Bản đồ HCM dùng trên DS! help me

Cửa hàng game Nintendo nShop

http://www.andreani.net/ds/#amap4ds-direct-download trang chủ

http://www.andreani.net/ds/amap4ds-open-source.htmSource để tự làm bản đồ

đang cần 1 file ảnh bản đồ tp.HCM (1536 x 1536 pixels) A road map, bus map
huynh nào có xin giúp đở hoặc tự làm lun cũng dc,
có gì vào đây bàn luận nha

các bạn download source về trong đó hướng dẫn cách làm lun đó, cùng nghiên cứu nha :myemo0119:

giúp 1 tay 1 chân đi nào mọi người, file ảnh không biết tìm ở đâu lun

mua 1 cái bản đồ về scan từng khúc lại rồi ghép thành 1 file bự được hông nhỉ:em04:
btw cái map trong hình sao nhìn như metro paris vậy/:)

Mình đã tìm được File ảnh bản đồ của thành phố HCM và khu vực miền Nam (File bmp không mà 11mb kinh nhỉ) đang tiến hành thi công
Mọi người chờ tin zui đi

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
ku hĩhi cố lên hehe mốt nhớ up bản đồ xe bus nữa ehhe SV như tui thường đi bus lắm ehhe GAMBATTEKUDASAI HIXHI KUN!

Unicorn9x

Nấm nhỏ
sặc!! nếu mà lên trang địa điểm save từng miếng về chắc ói hết cả ke!! tình hình bác nào lên sở giao thông công chánh xin bản đồ điện tử thành phố hồ chí minh là ok!!:D

sặc!! nếu mà lên trang địa điểm save từng miếng về chắc ói hết cả ke!! tình hình bác nào lên sở giao thông công chánh xin bản đồ điện tử thành phố hồ chí minh là ok!!:D
chính xác lên google search dc 1 tấm bản đồ HCM và khu vực miền Nam đang làm (hình ko mà 11mb)

NKid

V.I.P Member
Muốn có file bản đồ thì cách khả thi nhất là scan ra, sau đó dùng photoshop tinh tỉnh màu mè, độ sáng... chứ ghép mấy tấm ảnh lại chắc mục xương mất#:-s. Chúc mấy bạn thành công :)>-

silver3128

V.I.P Member
Mình đã tìm được File ảnh bản đồ của thành phố HCM và khu vực miền Nam (File bmp không mà 11mb kinh nhỉ) đang tiến hành thi công
Mọi người chờ tin zui đi
bạn dùng paint mở nó rồi save as nó lại với định dạng là JPG nó sẽ giảm đi rất nhiều

sẵn tiện tặng các bạn trên forum 2 cái bản đồ của HN [ rất tiếc ko có của HCM ^^ ] bạn có thể xem luôn trực tiếp bằng các thiết bị & các soft hỗ trợ xem ảnh cho DS

độ phân giải lớn 1654x2333 & 1592x2287

link đây : HN map

Unicorn9x

Nấm nhỏ
em kím dc bản đồ roài!! cả tphcm và hn==>tiến hành làm lun roài!! ngặt nỗi đến lúc test các soft cài đặt vào để bắt đầu làm lại lỗi!! chả bít thế quái nào nữaT_T!! tình hình để mốt em đem ra tiệm làm vậy!! hay có ai rảnh ko lên yahoo em send cho mấy cái bản đồ về làm??

silver3128

V.I.P Member
em kím dc bản đồ roài!! cả tphcm và hn==>tiến hành làm lun roài!! ngặt nỗi đến lúc test các soft cài đặt vào để bắt đầu làm lại lỗi!! chả bít thế quái nào nữaT_T!! tình hình để mốt em đem ra tiệm làm vậy!! hay có ai rảnh ko lên yahoo em send cho mấy cái bản đồ về làm??
nếu có bản đồ HN mà chi tiết 1 tí thì up lên 1 trang nào đó cho mọi người dow đi
, chứ gặp nhau trên Yahoo ko tiện lắm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN