Bán DSL

Cửa hàng game Nintendo nShop

hay quá có người tỉa giùm cái băng gốc rồi :))

vậy giờ giá máy không kèm băng là bao nhiêu vậy bạn
cho hỏi luôn máy màu gì vậy bạn :D
Máy màu đen bạn à . Bạn trừ ra dùm mình 150k nhoa

bán anh cái card game gốc i
Chỉ có cái hộp nhựa đựng băng (tất nhiên là có băng ) ko còn sách gì cả nha anh . Super Mario DS . Em để vốn lại cho anh là 150k .

Cảm ơn vì đã đọc

Anh Huy có lấy băng ko ạ ?

Bạn mua máy thì mai mình ship nha . Tuần sau mình sẽ ship hộp sách và 1 cây bút , vì 2 món đó đang ở dưới quê tuần sau anh mình lên thì đem lên

go giếc gì...con đấy thứ nhất là xấu, tớ và rất nhiều người thấy thế, thứ 2 là con đấy giá cao, chưa ra nên chắc chắn còn lâu nữa mới hack được

Máy đã bán lúc 12 giờ 13/6/2009
Tình trạng máy lúc giao máy : hết pin
Đã giao máy và sạc , chưa giao hộp sách và 1 stylus zin (thứ ba sẽ giao mấy món còn lại)
Đã nhận 1m6 , khi nào giao đủ sẽ nhận đủ
Mã vạch của máy : UG110313434

Bạn làm ơn vào xác nhân dùm mình

----------------------------------------------------------------------
Để giành rồi mua psp go lun đi.

Để giành DS mà chơi,chớ coi chừng bán xong rồi tiếc đó T~T
Nhín con gâu đó đã ko thích rồi , giá thì cao lồi mắt

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
xác nhận là đã nhận máy lúc 11h45, tình trạng máy lúc nhận: hết sạch pin :)) máy có kèm case nhựa, còn sạc do... quên đem nên đến 12h mới nhận được hoàn chỉnh, hộp và bút sẽ lấy sau ^^
đã giao cho bạn Ken 1tr6, số còn lại sẽ trả tiếp vào t3

hiện tại đã sạc xong và đang test máy :D, cảm nhận sơ bộ trước khi test là máy dơ quá =)) bên trong case khá nhiều bụi và có nhiều vết trầy (chắc do mở ra đóng lại case)
về FC hình như có chút vấn đề về tiếp xúc, thỉnh thoảng máy lại không nhận được SD :(
màn hình không biết bị trầy hay dính đồ ăn mà nhìn ghê quá =)) bạn chắc hay vừa ăn vừa chơi DS phải không ^^

máy chạy tốt, ổn định, load game tốt, màn hình hơi ngả màu, nút hơi kém nhạy

hình như máy bạn là hàng Mĩ đã hack phải không
bạn biết có game nào hỗ trợ rung không, down về test cái rumble luôn ^^

(P.S: nếu có lúc nào bạn thấy tiếc thì gọi lại cho mình nhé :D)

Màn hình ko có trầy đâu bác , chỉ trầy miếng dán . Máy dơ là vì từ tết đến giờ rất ít chơi chỉ toàn test game xong rồi để trên bàn nên bụi đóng cả lớp , cái case đó từ mua đến giờ mở ra đúng 2 lần . Tay uớt em cũng ko dám cầm máy nữa chứ nói chi vừa ăn vừa chơi . Game rung thì test cái metroid prime hunter ấy .
---------------------------------------------

Bán Zen X-fi 16GB có wifi ko kèm tay nghe made in malaysia, máy còn rất mới (mua hồi tháng trứơc) , vừa mua là dán keo liền nên ko có vết trầy nào cả . Mình để lại với giá 2M2 nha mấy bạn . Âm thanh của máy tuyệt vời ko có điểm nào chê (hay hơn Ipod nhìu)

Nội trong tuần sau ai mua thì mình bán với giá 2M
Giá máy ở nứoc ngoài có tai nghe là 210$
49/18 nhật tảo p4 q10

01268 533 922 -------- Hào 20t gọi giờ nào cũng đc

Bán cái này luôn mới đủ mua psp3k . Bán PS2 với DS xong trả hết nợ còn lại 3M2

Chài...tay ướt kô dám cầm DS thì xem lại cái PSP...cái đấy còn khó chịu hơn DS nhiều...nó ăn vân tay và mau trơn lắm.

espeon

V.I.P Member
Cũng đã từng ngắm nghía cái X-Fi nhiều lần.
Nhưng còn nặng tình với iPod Nano gen 3 nên chưa định mua :">

Vì máu con PSP quá nên bán hết gear luôn gòi , bây giờ chỉ còn cái Zen X-fi và dt . Ban đầu đâu có tính bán con Zen X-fi , chưa đủ tiền về xin thì bị như sau

Tui :"Má :em32:"
M:"Cái gì nữa đây"
T:"Đang muốn mua cái này mà ko đủ tiền :em42:"
M:"Mua máy game nữa hả ? :em05:"
T:" Ừ "
M:"Học hành ko lo suốt ngày game :em43:"
T:"Đi mà má :em20:"
M:"Có tiền thì tự mua :em12:"
T:":em30: :em25: :em20: "

Phải bán luôn Zen :em34::em23:

Tại vì hôm trứoc mới xin tiền mua con Zen này nên bay giờ xin nữa ko cho , còn vay muợn thì mấy thằng bạn toàn nghèo như tui .

Bán luôn nếu dư tiền thì mua lại con Zen Stone nghe đỡ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN