + thêm thuế và tiền ship thì đội giá lên cao hơn giá tui nhiều nhé mà còn chưa tính 1 game full box nửa ở đó mà than thích thì ship ebay đi :)) . còn ai thích sky3ds với new ndsxl thì mua đi đừng có so sánh , topic tui lập giá tui để sao kệ tui không có liên quan gì hết đừng có tốt bụng góp ý này kia . Tui thích đăng lên để ế chơi vậy đó dc ko ? you mad ?:))
Tui ko có ý kiến gì về giá bán của ông, thuận mua vừa bán mà. Chỉ là đang ý kiến về đồ cũ đồ cỗ của ông kia thôi.

wata

Nấm nhỏ

tại có những ng thừa năng lượng tồn tại nên mới phải có những ng đành phải chịu khó bỏ năng lượng ra để nhắc họ quay về chánh đạo như đằng này đó bạn ^ ^
bài bạn viết dài quá, mình lại dở văn nên mình ko hỉu lắm...
nghĩa là bây h bạn đang nhận mình là ng biết thưởng thức hay 1 thằng ăn mày cần vài xu?
up phụ, 1 bữa sáng tốt lành

lucifer0022

Nấm nhỏ
Mình thì chẳng phải dân chơi đồ cổ :))) nhưng cũng chẳng phải thằng ăn mày " theo như cách mình ví " =)))
Đơn giản là mình vẫn hiểu giá trị của một món đồ, nhưng mình cũng không có nhu cầu để mua mấy món " Độc & Hiếm " ! Tôi không có ý kiến nào về giá mà chủ theard đưa ra hết :)) vì giá của một món đồ giá trị hay không là do mỗi người, đối với người này thì là cả 1 gia tài, đối với người khác không đáng 1 xu !! bạn hiểu câu này chứ ?

Còn mấy bạn kia, chủ theard đã không muốn bán thì đừng nhây thêm mấy câu làm gì :)))
Chúc mau bán được máy ! không phải dân " chơi " nhưng phải công nhận máy rất đẹp :)) cơ mà bản thân mình không đánh giá cao lắm !!! Vì mình thích bản limited Monstẻr Hunterrrrr hơnnnn <3

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN